CLB những người đánh mặt Tàu

HungGL

Đại Tá
Tg3 dễ đánh hơn nữa à? Em chưa chơi tg3 luôn,có khi tái nghiện mút tàu,hehe
Zơ em oánh mút Tàu giờ quá ngon ấy! Hôm trước anh em chẳng chém gió vấn đề này còn gì!
TG3 đánh dễ, chặn đẩy êm, ko bị tụt như H3, nảy hơn, ko mất sức bằng, tuy nhiên nó kém dị hơn H3 khá nhiều, quỹ đạo bóng bay thuần hơn!

DambeoHD

Thượng Tá
Zơ em oánh mút Tàu giờ quá ngon ấy! Hôm trước anh em chẳng chém gió vấn đề này còn gì!
TG3 đánh dễ, chặn đẩy êm, ko bị tụt như H3, nảy hơn, ko mất sức bằng, tuy nhiên nó kém dị hơn H3 khá nhiều, quỹ đạo bóng bay thuần hơn!
Ko lẽ Tg3 lại dễ đánh như vậy
H3 dị thì lại khó đánh,nghiệp dư khó kiểm soát lắm,có khi e sẽ thử sức với Tg3 hoặc B2
Nay sờ con B2 ko ngờ bám vậy,thấy ô Hiếu đen bảo B2 là dòng đỉnh nhất 729…

Trạng .... CÁ

Đại Tá
các bác cho em hỏi chút, chơi mặt tàu có thật sự là bền hơn mặt đức nhật không? Em thấy đánh mút tàu vì thiếu lực nên thường phải vỗ mạnh và kết quả tầm 1 tháng là nổi chân gai và xuống cấp rồi, hay là do kỹ thuật của em sai hoặc mút dỏm không nhỉ
Bác xem lại

1. nguồn mút

2. cách tune của bác

3. kình lực của bác

Vì mặt Tàu không tune mà bác chiến 1 tháng (kể cả ma sát chứ chưa nói đến vỗ bạt) đã nổi gai làm em ... NỔI DA GÀ :p:p:p:p

Lần sau nếu có giao lưu, bác tham gia nhớ bảo em mang mũ bảo hiểm đi đánh bóng nhé:D:D:D:D:D

729-w6-729

Trung Uý
Bác xem lại

1. nguồn mút

2. cách tune của bác

3. kình lực của bác

Vì mặt Tàu không tune mà bác chiến 1 tháng (kể cả ma sát chứ chưa nói đến vỗ bạt) đã nổi gai làm em ... NỔI DA GÀ :p:p:p:p

Lần sau nếu có giao lưu, bác tham gia nhớ bảo em mang mũ bảo hiểm đi đánh bóng nhé:D:D:D:D:D
nguồn mút chắc không phải vì em dùng nhiều hàng rồi, mút thì không tune. Chắc có lẽ em phải đánh mềm mại hơn nữa để đảm bảo an toàn cho đối thủ :p

Trainee

Đại Tá
nguồn mút chắc không phải vì em dùng nhiều hàng rồi, mút thì không tune. Chắc có lẽ em phải đánh mềm mại hơn nữa để đảm bảo an toàn cho đối thủ :p
Vỗ bạt nhiều chưa chắc đã nổi mụn cóc nhanh bằng giật miết xoáy nhiều, thậm chí là nhiều người nói chậm hơn ấy chứ!

langngoi

Đại Tá
Bác xem lại

1. nguồn mút

2. cách tune của bác

3. kình lực của bác

:p trừ cái thể loại lót nồi 42 độ, bác cứ đưa mặt 39, 40 đây, em vã 30 buổi mà ko nổi gai em trả bác + thêm 1 cái mặt mới tương tự :D. (với dk em dán đánh thử và xác nhận đó là mặt đánh được nhá)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
:p trừ cái thể loại lót nồi 42 độ, bác cứ đưa mặt 39, 40 đây, em vã 30 buổi mà ko nổi gai em trả bác + thêm 1 cái mặt mới tương tự :D. (với dk em dán đánh thử và xác nhận đó là mặt đánh được nhá)
Anh thì trừ có NT Blue là có cảm giác sợ bị nổi mụn, nhưng chỉ làm nổi mụn duy nhất được 1 em Pro Cam, còn chơi đến gần 20 cái mẹt Tầu rồi, chưa làm được thằng nào mắc bệnh :(

