CLB Bóng Bàn Hữu Bằng - Huyện Thạch Thất

thangsontay

Binh Nhì
Không biết hôm có mấy anh ở Lục Quân vào chỗ bác Thành giao lưu có a ấy không. Nhưng mình ra Trung Tâm mấy lần nhưng chưa gặp anh ấy. Tiếc nhỉ?

Hôm đấy ko có đâu. 2 năm qua mình đêu tham gia giải Thach thất mà ae ko biết nhau nhỉ, hôm nào qua mình giao lưu nhé

Hoan Cận

Trung Sỹ
Thế thì a nói lại không phải rồi,ngay từ đầu trước khi đánh e đã bảo rằng:Thắng thua chưa cần biết,cứ đánh bóng bàn rồi uống bia là sướng rồi,thắng thì càng sướng mà thua thì ít sướng hơn nên càng phải ăn bù+bia để cho đỡ lỗ,mà thế với có cái sướng để nc ae nhâm nhi ngồi 4 tiếng đồng hồ chứ =))
Hết chuyện Năm Cam nhảy sang Thaksin của Thái Lan sang Anh...v.v. nói chung có bia là khoái rồi Bia
Thế thì hợp với xosothudo ở bên clb La Khê quá :D!Hôm nào mời ae Hữu Bằng sang La Khê giao lưumooyj lần nhẩy.hehehe!!!!!

thangsontay

Binh Nhì
Bác ở chỗ nào Sơn Tây thế? Trước e học ở Sơn Tây mấy năm mà chưa được giặp và giao lưu với bác.

Mình chơi ở CLb cuối tuần, đi làm về hay chơi ở Hoà lạc. bình thường hay chơi ở Clb trung tâm< phải gặp mới biết được.> ae bóng bàn ở thạch thất 99% đều biết mình đấy. hẹn gặp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hôm đấy ko có đâu. 2 năm qua mình đêu tham gia giải Thach thất mà ae ko biết nhau nhỉ, hôm nào qua mình giao lưu nhé

Ko phải anh ạ. Trước e ở Sơn Tây mà. Có mấy anh Lục Quân vào chỗ bác Thành(Công Nông) giao lưu thui. Chứ Thạch Thất e mới đến có 1 lần hôm nọ thôi a ạ!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Mình chơi ở CLb cuối tuần, đi làm về hay chơi ở Hoà lạc. bình thường hay chơi ở Clb trung tâm< phải gặp mới biết được.> ae bóng bàn ở thạch thất 99% đều biết mình đấy. hẹn gặp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Em ra CLB Trung Tâm mấy lần rùi. Cách đây gần 2 năm rồi. Hồi đấy có đánh với anh Hồng, anh Thọ, anh Hùng, anh Thành...Và qua cả 54 Lê Lợi nữa. Nhưng chưa được gặp anh. Trước e ở Sơn Tây hay chơi ở CLB Xuân Khanh cùng anh Giang Hải Phòng anh ạ. Đánh giải đầu năm em với a Giang giải nhì Sơn Tây đánh đôi ấy. Hồi đấy ko có đánh đơn. Mới tết ra mùng 6-7 tết đã đánh. Uống bia rượu nhiều sang đánh giải mất hết cảm giác, vợt thì không có. Cứ như không biết đánh bóng bàn ấy. Hi. Thế mà lọ mọ vào chung kết thua đôi anh Chung với bác Chí. Ngày ấy tại mới ra tết e đánh kém quá nên kéo đôi e thua oan quá =))

Last edited:

hữu bằng

Trung Sỹ
Thế thì hợp với xosothudo ở bên clb La Khê quá :D!Hôm nào mời ae Hữu Bằng sang La Khê giao lưumooyj lần nhẩy.hehehe!!!!!

vâng!! cảm ơn chú!!
hôm nào chúng cháu có dịp sẽ sang clb La khê giao lưu ạ!!
cháu đã thấy giang kể về clb La khê rồi ạ!!!!

hữu bằng

Trung Sỹ
Từ trước đến giờ e toàn đơn thương độc mã thôi. Vì vậy mới là Trâu Cô Độc mà. :) Mà bac pingpong có ở HB ko? Hôm nọ e không gặp bác nhỉ? Dạo này e đang bị loạn đao. Quay lại chỉ có mà nộp mạng. Nhưng 1 thời gian ngắn nữa e sẽ trở lại. Và món nợ khó đòi sẽ quyết không trả đâu. Như vậy lần sau đến mọi người mới quý chứ :D.Đòi được rồi lần sau mọi người chán mặt thì chết ^_^ . Mong rằng lần sau sẽ được gặp bác pingpong :)

a đánh với a đức rồi mà hả a dũng!!

hôm nào a quay lại chiến với em mấy set bóng vs mấy tiếng bia nhé!!!!!!

hữu bằng

Trung Sỹ

a thắng ơi hôm nào xuống chỗ em đi!!!
lâu quá ae ko chiến với nhau!!

