Cách giữ nhịp trận đấu

Heo con

Đại Tá
Chào bạn! Mình trước khi trả lời, mình không phải là cao nhân! Theo mình, bạn chưa có nền tảng cơ bản, cần luyện thêm, luyện đảnh điểm rơi chính xác, luyện thêm tốc độ. Câu hỏi của bạn cũng chính là đáp án trả lời cho câu hỏi đó!
nghe thượng tá @drsan nói rùi đấy @phuongnguyen ạ, ráng tập căn bản đi hehee, ông ở gần nhà tui thì qua đây tập cho vui hehe

Heo con

Đại Tá
Đi xe đạp thế nào để cho ô tô dễ đi chứ ;)
Hồi nhỏ lớp 2 tập xe đạp gần 1 tháng, sau này lớp 8 trộm chìa khóa charly thằng bạn nổ xe lên đi 1 vòng quanh nhà, lúc đó muốn dừng mà ko biết dừng thế nào, giờ nhớ lại đau cả ruột bác @Trạng .... CÁ à. Mà bây giờ xe hơi đi loại 2 cầu nặng nặng xíu cho an toàn, đường xá VN đi Camry điều khiển ko nổi lại chết oan như vụ ở ĐN thì khốn, cứ ngồi lên cái xe nào to to nặng nặng là an toàn các bác ợ, chẳng cần nó chạy nhanh làm đếu gì kakak

Heo con

Đại Tá
Diễn đàn là cầu, đam mê là bạn
Đừng chê tôi xấu, tôi vẩu không xinh
Cuộc đời chỉ nặng chữ tình
Vui, đời cứ sáng, xấu, xinh ... làm gì !

Dẫu có giỏi, cũng chỉ là sương khói
Đừng đảo điên vì một phút khen chê
Cao nhất thiên hạ vẫn là tâm tri phục
Vui, buồn có nhau trọn vẹn...đẹp lắm thay

Đối lại 4 câu của bác @Trạng .... CÁ

drsan

Thượng Tá
Hồi nhỏ lớp 2 tập xe đạp gần 1 tháng, sau này lớp 8 trộm chìa khóa charly thằng bạn nổ xe lên đi 1 vòng quanh nhà, lúc đó muốn dừng mà ko biết dừng thế nào, giờ nhớ lại đau cả ruột bác @Trạng .... CÁ à. Mà bây giờ xe hơi đi loại 2 cầu nặng nặng xíu cho an toàn, đường xá VN đi Camry điều khiển ko nổi lại chết oan như vụ ở ĐN thì khốn, cứ ngồi lên cái xe nào to to nặng nặng là an toàn các bác ợ, chẳng cần nó chạy nhanh làm đếu gì kakak
He, lớp 8 đã cưỡi charly, bây giờ đi roll royce chưa @ Heo con? Có lẽ đi sướng nhỉ!? Hehe

Heo con

Đại Tá
Em mua đĩa tập của @linh729 tổng hợp lối đánh của cao thủ thế giới, giá rẻ 50k/1đĩa về xem để tập động tác không bóng, áp dụng với máy tập!
@@ down 2 dĩa về rùi anh @drsan ơi, đang xem nè, phải cái của bác NTBB trên mediafire đúng ko ta, nhưng em phải tập đôi công căn bản đã. CLB có nhỏ kia tập 1 năm rồi mà sao em thấy nó đánh quả thuận cứ ép nách sát vào lưng, chân thì ko nhảy, cái tay cong cong xuống nhìn không được đẹp lắm. Nhưng mà sao tập cả năm dữ vậy ta hixx. Chẳng lẽ mình cũng vậy, lâu quá hic

Trainee

Đại Tá
Em mua đĩa tập của @linh729 tổng hợp lối đánh của cao thủ thế giới, giá rẻ 50k/1đĩa về xem để tập động tác không bóng, áp dụng với máy tập!
50K thì không đáng bao nhiêu, chắc chẳng nổi 1/10 bữa nhậu (nếu có hôm sau mình ra HD:D) nhưng tài liệu đó bằng hình ảnh, phải biết xem kiểu slide show thì mới hiệu quả! Chứ bấm mỏi tay thì hơi căng! Thà rằng làm slow motion cho lành!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cũng chỉ mong có tiền để làm cái 4 bánh, giờ hai vợ chồng mới được 4 bánh :p