Hiện giờ có 4 cái, mà tình hình này chỉ có chán vứt đi chứ chúng nó cứ LEVIS hoài, cũng mong mỏi đổi về 1.7 và 1.9 chơi cho nó dị hẳn, mà chưa tìm thấy:(

langngoi

Đại Tá
Anh thì trừ có NT Blue là có cảm giác sợ bị nổi mụn, nhưng chỉ làm nổi mụn duy nhất được 1 em Pro Cam, còn chơi đến gần 20 cái mẹt Tầu rồi, chưa làm được thằng nào mắc bệnh :(

Hiện giờ có 4 cái, mà tình hình này chỉ có chán vứt đi chứ chúng nó cứ LEVIS hoài, cũng mong mỏi đổi về 1.7 và 1.9 chơi cho nó dị hẳn, mà chưa tìm thấy:(
:p 20 cái nhưng chắc quá 1/2 là 2nd luộc lại ai thèm tính :D. người thường mà cứ thích chơi hàng ko bình thường, tính làm người bất bình thường á cụ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
:p 20 cái nhưng chắc quá 1/2 là 2nd luộc lại ai thèm tính :D. người thường mà cứ thích chơi hàng ko bình thường, tính làm người bất bình thường á cụ?
Chơi mặt cũ mà còn chưa gai mụn gì cả, gần nhất là 4-5 em mặt mới cứng, đến giờ sót lại nhõn em, các em kia chả biết đi đâu hết rồi, khỏi nhớ, nhưng em còn lại hiện vẫn phẳng lì như mới, chỉ có điều là hơi ít bám hơn một chút xíu, nhưng vẫn cứ gọi là VÔ TƯ, táng cả năm nữa chắc nó mới ... BÓNG HƠN :p

PingPong9x

Đại Tá
Em muốn thử cái thể loại lót nồi 42 độ thì phải tìm đâu đây bác nhỉ :D

haidang

Đại Uý
Bon chen xin gia nhập tàu đạo tý, tiếc không thuần tàu 100% bởi fh vẫn là em target 39.
Cốt : yaliant.
Bh : magic 66.
Fh : target 39.
Dự kiến sẽ thay fh bằng h3 hoặc h8 cho thuần chủng tàu đạo mặc dù e đánh rất tào lao.....hihihi

Attachments

438.5 KB · Đọc: 0
    610.2 KB · Đọc: 0
    96.2 KB · Đọc: 0
    83.1 KB · Đọc: 0

docmaorg

Đại Tá
em thấy nếu ko tiếp xúc dầy với bóng thì bị xịt anh à.
Xịt thế nào được, đánh mặt tầu sướng nhất là ông nào cứ cài chéo bàn qua góc phải. Đảm bảo ăn lại 1 quả chéo bàn cách lưới 30-40cm ngay. Giơ mặt tầu chỉ ngại với giơ bóng lốp hôm yếu thôi :D:D:D:D:D

docmaorg

Đại Tá
Ko lẽ Tg3 lại dễ đánh như vậy
H3 dị thì lại khó đánh,nghiệp dư khó kiểm soát lắm,có khi e sẽ thử sức với Tg3 hoặc B2
Nay sờ con B2 ko ngờ bám vậy,thấy ô Hiếu đen bảo B2 là dòng đỉnh nhất 729…
B2 Mấy 1 miếng mua về chiến với Super Jun phát em ơi. BH TG3-60. Tune hai con lê quất phê phải biết.

Bình luận từ Facebook