CLB Bóng Bàn Hữu Bằng - Huyện Thạch Thất

hữu bằng

Trung Sỹ
bao h thì đánh hả a!!!
1,2 ngày nữa em amaultat của em về cố gắng tập lại mấy hôm lấy 50% thôi là đánh đc a ah rủ thêm ae nào lập đội cũng đc!!!!!!

hữu bằng

Trung Sỹ
e vừa xem rồi đc đấy b trở xuống mà e thịt mấy thằng B rồi mà!!!
để e gom lấy 5 người xem thế nào!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Ae Hữu Bằng làm 1 đội đăng ký đc đó. Không được giải thì cũng coi như cơ hội để cọ sát. Mỗi lần đánh giải là trình lại tiến thêm 1 bước =))

pingpong_baocham

Trung Sỹ
Ae Hữu Bằng làm 1 đội đăng ký đc đó. Không được giải thì cũng coi như cơ hội để cọ sát. Mỗi lần đánh giải là trình lại tiến thêm 1 bước =))

ae ơ hb cũng chỉ mong như vậy thui/
mà e dạo này có chơi đêu ko d trâu?
a là người chơi kiếm VI QUAD đấy ,nhớ ko?

pingpong_baocham

Trung Sỹ
đúng rồi đấy. ko phải trầm tính đâu,mà tại lớn tuổi nhất lại thua liểng xiểng nên chẳng dám nói gì đấy thôi...........hj
chắc tại trình độ mình có hạn lại lười tập nữa nên mới vậy........'''''

Trau_CoDoc

Trung Uý
đúng rồi đấy. ko phải trầm tính đâu,mà tại lớn tuổi nhất lại thua liểng xiểng nên chẳng dám nói gì đấy thôi...........hj

Anh khiêm tốn quá. Thực sự mà nói đánh hết lượt đầu người khiến e lúng túng nhất là a đấy. Mọi người ở Hữu Bằng đều có kỹ thuật tốt. Hôm đó may mắn cho e là kiếm được nhiều điểm từ giao bóng thôi a ạ!

hữu bằng

Trung Sỹ

cố gắng lên tập để đi đánh a ơi!!!!!!!!
e nghỉ 4 ngày lên lại ăn trận 3 roi.
nếu đánh thì chịu khó lên anh nhé cả mấy tháng nay có tập tành gì đâu toàn dánh vớ vân!!!!!!!!!!!!!!!!

Không có mình cái mà loạn hết cả topic nên rồi BiaBia
Ý kiến nho nhỏ...nếu ai đến giao lưu xin vui lòng báo trước trong topic hoặc 1 cú alo để đc tiếp đón nhiệt tình nhất và nếu không bận vì thời gian,ae ta cùng chiến tiếp trên bàn bia...thế nó mới sướng hihi

hữu bằng

Trung Sỹ
Không có mình cái mà loạn hết cả topic nên rồi BiaBia
Ý kiến nho nhỏ...nếu ai đến giao lưu xin vui lòng báo trước trong topic hoặc 1 cú alo để đc tiếp đón nhiệt tình nhất và nếu không bận vì thời gian,ae ta cùng chiến tiếp trên bàn bia...thế nó mới sướng hihi

chú thì chỉ biết thèm BiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
các bác nên thông cho bọn em biết trước it nhất 1h
hoan ngênh các bác!!!!!!!!!!

Theo đúng lịch thì hôm nay a Văn sẽ vào CLB Bình Phú,nhưng do trục trặc đột suất bác Hoan đi vắng nên a phi luôn vào clb Hữu Bằng,1 ngày vui nhưng tràn nước mưa cùng nước mắt của 1 số người thua mà không hiểu vì lý do gì. Thông báo trước 1 ngày tốt hơn là 1h a ơi =))

Hôm nay lâu không gặp a Văn lại còn để kiểu tóc này,ae có ai nhận thấy a ý rất giống 1 người nổi tiếng trong giới bóng bàn không ạ? Đã từng đến Hn thi đấu,và về chơi khá nhiều nhé! Mọi người đoán xem nào hihi

Bình luận từ Facebook