Heo con

Đại Tá
50K thì không đáng, chắc chẳng nổi 1/10 bữa nhậu (nếu có hôm sau mình ra HD:D) nhưng tài liệu đó bằng hình ảnh, phải biết xem kiểu slide show thì mới hiệu quả! Chứ bấm mỏi tay thì hơi căng! Thà rằng làm slow motion cho lành!
Em xem nhiều quá bị tẩu hỏa nhập ma rồi này, đang trong giai đoạn thoái trào từ phong kiến lên hiện đại các bác ah hic

Heo con

Đại Tá
Cũng chỉ mong có tiền để làm cái 4 bánh, giờ hai vợ chồng mới được 4 bánh :p
Chẳng cần mua đâu anh @Trạng .... CÁ , dự là năm 2018 áp thuế xuống 0 sẽ chen nhau mua ô-tô ==> quy hoạch chỗ để xe không có ===> kẹt xe ===> lại bán xe ô-tô mua honda ===> Xe honda lên giá ===> xe honda kiểu đời cũ lại càng hiếm ===> Tiền mua oto nên mua mấy con cd, minsker tân trạng lại sau này bán kiếm lời đúc bộ bàn bóng bàn lát bằng sjc 9999 cho nó sang anh @Trạng .... CÁ

drsan

Thượng Tá
Dẫu có giỏi, cũng chỉ là sương khói
Đừng đảo điên vì một phút khen chê
Cao nhất thiên hạ vẫn là tâm tri phục
Vui, buồn có nhau trọn vẹn...đẹp lắm thay

Đối lại 4 câu của bác @Trạng .... CÁ
Nào có dốt nhưng chi nhận dốt
Đúng lời xưa thánh nhân từng dạy
Khiêm tốn bao nhiêu cũng không đủ
Tự kiêu một chút cũng là thừa

Heo con

Đại Tá
Nào có dốt nhưng chi nhận dốt
Đúng lời xưa thánh nhân từng dạy
Khiêm tốn bao nhiêu cũng không đủ
Tự kiêu một chút cũng là thừa
Sai bét nhè âm tự rùi, bác ko thấy 4 chữ đầu em làm giống của bác @Trạng .... CÁ à, thử lại đi @drsan, tối làm bài thơ cho nó giải stress bác ơi

o3ma

Đại Tá
@@ down 2 dĩa về rùi anh @drsan ơi, đang xem nè, phải cái của bác NTBB trên mediafire đúng ko ta, nhưng em phải tập đôi công căn bản đã. CLB có nhỏ kia tập 1 năm rồi mà sao em thấy nó đánh quả thuận cứ ép nách sát vào lưng, chân thì ko nhảy, cái tay cong cong xuống nhìn không được đẹp lắm. Nhưng mà sao tập cả năm dữ vậy ta hixx. Chẳng lẽ mình cũng vậy, lâu quá hic
Thế chú cứ nghĩ dăm bữa nửa tháng là mang đồ đi sang các CLB khác chiến kiếm bia được ngay đấy à? Muốn kiếm được bia của thiên hạ thì phải cố gắng trong 3 năm là nhanh đấy.

drsan

Thượng Tá
50K thì không đáng bao nhiêu, chắc chẳng nổi 1/10 bữa nhậu (nếu có hôm sau mình ra HD:D) nhưng tài liệu đó bằng hình ảnh, phải biết xem kiểu slide show thì mới hiệu quả! Chứ bấm mỏi tay thì hơi căng! Thà rằng làm slow motion cho lành!
Mình đặt mua mấy đĩa, chuẩn bị nhận rồi bạn ah! Xem thế nào, áp dụng được là chuyện khác! Lý thuyết đôi khi không đi liền với thực tế! Hi

Trainee

Đại Tá
Em xem nhiều quá bị tẩu hỏa nhập ma rồi này, đang trong giai đoạn thoái trào từ phong kiến lên hiện đại các bác ah hic
Ơ tớ lại tưởng bạn đang từ Nữ Chân, mai mốt có khi vọt lên Phong kiến nhà Thanh luôn!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cái khoản văn phòng này mày lại không rành, có một cách đơn giản hơn là dùng các app.
Dán toàn bộ vào .ppt rồi cho nó chạy slideshow tự động nhanh chậm tùy mình, nhưng anh thấy bộ của anh @linh729 hay mà, chỉ không biết các pha khác có điển hình không thôi, vì chọn được pha điển hình thì mới học được nhiều

Bình luận từ Facebook