Cháu hôm vào La Khê rồi mà bác,còn hôm mà uống bia vs anh xosothudo là hôm mà Bảo Linh Sport gặp đội nào đánh giải D Premieship ý,đánh ở CLB Lê Hồng Phong rồi ae đi uống bia ở gần đấy luôn,a xosothudo thì oánh cũng nhiệt tình mà bia cũng nhiệt tình luôn :D. Khi nào có dịp cháu sẽ kéo theo vài ae vào đấy giao lưu,cám ơn bác có lời mời nhé!

Trau_CoDoc

Trung Uý
a đánh với a đức rồi mà hả a dũng!!

hôm nào a quay lại chiến với em mấy set bóng vs mấy tiếng bia nhé!!!!!!

A Đức là người đầu tiên đánh với Trâu ah? hay là ai nhỉ? Hì. Đánh nhiều quá chẳng nhớ rõ nữa. Hôm đó có mấy người giới thiệu nick DĐ thì Trâu nhớ thôi. Nhất định là sẽ quay lại rồi. Vui thế mà. K trở lại thì tiếc lắm :)

thangsontay

Binh Nhì
Em ra CLB Trung Tâm mấy lần rùi. Cách đây gần 2 năm rồi. Hồi đấy có đánh với anh Hồng, anh Thọ, anh Hùng, anh Thành...Và qua cả 54 Lê Lợi nữa. Nhưng chưa được gặp anh. Trước e ở Sơn Tây hay chơi ở CLB Xuân Khanh cùng anh Giang Hải Phòng anh ạ. Đánh giải đầu năm em với a Giang giải nhì Sơn Tây đánh đôi ấy. Hồi đấy ko có đánh đơn. Mới tết ra mùng 6-7 tết đã đánh. Uống bia rượu nhiều sang đánh giải mất hết cảm giác, vợt thì không có. Cứ như không biết đánh bóng bàn ấy. Hi. Thế mà lọ mọ vào chung kết thua đôi anh Chung với bác Chí. Ngày ấy tại mới ra tết e đánh kém quá nên kéo đôi e thua oan quá =))
Á à........ anh nhớ trận đấy rồi. Now e ở đâu, Giang về quê rồi,lúc nào qua st găp a nhé///////////////////////

Trau_CoDoc

Trung Uý
Á à........ anh nhớ trận đấy rồi. Now e ở đâu, Giang về quê rồi,lúc nào qua st găp a nhé///////////////////////
Vâng anh. Sau 2 năm nội công của e cũng thâm hậu hơn trước nhiều, cũng không còn non và xanh như ngày ấy. Nhưng không biết có đủ sức để tiếp a không. Hi. Mong 1 ngày được gặp a để học hỏi thêm nhiều điều về bóng và Bia. Hi

Trau_CoDoc

Trung Uý
a mài nữa thì chết em chứ!!
chưa mài thì cũng bỏ e ít thì cũng 3b ko phải 4,5b a ah!!!
dao này đánh kém lắm rồi a ah!!!

Trong tháng 9 Trâu sẽ trở lại Hữu Bằng. Lúc đó nhờ Long liên lạc cho a Thắng về Hữu Bằng chơi luôn nhé. Gặp nhau ở đó cho tiện. Hi

Ái chà chà,hăng máu quá nhở,thấy dễ ăn nên xuống "xơi hàng" tiếp đây mà,lần này không có nữa đâu a Trâu Khủng ơi =))
Lần đầu là nhường khách,lần 2 là đôi bên vui vẻ cùng giao lưu,lần 3 thì...1 đi không trở lại luôn đây ạ.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Ái chà chà,hăng máu quá nhở,thấy dễ ăn nên xuống "xơi hàng" tiếp đây mà,lần này không có nữa đâu a Trâu Khủng ơi =))
Lần đầu là nhường khách,lần 2 là đôi bên vui vẻ cùng giao lưu,lần 3 thì...1 đi không trở lại luôn đây ạ.

Ều...ều..Chưa gì đã dọa nhau rồi. Nhưng không sao. Lần 2 xem tình hình thế nào đã. Vì lần 3 mới đáng để lo mà. hehe. Lần sau xuống sẽ gặp Giang đầu tiên. Hehe. Lúc đấy vẫn còn sung sức đừng có trách Trâu vùi dập tài năng trẻ nhá =))

Dạ thưa a e không có thói quen đánh trận đầu tiên,và nếu trận đầu tiên e oánh với bất cứ ai cũng thua cơ,thói quen rốt đa chậm a thông cảm :rolleyes:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Dạ thưa a e không có thói quen đánh trận đầu tiên,và nếu trận đầu tiên e oánh với bất cứ ai cũng thua cơ,thói quen rốt đa chậm a thông cảm :rolleyes:

Hề hề. Thế thì mới dễ xơi quà chứ. Còn Trâu thì trận đầu xung lắm. Biết có thói quen đấy thì hôm nào phải gạ đánh trận đầu bằng được mới thôi. Mà thắng thì lúc sau không cho gỡ nữa. Đảm bảo tỷ số. Kaka

Vào lúc 13h ngày hôm nay Cong_Thu_nhunhau lại ghép đc 1 trận độ tóe lửa tiếp theo,khả năng sẽ lại có bia và trâu nấu ngập sàn thưa các bác. Khả năng là kênh BlackBerry.ot và Iphone.toi sẽ truyền hình trực tiếp trận này,kính mời quý vị đón xem :))

Bình luận từ Facebook