CLB Bóng Bàn Hữu Bằng - Huyện Thạch Thất

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hè hè. Mình cũng tưng ghé qua CLB Hữu Bằng rồi. Rất ấn tượng. Sân bãi rộng rãi với 3 bàn, ae sinh hoạt vui vẻ, nhiệt tình và hòa đồng. Ghét mỗi mấy cái cửa sổ không có rèm che. Làm mình hoa hết cả mắt. Híc. Chúc ae "Hữu Bằng" luôn là "Bằng Hữu" tốt của nhau trong cuộc sống cũng như trong bàn bóng nhé. Chúc mọi người luôn mạnh khỏe và công lực ngày càng thâm hậu :). Nhất định mình sẽ trở lại thăm CLB khi đó sẽ dẫn thêm vài ae nữa. Ko làm Trâu Cô Độc nữa. Đơn thương độc mã suốt. Mệt lắm. Hi

vanuc

Đại Tá
Chúc CLB liên tục phát triển nhé! Không biết bây giờ mình về có bị mọi người đập cho te tua hay không nữa, dạo này phong độ đang xuống quá................

Chúc CLB liên tục phát triển nhé! Không biết bây giờ mình về có bị mọi người đập cho te tua hay không nữa, dạo này phong độ đang xuống quá................
Phong độ Long con còn xuống hơn cơ a ak,giờ chắc a bỏ nó 4 quả nuốt ngon lành cành đào thôi =)). Vợ còn bán huống chi vợ...t :))

Trau_CoDoc

Trung Uý
Phong độ Long con còn xuống hơn cơ a ak,giờ chắc a bỏ nó 4 quả nuốt ngon lành cành đào thôi =)). Vợ còn bán huống chi vợ...t :))

Không phải phông độ xuống. Mà là bị Trâu Cô Độc phế bỏ võ công rồi :)) Đùa thôi. Đòn Long ác quá nên đánh vợt lạ ko kịp làm quen là hỏng hết. Đánh hỏng mấy quả lại ghê tay ko đánh đc nữa. Long tìm vợ...t chân dài cưới rồi chung thủy với em nó đi. Tránh tình trạng loạn đao, tẩu hỏa nhập ma :)
Mà nhìn chữ ký của Long ấy " Quy ẩn giang hồ, CHỈ LO CON BỒ" Người ta bảo "Cò lên thì bóng xuống" quả là ko sai =))

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý

Hôm nào bác vanuc có lịch về Hữu Bằng bảo Long thông báo cho e trước vài buổi nhé. E rủ 2,3 người nữa sang bên đó chơi cho vui. Lâu lâu ko đi chơi rồi. Ở nhà buồn quá đi. Chán cảnh cô độc :)

hữu bằng

Trung Sỹ
thông báo tin buồn cho các ae long con nay đã có vợ mới tên metro em này chân ko dai nhưng móc thì tuyệt cú mèo!!! sẽ lại lại kỳ phong độ
tất cả các bác xuống chawxc sẽ ăn 3 đòn thôi hehe
riêng chú zhang j ke!! a bán gì thì ko biết chú cứ 6 bóng thì 24/24 nhé!!!!!!!!!!!!!!!

hữu bằng

Trung Sỹ
Hôm nào bác vanuc có lịch về Hữu Bằng bảo Long thông báo cho e trước vài buổi nhé. E rủ 2,3 người nữa sang bên đó chơi cho vui. Lâu lâu ko đi chơi rồi. Ở nhà buồn quá đi. Chán cảnh cô độc :)

ovanke!! a cứ chuẩn bị đi!!!
nhưng hôm nào về thì phải về cùng trâu cái nữa nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trường.văn

Trung Sỹ
cobengaytho mấy lần rồi mà mình chả biết là ai? CLB Hữu Nghị giờ sáp nhập luôn vào CLB Hữu Bằng rồi e ơi,nếu không ở giải Huyện bọn a Nhất toàn đoàn rồi e ak.
A pingpong là ai vậy ta? E cũng không biết luôn.
Ae hữu bằng chém gió ở Topic này để luôn ở trên top cho ae diễn đàn biết đến rồi tạt qua giao lưu nhé,và cả bên topic của clb bác Hoan nữa nha ae.

pingpong là anh đức nhà ta mà chú.........................

chung_vienthong

Trung Sỹ
CLB Bóng bàn Hữu Bằng nằm tại trụ sở của Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Bằng,huyện Thạch Thất. Từ trục đường 80B-419 đi vào khoảng 1km đường làng là tới,clb hiện tại có 40-50 người sinh hoạt thường xuyên,ở đây tụ tập rất nhiều người đam mê bóng bàn từ mọi lứa tuổi,các chú tam tuần tứ tuần cũng có,các bác ngũ tuần cũng khá đông,và thậm chí 8 tuần vẫn còn chơi đều đặn tuần lên 6 buổi. Và chắc chắn không thể thiếu các ae trẻ chúng e,luôn luôn sẵn sàng tiếp đón từ bàn bóng--->bàn bia cho tới chém gió không khi nào thiếu.
Nếu ai tiện đường qua đây-cùng nhau chơi bóng tạt vào giao lưu.
đây là bản đồ đường vào clb:

Chúc CLB Bóng bàn Hữu Bằng ngày càng phát triển, có thành tích cao trong các giải huyện và thành phố.

Bình luận từ Facebook