CLB những người đánh mặt Tàu

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chả có việc gì thì làm ... bảo vệ

Trainee

Đại Tá
E mới vô tìm hiểu mút tàu mà khó vì lắm loại quá và chưa biết phân biệt. Bác nào thông hiểu chỉ cho em về dòng H3 với ( từ nhẹ tiền nhất cho đến hạng nặng) có hình minh hoạ cho dễ nhận biết thì tốt ah.
Thanks all.
Bạn chơi dòng rẻ nhất cho chán ra rồi tính, theo như lời D9 thì cứ H3 Market mà phang, khỏi tốn tiền Pro với cả National chi, ngoài ra dùng bản có chữ Neo cho đỡ phải tune loằng ngoằng lúc đầu, cứ dán rồi chiến luôn, vài tháng sau tính tiếp.

Timo boll VN

Trung Uý
E muốn sắm một cây vũ khí tà đạo sắc bén chút, trọng lượng nhẹ nhàng và dễ kết hợp mút, nhờ ace đã có nhiều kinh nghiệm về vũ khí tư vấn giúp ah.
Thanks all.

729-w6-729

Trung Uý
các bác cho em hỏi chút, chơi mặt tàu có thật sự là bền hơn mặt đức nhật không? Em thấy đánh mút tàu vì thiếu lực nên thường phải vỗ mạnh và kết quả tầm 1 tháng là nổi chân gai và xuống cấp rồi, hay là do kỹ thuật của em sai hoặc mút dỏm không nhỉ

DambeoHD

Thượng Tá
Lâu lâu ko chơi mút tàu chiều nay vớ được combo keyshot tem đồng+ battle 2 đánh thấy nhẹ,bám,an toàn,dị kinh,ko hiểu cái mặt battle 2 đó nguồn gốc xuất xứ ra sao mà kinh dị đến vậy?

aunhh

Đại Tá
các bác cho em hỏi chút, chơi mặt tàu có thật sự là bền hơn mặt đức nhật không? Em thấy đánh mút tàu vì thiếu lực nên thường phải vỗ mạnh và kết quả tầm 1 tháng là nổi chân gai và xuống cấp rồi, hay là do kỹ thuật của em sai hoặc mút dỏm không nhỉ
hehe, mình cũng vỗ như bạn và mút cũng nhanh nổi gai, ít dính hơn. Nhờ các bác tư vấn giúp

Bình luận từ Facebook