CLB Bóng Bàn Hữu Bằng - Huyện Thạch Thất

thangsontay

Binh Nhì
Vâng anh. Sau 2 năm nội công của e cũng thâm hậu hơn trước nhiều, cũng không còn non và xanh như ngày ấy. Nhưng không biết có đủ sức để tiếp a không. Hi. Mong 1 ngày được gặp a để học hỏi thêm nhiều điều về bóng và Bia. Hi
Gặp e a phải đi hỏi chú Trí để học quả Bổ may ra mới chiến được. hì...............

hữu bằng

Trung Sỹ
Vào lúc 13h ngày hôm nay Cong_Thu_nhunhau lại ghép đc 1 trận độ tóe lửa tiếp theo,khả năng sẽ lại có bia và trâu nấu ngập sàn thưa các bác. Khả năng là kênh BlackBerry.ot và Iphone.toi sẽ truyền hình trực tiếp trận này,kính mời quý vị đón xem :))

chú nuôi đc 1 đàn vịt béo tốt nhỉ!
hôm nào phải thịt 1 con mời ae đấy nhé

Trau_CoDoc

Trung Uý
Gặp e a phải đi hỏi chú Trí để học quả Bổ may ra mới chiến được. hì...............

Hì. Thực ra ngày đó ra tết uống nhiều rượu quá. Nghỉ gần 1 tháng tết không tập gì. Mất hết cảm giác nên vào e mới lúng túng như thế. Chứ hồi đánh đơn ở nhà bác Thành em tiễn bác Trí nhanh mà :) .

Trường.văn

Trung Sỹ
Hì. Thực ra ngày đó ra tết uống nhiều rượu quá. Nghỉ gần 1 tháng tết không tập gì. Mất hết cảm giác nên vào e mới lúng túng như thế. Chứ hồi đánh đơn ở nhà bác Thành em tiễn bác Trí nhanh mà :) .

bạn trâu chơi FH của nhiều môm phái thế.....bá đạo thật..........:D

Trau_CoDoc

Trung Uý
bạn trâu chơi FH của nhiều môm phái thế.....bá đạo thật..........:D

Hì. Đang bị tẩu hỏa nhập ma từ hôm mua KeyShot. Chắc đợt này quay lại với Xiom OmegaIV pro thui. Hi. Đã loạn đao rồi. Tập giật 2 càng nên tập theo động tác ngắn của Timo Boll nên đang tẩu hỏa nhập ma. :). Đang luyện công để tháng 9 về Hữu Bằng chơi đây =))

A Trâu kô thích cô độc nữa nên đổi mặt như thay áo ý mà,trong khi e nào oánh cũng thích cả trừ e HD là hơi cứng,oánh sợ mất cảm giác nhiều thôi.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chắc tại vì cốt KeyShot mềm nên oánh Stiga Calibra LT Soud là không hợp nhất. HD đánh vẫn hay :)
Mà đang tập trung luyện công để hôm nào về HB gặp Giang trận đầu. Keke.

chú nuôi đc 1 đàn vịt béo tốt nhỉ!
hôm nào phải thịt 1 con mời ae đấy nhé
Vịt e nuôi không béo sao đc haha,hôm qua đi uống bia song về nhà đặt lưng phát ngủ,12h sáng tỉnh dậy chả ngủ đc lại phải xem vài bộ film vs ngủ đc a ah.
Trận đồng đội sắp tới có cả Tuấn cu nữa a ơi,rồi lại thêm 1 trận "ngũ cường" nữa haha. Nhiều độ quá a ơi

Chắc tại vì cốt KeyShot mềm nên oánh Stiga Calibra LT Soud là không hợp nhất. HD đánh vẫn hay :)
Mà đang tập trung luyện công để hôm nào về HB gặp Giang trận đầu. Keke.
Đừng hạ sát e a ơi,e còn non và xanh lắm ạ,chỉ vồ đc mấy e vịt "lạch bà lạch bạch" trong sân thôi hehe.

Thế là hôm qua Giang lại vồ được vịt ah? :)) Lại bia và thịt Trâu ah =))
Vâng hôm qua lại làm đc trận nữa a ơi,nhưng mà hủy diệt quá,6-0 trắng không nhả 1 set nào luôn hehe.
Nhưng không qua không ăn trâu a ơi(sợ Trâu nhà buồn hoho) nên chuyển sang vịt om sấu+xách bò xào ngon không kèm phần long trọng,dạo này hơi ít lên ủy ban vì nhiều độ gạ quá a ak :x ,sắp tới có 2-3 trận liền luôn,chắc phen này bụng phình ra mất thôi hihi

pingpong_baocham

Trung Sỹ
Vâng hôm qua lại làm đc trận nữa a ơi,nhưng mà hủy diệt quá,6-0 trắng không nhả 1 set nào luôn hehe.
Nhưng không qua không ăn trâu a ơi(sợ Trâu nhà buồn hoho) nên chuyển sang vịt om sấu+xách bò xào ngon không kèm phần long trọng,dạo này hơi ít lên ủy ban vì nhiều độ gạ quá a ak :x ,sắp tới có 2-3 trận liền luôn,chắc phen này bụng phình ra mất thôi hihi
giang dạo này thích nhỉ ? lúc nào có độ cho anh xin chân trọng tài nhé !

pingpong_baocham

Trung Sỹ
nghỉ cũng khá lâu rồi .ko biết h tay chân sao nữa ? h nên chắc giang phải bỏ anh vài bóng nhỉ ? .........thế cũng dám làm trận độ cho ae đi uống bia đấy.

nghỉ cũng khá lâu rồi .ko biết h tay chân sao nữa ? h nên chắc giang phải bỏ anh vài bóng nhỉ ? .........thế cũng dám làm trận độ cho ae đi uống bia đấy.
Lại chém e nữa rồi,đừng thế a ơi e vẫn đang tu luyện hăng say mà,tại bọn nó cứ "mời" nhiệt tình quá nên e vs chiến thôi đấy. Vậy thì a Trường chấp sao a chấp thế nhé hehe. Vui là chính mà :d

Cong_Thu_nhunhau có 2 tin muốn thông báo,1 tin vui và 1 tin buồn,để e thông báo tin vui trc nhé.
Tin vui là:Long con chính thức cưới vợ...t mới.
Tin buồn là:Điều kô ai mong muốn cuối cùng cũng đã xảy ra,đó là...vợ...t mới của Long con tên là...Ai...Mà...Tát. Vậy cho nên đề nghị mọi người khi thi đấu vs Long con nhớ mang theo "mật gấu" để bảo vệ xương cốt và tính mạng...mô phật. Kính mong toàn thể ae chú ý.

Bình luận từ Facebook