CLB Bóng Bàn Hữu Bằng - Huyện Thạch Thất

hữu bằng

Trung Sỹ
trên này trẻ còn mỗi em vs thằng hưng chơi thôi, haizzz chán . đợi bao h em tu luyện thành chính quả tà đạo giật 1 phát mất bóng thì mới dám đánh = phân vs a :D

hô hô giờ long con bây giờ ko phải long con ngày trước đâu em ah!!!!!

tuy có hàng bá đạo trong tay nhưng giờ đánh kém lắm thể lực cũng hết rồi ko trâu bò như ngày trước đâu e ah

long con bây giờ bóng bẹt vs bóng bia lên ầm ầm!!!!!!!!!!

Có Bia trong người sang mà sướng tê người,mọi khi 4-5 ae hết 1 két,hôm nay có 3 thằng mà hết 1 két a Long ak,chua luyện thành chính quả mà Dê tái chanh+Trâu nấu cứ vào thế này thì...nam mô a di đà phật hehe.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Có Bia trong người sang mà sướng tê người,mọi khi 4-5 ae hết 1 két,hôm nay có 3 thằng mà hết 1 két a Long ak,chua luyện thành chính quả mà Dê tái chanh+Trâu nấu cứ vào thế này thì...nam mô a di đà phật hehe.

Ơ ơ. Có cái gì mà Trâu thế nhỉ? Đừng ăn thịt trâu dai khó nhai lắm Giang ah :))

Hoho trâu nấu ngon lắm a ơi,hôm nào chiến song còn sớm ae ta phải làm bàn bia + nhắm(trâu nấu ôi thôi rồi...chỉ tổ hại cái bụng mà thôi haha) cho đã,chứ oánh song mà về thì chán chết. Chả là hôm nay có mấy thằng chán sống rủ oánh đồng đội 2-2 ý mà,người ta mời mà mình lại không ăn thì thất lễ,nên bất đắc dĩ phải nghỉ 1h đồng hồ để chiến rồi 5h nghỉ làm tắm rửa đi chiến thôi,nãy với tan mà. Sướng ghê người =))

Trau_CoDoc

Trung Uý
Haha. Thế là hôm nay được mời ah? Thế thì ngon rồi. Nhưng mà có người ăn vào lại rai không nhai đc cũng nên. Giang uống bia thấy ngọt nhưng có những người lại thấy đắng chát thế. Hehe. 2 cảm giác trái ngược 2 bên chiến hào là vậy mà :)

chung_vienthong

Trung Sỹ
Hoho trâu nấu ngon lắm a ơi,hôm nào chiến song còn sớm ae ta phải làm bàn bia + nhắm(trâu nấu ôi thôi rồi...chỉ tổ hại cái bụng mà thôi haha) cho đã,chứ oánh song mà về thì chán chết. Chả là hôm nay có mấy thằng chán sống rủ oánh đồng đội 2-2 ý mà,người ta mời mà mình lại không ăn thì thất lễ,nên bất đắc dĩ phải nghỉ 1h đồng hồ để chiến rồi 5h nghỉ làm tắm rửa đi chiến thôi,nãy với tan mà. Sướng ghê người =))

Chú Giang dạo này kinh nhể, đang chấn thương mà vưỡn kiếm được bia cơ à? Mà quán thịt trâu ở đâu thế nhỉ?

Thế thì a nói lại không phải rồi,ngay từ đầu trước khi đánh e đã bảo rằng:Thắng thua chưa cần biết,cứ đánh bóng bàn rồi uống bia là sướng rồi,thắng thì càng sướng mà thua thì ít sướng hơn nên càng phải ăn bù+bia để cho đỡ lỗ,mà thế với có cái sướng để nc ae nhâm nhi ngồi 4 tiếng đồng hồ chứ =))
Hết chuyện Năm Cam nhảy sang Thaksin của Thái Lan sang Anh...v.v. nói chung có bia là khoái rồi Bia

thangsontay

Binh Nhì
a thắng ak!! vẫn khỏe chứ a!! dạo này a thế nào chơi bong đều ko a ?
hôm nào lên chỗ bọn em chiến nhé!!!!
Gửi lời chào anh em HB, lâu ko gặp nhớ..nhớ. ko biết trình mình có đủ sức'' chiến'' với ae ở đó ko, nghe nói CLB Hưu Băng bây giờ '' Cơ '' cao lắm. Có dịp mình nhât định qua.....................

Chú Giang dạo này kinh nhể, đang chấn thương mà vưỡn kiếm được bia cơ à? Mà quán thịt trâu ở đâu thế nhỉ?
Dạo này cháu cũng đỡ rồi chú ạ,chẳng là htrc có vài ng mời bia mà từ chối thì hơi khó nên đành phải chiến thôi chú ạ hehe,gần clb cháu luôn ma,cách 200-300m phải đền 10 quán ý,bóng cháu chưa tiếp đc chú nhưng bia kiểu gì cháu cũng tiếp đc đấy hehe

Gửi lời chào anh em HB, lâu ko gặp nhớ..nhớ. ko biết trình mình có đủ sức'' chiến'' với ae ở đó ko, nghe nói CLB Hưu Băng bây giờ '' Cơ '' cao lắm. Có dịp mình nhât định qua.....................
Trình thì vẫn thế nhưng vợ con nhiều hơn chú ơi :)). Có dịp chú qua cứ alo cháu phát là lại đầy đủ ae để tiếp đón chú ngay :d

Trau_CoDoc

Trung Uý

Bác ở chỗ nào Sơn Tây thế? Trước e học ở Sơn Tây mấy năm mà chưa được giặp và giao lưu với bác.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Không biết hôm có mấy anh ở Lục Quân vào chỗ bác Thành giao lưu có a ấy không. Nhưng mình ra Trung Tâm mấy lần nhưng chưa gặp anh ấy. Tiếc nhỉ?

pingpong_baocham

Trung Sỹ
trâu ơi ta bảo trâu này !
hôm nào rỗi rủ thêm vài cao thủ quay lại huu bang chơi một hôm nhé! lần trước ae huu bang thấy mi ''đơn thương độc mã'' nên ae khuyến mãi hơi nhiều.
giờ ae đang đợi dịp để đòi nợ mi đây?

Trau_CoDoc

Trung Uý
trâu ơi ta bảo trâu này !
hôm nào rỗi rủ thêm vài cao thủ quay lại huu bang chơi một hôm nhé! lần trước ae huu bang thấy mi ''đơn thương độc mã'' nên ae khuyến mãi hơi nhiều.
giờ ae đang đợi dịp để đòi nợ mi đây?

Từ trước đến giờ e toàn đơn thương độc mã thôi. Vì vậy mới là Trâu Cô Độc mà. :) Mà bac pingpong có ở HB ko? Hôm nọ e không gặp bác nhỉ? Dạo này e đang bị loạn đao. Quay lại chỉ có mà nộp mạng. Nhưng 1 thời gian ngắn nữa e sẽ trở lại. Và món nợ khó đòi sẽ quyết không trả đâu. Như vậy lần sau đến mọi người mới quý chứ :D.Đòi được rồi lần sau mọi người chán mặt thì chết ^_^ . Mong rằng lần sau sẽ được gặp bác pingpong :)

Bình luận từ Facebook