CLB Bóng Bàn Hữu Bằng - Huyện Thạch Thất

Trau_CoDoc

Trung Uý
hộ hộ thật a ah!!
sắp có cháu rồi a ah !!
ko phải vợ ko mà là 'có vợ có con"thế mới khỗ!!

Nhìn mặt Long vẫn xanh và non thế mà. hehe. Hơn mình rồi. Ko biết cô độc đến bjo nhỉ? Hehe. Nhưng mà ko có vợ thì đi đánh bóng đến 9-10h đc chứ. Có vợ rùi 6h lại bị gọi. Phiền lắm. Hehe

Trường.văn

Trung Sỹ
Nhìn mặt Long vẫn xanh và non thế mà. hehe. Hơn mình rồi. Ko biết cô độc đến bjo nhỉ? Hehe. Nhưng mà ko có vợ thì đi đánh bóng đến 9-10h đc chứ. Có vợ rùi 6h lại bị gọi. Phiền lắm. Hehe

bạn trâu zạo này nhìn hót ghê... đầu màu gà đeo kính nhìn như Mafia..........:D

Trau_CoDoc

Trung Uý
bạn trâu zạo này nhìn hót ghê... đầu màu gà đeo kính nhìn như Mafia..........:D

À. Cái ảnh này lâu lâu rùi mà. Từ năm ngoái. giờ có mào gì nữa đâu :)
Văn dạo này thế nào. Vẫn chơi đều chứ? Nhìn Văn lúc nào cũng cười nên trẻ lâu nhỉ? Hi. Không bù cho mình suốt ngày te nhe mà vẫn bị già sớm. Ông trời thật bất công với đời :)

Đức anh nào thì mình biết sao đc nhể? Tình hình a Long mà nghỉ 1 năm thì...lúc đó không nhận ra đc e nữa đâu "Trùm is me" =)) =))
Không phải là Long lấy vợ,mà bị mẹ bắt lấy vợ a Trâu àh :)) =)). Chứ bản mặt non toẹt ý thì biết vợ con gì đâu,biết mỗi Bàn Bia vs Bàn Bóng thôi ak

hữu bằng

Trung Sỹ
Đức anh nào thì mình biết sao đc nhể? Tình hình a Long mà nghỉ 1 năm thì...lúc đó không nhận ra đc e nữa đâu "Trùm is me" =)) =))
Không phải là Long lấy vợ,mà bị mẹ bắt lấy vợ a Trâu àh :)) =)). Chứ bản mặt non toẹt ý thì biết vợ con gì đâu,biết mỗi Bàn Bia vs Bàn Bóng thôi ak

"trùm is you" oh no!! no forever!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

binhlt

Trung Sỹ
Alô alô a Bình Lờ Tê ơi,thấy thank mà chả thấy a cm gì hết là sao :). Hôm tạt qua clb e chơi cho vui nhé,có 2-3 ng vừa miếng lắm hihi. Và còn có cái mà a quan tâm lắm ý ;P

Nhất trí , có dịp nào anh sẽ qua để giao lưu với em và các ae clb Hữu bằng :)

Nhất trí , có dịp nào anh sẽ qua để giao lưu với em và các ae clb Hữu bằng :)
Vâng,riêng a e sẽ huy động clb tiếp đón a nhiệt tình hết mình luôn hihi. Nếu vào a alo e phát để e bố trí thời gian và quân sự a nhé,nhà nhiều việc mà hehe. Hôm vừa rồi e mất điện thoại nên không có số a nữa...sđt e 0912 96 1992.
@A Long:Chuẩn bị kiếm cho ngon đi a,cao nhân sẽ đến và a là người đầu tiên lãnh đạn đấy =))

Trau_CoDoc

Trung Uý
Vâng,riêng a e sẽ huy động clb tiếp đón a nhiệt tình hết mình luôn hihi. Nếu vào a alo e phát để e bố trí thời gian và quân sự a nhé,nhà nhiều việc mà hehe. Hôm vừa rồi e mất điện thoại nên không có số a nữa...sđt e 0912 96 1992.
@A Long:Chuẩn bị kiếm cho ngon đi a,cao nhân sẽ đến và a là người đầu tiên lãnh đạn đấy =))
À à. Thì ra Giang lấy Long làm con tốt thí mạng để nghiên cứu chiến thuật hả =))

Thì lúc nào Long cũng làm con tốt thí mạng mà a,tại hôm đó hơi bất ngờ với thể lực của a quá(4 trận chưa phê) thành ra e thất bại thôi hihi,có vũ khí mới rồi,chân đã đỡ giờ phải cày ngày đêm tu luyện để sắp tới có nhiều hàng họ đổ về lắm đây :))

