Làm sao để phân biệt H3 NEO và H3 NT bằng mắt thường nhỉ

Duc_NM

Đại Tá
thế bác ko thấy các bề mặt lót khác nhau à, bó tay!
Bác phân biệt hộ em lót H3 Neo khác H3 Pro khác H3 NT thế nào hả bác (màu sắc, bọt khí hay không, nhìn mịn hay không mịn...). Em thấy mấy mặt cũ đều ghi giống nhau kí hiệu trên topsheet là 24-108 nên phân biệt hơi khó bác ạ.

lamtq

Đại Tá
Nhin mat thi kho doan lam.chi co cach la tut quan roi lat dit e no ra xem thoi
Bác phân biệt hộ em lót H3 Neo khác H3 Pro khác H3 NT thế nào hả bác (màu sắc, bọt khí hay không, nhìn mịn hay không mịn...). Em thấy mấy mặt cũ đều ghi giống nhau kí hiệu trên topsheet là 24-108 nên phân biệt hơi khó bác ạ.

bachikho

Đại Tá
H3 neo market:

H3 market:

H3 nittaku NT50:

H3 neo nittaku (có N trước P):

H3 nittaku pro

H3 nittaku pro turbo:

H3 pro (ko có P và có mộc đỏ):

H3 pro neo (ko có mộc đỏ mà có chữ TỈNH trước độ dày, P trước seri):

H3 NT (có chữ QUỐC trước độ dày):

H3 NT neo (có chữ QUỐC trước độ dày, P trước seri):

ngoài ra thì mỗi loại h3 (pro, NT, nittaku đều có lót cam và lót xanh, riêng market trước đây có lót xanh nhưng h k có nữa)

bác tự phân biệt nhá

Last edited:

Duc_NM

Đại Tá
H3 neo market (ko có P = market thường):

H3 neo nittaku (có N trước P):

H3 pro (ko có P và có mộc đỏ):

H3 pro neo (ko có mộc đỏ mà có chữ TỈNH trước độ dày):

H3 NT (có chữ QUỐC trước độ dày):

bác tự phân biệt nhá
Ôi, many thanks bác !!!!!
..............................................

traicauvong_bg

Đại Tá
Bác vào google tìm lại topic của a trungsay nhe. Có phân biệt tất cả các loại H3 trên thị trường. Vào Google gõ " bảng phân loại mặt h3 cho mem mới" sẽ có topic đó

songphaisock

Trung Tá
có một thắc mắc là blue dễ bay chữ thì ko nói nhưng tại sao NT cam cũng dễ bay chữ hơn pro cam nhiều (ko lẽ pro xịn còn nt fake)???

Hàng tuyển TQ nó đánh 1 lần rồi vứt nên cũng k cần chữ nghĩa gì nhiều, chỉ có mình dán đi dán lại nhiều mới mau bay chữ :zingme14:

lamtq

Đại Tá
Nt ma de bay chu la fake chac roi.dot roi lay mieng nt lot cam 40 do cua trungsay quet booSter ,keo tang luc cac kieu lot keo may lan chu ko he mo hay nhoe di ty nao.lay tay miet cung ko nhoe nhu 1 vai mieng cu.danh cam nhan mut dai va chac.
con loai Nt ma cac bac lay tay di nhoe chu hay lot keo bay chu la loai ko ngon rui
có một thắc mắc là blue dễ bay chữ thì ko nói nhưng tại sao NT cam cũng dễ bay chữ hơn pro cam nhiều (ko lẽ pro xịn còn nt fake)???

Hàng tuyển TQ nó đánh 1 lần rồi vứt nên cũng k cần chữ nghĩa gì nhiều, chỉ có mình dán đi dán lại nhiều mới mau bay chữ :zingme14:

docmaorg

Đại Tá
Nt ma de bay chu la fake chac roi.dot roi lay mieng nt lot cam 40 do cua trungsay quet booSter ,keo tang luc cac kieu lot keo may lan chu ko he mo hay nhoe di ty nao.lay tay miet cung ko nhoe nhu 1 vai mieng cu.danh cam nhan mut dai va chac.
con loai Nt ma cac bac lay tay di nhoe chu hay lot keo bay chu la loai ko ngon rui
Cái khái niệm dai và chắc của mút tầu nếu dùng hàng ngon thấy rất rõ. Miếng H3 thường của e đánh nó bóng lộn mà lên gai đều như Ten mới đểu.

Bình luận từ Facebook