Cách giữ nhịp trận đấu

Trainee

Đại Tá
Khả năng cao ngón tay "thối" của thằng này điệu nghệ nên nó dùng lăn chuột để ảnh chạy slide cả 1 clip chắc mình nó làm được trên thế gian này.
Thật, hôm trước em có nói phũ câu (ko trong topic rao bán của bạn ấy) nhưng bấm chuột, rê tay đuối luôn thật. Cũng dữ liệu đó, chuyển chạy tự động luôn thì ngon bao nhiêu! Nhưng em nghĩ việc đó dễ mà! Chỉ là em tin không cần phải mua dữ liệu đó, ... mình (một số ở đây, có cả Cá, ... ) đủ thông tin, đủ nguồn tham khảo rồi, thêm chỉ rối!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chưa có lợn anh à, đang kiếm nè, chắc phải siêng thôi, tập bb nhiều quá nó đuối cơ đùi quá
Thế thì sai tư thế rồi, tập xong, tắm một cái, vợ phải nhìn thấy một Heccules @Heo con , thế thì mới được chơi bóng bàn lâu dài, và thế mới có tác dụng thực sự của chơi bóng bàn chứ :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Khả năng cao ngón tay "thối" của thằng này điệu nghệ nên nó dùng lăn chuột để ảnh chạy slide cả 1 clip chắc mình nó làm được trên thế gian này.
Chẳng nói đùa, em lăn tay toàn bộ ảnh của anh @linh729 mà, xoay đi xoay lại, lật đi lật lại từng thời điểm trong cả giai đoạn, nghiên cứu như vậy mới chi tiết được

Heo con

Đại Tá
AH các bác cho hỏi, lúc tập bb các bác uống nước gì vậy ? Vợ chồng em uống orezon ạ, loại này bổ sung và cân bằng ion cho sức khỏe uống xong không có cảm giác khát, chứ uống nước bt sẽ luôn khát, càng uống bụng càng to nhảy ko nổi và cơ thể không được bổ sung ion sẽ rất nguy hiểm nếu chơi từ 2-3 tiếng liên tục, thậm chí có khả năng hạ huyết áp đột quỵ đấy ạ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
AH các bác cho hỏi, lúc tập bb các bác uống nước gì vậy ? Vợ chồng em uống orezon ạ, loại này bổ sung và cân bằng ion cho sức khỏe uống xong không có cảm giác khát, chứ uống nước bt sẽ luôn khát, càng uống bụng càng to nhảy ko nổi và cơ thể không được bổ sung ion sẽ rất nguy hiểm nếu chơi từ 2-3 tiếng liên tục, thậm chí có khả năng hạ huyết áp đột quỵ đấy ạ
Chuẩn luôn vì ở nhà, chứ mình ra clb toàn revive với đủ loại tạp nham, cứ ngọt là được, lạnh nữa

Heo con

Đại Tá
Chuẩn luôn vì ở nhà, chứ mình ra clb toàn revive với đủ loại tạp nham, cứ ngọt là được, lạnh nữa
XIn đính chính với bác @Trạng .... CÁ là ngoài orezon ra, các loại thức uống thông thường không có khả năng bổ sung ion đâu nha nên rất nguy hiểm đó, nhất là nước ngọt lượng đường cao, lúc này cơ thể bị tuôn ion qua mồ hôi ===> dễ tử vong, và cực kỳ dễ tử vong nếu có 1 cơn gió độc nào chạy qua là sùi bọt mép nằm luôn đó. Em với vợ tập 3 tiếng liên tục uống có 1 lít nước orezon mà sung vô cùng, không mệt đó bác

drsan

Thượng Tá
Nếu chuyển hình sang video cho mượt thì 1 giây 24 hình, 1 phút phải là: trên 1200 hình. máy core quad của bác @Trạng .... CÁ nó encode xong chắc đắp chiếu lên bàn thờ luôn quá heee
Em làm bên kỹ thuật sao biết về phần đó! Chương trình biên tập automatique slide của ppt, hoặc sử dụng show slide...xem thấy nào khả thi?

Heo con

Đại Tá
Em làm bên kỹ thuật sao biết về phần đó! Chương trình biên tập automatique slide của ppt, hoặc sử dụng show slide...xem thấy nào khả thi?
em ko xài mấy cái ppt nên ko rành lắm hic, anh nói cụ thể e mới biết chứ, ghép ảnh mà di chuyển liên tục vậy thì xài AI, nhưng nặng lắm đó, bật lên là đơ máy

Heo con

Đại Tá
Bằng trắc gì đâu, làm mấy chữ đầu giống là được à,. đối thơ đấy. Hồi xưa cua gái mình toàn chơi kiểu này mấy em thích mê, ví dụ em nó tên TRÂM. Thì những chữ đầu của mỗi câu thơ sẽ là : T, R, Â, M. Ví dụ như:

Ta yêu em như ngàn hoa đợi nắng
Rung rinh tình yêu đầu như nắng tỏa ngang vai
Âu duyên số không sánh đôi cùng giai thoại
Mỗi đêm anh khắc khoải gọi tên nàng...
Giống thế này nè anh @Trạng .... CÁ

Heo con

Đại Tá
Mấy bác này tinh ý thật ahaha, lâu lâu giễu vào đường lên nhiều like cho vui ấy mà mấy bác, bỏ quá cho em hiii

Bình luận từ Facebook