Trau_CoDoc

Trung Uý
Thì lúc nào Long cũng làm con tốt thí mạng mà a,tại hôm đó hơi bất ngờ với thể lực của a quá(4 trận chưa phê) thành ra e thất bại thôi hihi,có vũ khí mới rồi,chân đã đỡ giờ phải cày ngày đêm tu luyện để sắp tới có nhiều hàng họ đổ về lắm đây :))

Ae ở đó chịu khó thay đổi vũ khí nhỉ. Vất vả lắm mới quen đc cảm giác mới rồi lại đổi :)) Thực ra hôm đó mình phân phối sức rồi. Vì đi đường xa và cũng biết trước sẽ đánh nhiều trận nên quay về đánh lối phòng thủ nhiều nên không mệt lắm. Nếu đánh lối tấn công thì chắc hôm đó chỉ được 2 trận đầu là héo thôi. Hi. Nhưng hôm đó có lẽ Giang nhường khách thôi. Lần sau gặp chắc đi quá ^^!

hữu bằng

Trung Sỹ
khố quá đang làm tướng mất em keyshot làm tốt ngay!!
từ hôm em nó ra đi chưa biết chiến thắng!! đối thủ dưới 4b mà mình vẫn rụng!!!

chú giang yên tâm cao thủ mà gặp em metro thì cũng tan như gió!!!!!!!!!!!!!
ko biết em metro sẽ kế thừa nhiệm vụ bá đạo của keyshot thế nào!!!!!

A không thấy a Long bảo chấp e 6 bóng thì 24/24 alo bất cứ lúc nào ak hjx,đang đi lên thôi a ạ,thua nhưng không bao giờ lấy cớ(như ai đó ý). Nhưng nếu lúc đó chân e đỡ thì chắc chắn sẽ còn nhiệt tình hơn,ở clb không ai đánh nhiệt tình như e đâu,kể cả đánh bóng chơi hay gì cho tới bàn bia luôn hehe

Trau_CoDoc

Trung Uý
A không thấy a Long bảo chấp e 6 bóng thì 24/24 alo bất cứ lúc nào ak hjx,đang đi lên thôi a ạ,thua nhưng không bao giờ lấy cớ(như ai đó ý). Nhưng nếu lúc đó chân e đỡ thì chắc chắn sẽ còn nhiệt tình hơn,ở clb không ai đánh nhiệt tình như e đâu,kể cả đánh bóng chơi hay gì cho tới bàn bia luôn hehe

Giang nói chí lý đó. Hehe. Mà công nhận cái KeyShot nó hận chủ vì đã bỏ rơi nó. Nó quyết phế võ công của chủ nên có những quả mình cố ý đánh ra ngoài mà nó cứ cong vào bàn mới đểu :)) Đó là vì cái tội không chung thủy mà =))

hữu bằng

Trung Sỹ

chú lại chém! bán bóng thì ko nói!!
nhưng bàn bia thì chú nhiệt tình cái nỗi gì!!!

hữu bằng

Trung Sỹ
Giang nói chí lý đó. Hehe. Mà công nhận cái KeyShot nó hận chủ vì đã bỏ rơi nó. Nó quyết phế võ công của chủ nên có những quả mình cố ý đánh ra ngoài mà nó cứ cong vào bàn mới đểu :)) Đó là vì cái tội không chung thủy mà =))

hôm nào ae có dịp chiến với nhau bác dùng em keyshot em ko đánh đâu!!!
ko chấp em 3 bóng em cũng ko đánh luôn hehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trau_CoDoc

Trung Uý
khố quá đang làm tướng mất em keyshot làm tốt ngay!!
từ hôm em nó ra đi chưa biết chiến thắng!! đối thủ dưới 4b mà mình vẫn rụng!!!

chú giang yên tâm cao thủ mà gặp em metro thì cũng tan như gió!!!!!!!!!!!!!
ko biết em metro sẽ kế thừa nhiệm vụ bá đạo của keyshot thế nào!!!!!
Mất đâu mà mất. Tại Long ruồng bỏ em nó đấy chứ. Mà cây Metro của hãng nào thế. Nghe lạ vậy? Show hàng ae coi nào :D

Trau_CoDoc

Trung Uý
hôm nào ae có dịp chiến với nhau bác ko chấp em 3 bóng em ko đánh đâu đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

@@. Thôi ko chấp được Long đâu. Nhưng mình sẽ cố gắng để gia tăng thêm cách biệt. Hehe. Cho Long ko thể gỡ ra mà sẽ chỉ gỡ vào thôi :) Món nợ khó đòi mà =)) Bây giờ vợ con nữa thì nghe chừng gỡ được mói thật Long nhỉ :D

Bình luận từ Facebook