CLB Bóng Bàn Hữu Bằng - Huyện Thạch Thất

a Tủn

Binh Nhì
Vâng hôm qua lại làm đc trận nữa a ơi,nhưng mà hủy diệt quá,6-0 trắng không nhả 1 set nào luôn hehe.
Nhưng không qua không ăn trâu a ơi(sợ Trâu nhà buồn hoho) nên chuyển sang vịt om sấu+xách bò xào ngon không kèm phần long trọng,dạo này hơi ít lên ủy ban vì nhiều độ gạ quá a ak :x ,sắp tới có 2-3 trận liền luôn,chắc phen này bụng phình ra mất thôi hihi

bạn Giang - công thủ như nhau chiều xuống xới gặp mình nhé! mời bạn chai nước thơm kèm theo 2 bóng. nếu bạn có nhã hứng !

vanuc

Đại Tá
Chiều nay mình về Thạch Xá viếng đám ma, nếu sớm sẽ qua chỗ bác Hoan gần trường Phùng Khắc Khoan chơi, có anh em nào ra chơi ở đó thì gọi nhé.................

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hôm nọ Trâu bảo Long mua Amultart đánh thì kêu không hợp. Giờ lại mua ah? :)) .Nhưng không sao. Phải sắm vũ khí hạng nặng như thế mới bù đắp được những thứ mất đi kể từ khi là bố đứa trẻ chứ nhỉ? =))

hữu bằng

Trung Sỹ
Hôm nọ Trâu bảo Long mua Amultart đánh thì kêu không hợp. Giờ lại mua ah? :)) .Nhưng không sao. Phải sắm vũ khí hạng nặng như thế mới bù đắp được những thứ mất đi kể từ khi là bố đứa trẻ chứ nhỉ? =))

thì e thấy cũng còn khá mới giá lại cũng đc!!
nên mua thủ thời gian xem thế nào thôi nghe ko đc thì là chia tay thôi!!!!!!!!
đc làm bố đứa trẻ thì ai chả hạnh phúc hả bác mất đi 1 vài thứ ko đáng tiếc tí nào bác ah!!!!!!!

hữu bằng

Trung Sỹ
Chiều nay mình về Thạch Xá viếng đám ma, nếu sớm sẽ qua chỗ bác Hoan gần trường Phùng Khắc Khoan chơi, có anh em nào ra chơi ở đó thì gọi nhé.................

a văn về ủy ban xã hữu bằng chiến với mấy ae trẻ đi a ơi!!!!!!!!!

hữu bằng

Trung Sỹ
hôm nay a vanuc ( a văn) đến giao lưu tại clb hữu bằng!!!

em đã mang bảo kiếm metro tiếp nhưng ko ngờ lại ra đi 1 cách nhanh chong với tỉ số là 3 / 0.

a văn dạo này đánh hay quá!!!!!!!!!

Liên tục là những ngày buồn của clb và là niềm vui của các vị khách đến thăm,có lẽ ở thời điểm này ai đến cũng vặt các cao thủ ở đây dễ như trở bàn tay :)) =))
Có lẽ thời của mọi người đã hết,đành chờ Cong_Thu_nhunhau bứt phá lên mà thôi ;)
Lâu lâu không thấy mà giờ a Văn sát thủ ghê...ai a cũng cho đi nhanh như điện luôn á :eek:

hữu bằng

Trung Sỹ
Liên tục là những ngày buồn của clb và là niềm vui của các vị khách đến thăm,có lẽ ở thời điểm này ai đến cũng vặt các cao thủ ở đây dễ như trở bàn tay :)) =))
Có lẽ thời của mọi người đã hết,đành chờ Cong_Thu_nhunhau bứt phá lên mà thôi ;)
Lâu lâu không thấy mà giờ a Văn sát thủ ghê...ai a cũng cho đi nhanh như điện luôn á :eek:

chú nói đúng ghê mới có 1 tháng mà đánh như tây ngố hết thời rồi haiz........................................................................................................

Trau_CoDoc

Trung Uý
thì e thấy cũng còn khá mới giá lại cũng đc!!
nên mua thủ thời gian xem thế nào thôi nghe ko đc thì là chia tay thôi!!!!!!!!
đc làm bố đứa trẻ thì ai chả hạnh phúc hả bác mất đi 1 vài thứ ko đáng tiếc tí nào bác ah!!!!!!!

Hà hà. Mất đi những thứ về bóng bàn thôi. Chứ nếu mất nhiều hơn đc về cuộc sống thì sẽ chẳng ai lấy vợ Long ah :))

hữu bằng

Trung Sỹ
Hà hà. Mất đi những thứ về bóng bàn thôi. Chứ nếu mất nhiều hơn đc về cuộc sống thì sẽ chẳng ai lấy vợ Long ah :))

hô hô bác cứ thử cảm giác sắp làm bố trẻ con thì bác biết hehe!!!!!!!!!

sắp sửa nghỉ bb rồi a ah !!!!!!!!

vanuc

Đại Tá
a văn về ủy ban xã hữu bằng chiến với mấy ae trẻ đi a ơi!!!!!!!!!

hôm nay a vanuc ( a văn) đến giao lưu tại clb hữu bằng!!!

em đã mang bảo kiếm metro tiếp nhưng ko ngờ lại ra đi 1 cách nhanh chong với tỉ số là 3 / 0.

a văn dạo này đánh hay quá!!!!!!!!!

Hôm nay về Hữu Bằng giao lưu rất vui, nhưng mấy anh em trẻ lại cứ hay nhường khách quá.......... Hy vọng lần sau về anh em không nhường nữa nhé........Hôm nay về đến nhà thì ướt như chuột lụt luôn............ cảm ơn anh em ở CLB đã đón tiếp vui vẻ nhé !

pingpong_baocham

Trung Sỹ
em cũng là thành viên trong clb hữu bằng,đã nghe ae trẻ nói nhiều về a mà vẫn chưa dc gặp tiếc thật .cứ nghĩ hn mưa chắc anh ko qua clb e nên chiều e ko nên ,tiếc wa .
chắc phải để lần sau mới dc lĩnh giáo anh vậy.......ae trong clb lúc nào cũng mong dc a chỉ giáo............

hữu bằng

Trung Sỹ
em cũng là thành viên trong clb hữu bằng,đã nghe ae trẻ nói nhiều về a mà vẫn chưa dc gặp tiếc thật .cứ nghĩ hn mưa chắc anh ko qua clb e nên chiều e ko nên ,tiếc wa .
chắc phải để lần sau mới dc lĩnh giáo anh vậy.......ae trong clb lúc nào cũng mong dc a chỉ giáo............

hehehe giờ ko biết xuông mất bao nhiêu bóng a ah!!!!!!!!!!!!!!

e nghỉ bao giờ có kiếm khác mới đánh cả càng đánh càng hỏng tay.........................hehehee metro ơi là metro

pingpong_baocham

Trung Sỹ
ở thanh xuân sắp có giải,hôm đó ra xem ko? hay ae ta rủ dê thêm vài mạng lập một đội để xin đánh nội dung đồng đội
thể nào cũng phải dc đánh 1 trận chứ/

Bình luận từ Facebook