Cách giữ nhịp trận đấu

Heo con

Đại Tá
Thế chú cứ nghĩ dăm bữa nửa tháng là mang đồ đi sang các CLB khác chiến kiếm bia được ngay đấy à? Muốn kiếm được bia của thiên hạ thì phải cố gắng trong 3 năm là nhanh đấy.
hii gian nan quá, nhưng ngẫm lại chơi thể thao không có môn nào nhanh cả. Như môn Bida em chơi gần 20 năm rồi, chơi từ năm lớp 8, đến gần lớp 9 thì tuyệt đỉnh, sang lớp 10 lại tụt giống như thoái trào vậy, sau đó đi học đại học thì bình bình, đi làm thì đánh bt, dạo này hình như cảm giác được chân lý nên đánh đều là đi cơ khủng. Qua mọi gian nan mới thành công các bác nhỉ

drsan

Thượng Tá
Ah,
Sai bét nhè âm tự rùi, bác ko thấy 4 chữ đầu em làm giống của bác @Trạng .... CÁ à, thử lại đi @drsan, tối làm bài thơ cho nó giải stress bác ơi
Hi, giỏi quá ta, biết thơ thất ngôn tứ tuyệt, quy luật bằng trắc! Mình không dám múa rìu qua mắt thợ rồi.;) Thơ mượn của Bác, kiểu ý tại ngôn họa! Hi

Heo con

Đại Tá
Mình đặt mua mấy đĩa, chuẩn bị nhận rồi bạn ah! Xem thế nào, áp dụng được là chuyện khác! Lý thuyết đôi khi không đi liền với thực tế! Hi
CHo review kết quả thế này nha, bây giờ mình cũng đang giai đoạn thoái trào vì đọc quá nhiều mà loạn nhặng lên cả đây này

Trainee

Đại Tá
Cái khoản văn phòng này mày lại không rành, có một cách đơn giản hơn là dùng các app.
Dán toàn bộ vào .ppt rồi cho nó chạy slideshow tự động nhanh chậm tùy mình, nhưng anh thấy bộ của anh @linh729 hay mà, chỉ không biết các pha khác có điển hình không thôi, vì chọn được pha điển hình thì mới học được nhiều
Lạy bố, bố dùng slide show của mấy phần mềm xem ảnh thì em còn nghe được. Chứ bố định dùng .ppt mỗi 1 phút bố tính cho 50 cái hiệu hứng vào 50 cái hình à. :) - chắc bố đang nghĩ ứng dụng .ppt cho việc đó? Nếu thế chắc bạn Linh729 đã làm luôn rồi.
Hay có cách nào tự động đưa hiệu ứng .ppt vào 1000 cái hình có sẵn nhỉ?.
Thú thực là 10 năm rồi, em chưa tự tay làm cái slide .ppt nào từ a-z, toàn modify!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Lạy bố, bố dùng slide show của mấy phần mềm xem ảnh thì em còn nghe được. Chứ bố định dùng .ppt mỗi 1 phút bố tính cho 50 cái hiệu hứng vào 50 cái hình à. :) - chắc bố đang nghĩ ứng dụng .ppt cho việc đó? Nếu thế chắc bạn Linh729 đã làm luôn rồi.
Hay có cách nào tự động đưa hiệu ứng .ppt vào 1000 cái hình có sẵn nhỉ?.
Thú thực là 10 năm rồi, em chưa tự tay làm cái slide .ppt nào từ a-z, toàn modify!
Có thể dùng Viewer của MS, rồi lăn bánh xe chuột cũng có tác dụng tương tự, tested

Heo con

Đại Tá
Ah,

Hi, giỏi quá ta, biết thơ thất ngôn tứ tuyệt, quy luật bằng trắc! Mình không dám múa rìu qua mắt thợ rồi.;) Thơ mượn của Bác, kiểu ý tại ngôn họa! Hi
Bằng trắc gì đâu, làm mấy chữ đầu giống là được à,. đối thơ đấy. Hồi xưa cua gái mình toàn chơi kiểu này mấy em thích mê, ví dụ em nó tên TRÂM. Thì những chữ đầu của mỗi câu thơ sẽ là : T, R, Â, M. Ví dụ như:

Ta yêu em như ngàn hoa đợi nắng
Rung rinh tình yêu đầu như nắng tỏa ngang vai
Âu duyên số không sánh đôi cùng giai thoại
Mỗi đêm anh khắc khoải gọi tên nàng...

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bằng trắc gì đâu, làm mấy chữ đầu giống là được à,. đối thơ đấy. Hồi xưa cua gái mình toàn chơi kiểu này mấy em thích mê, ví dụ em nó tên TRÂM. Thì những chữ đầu của mỗi câu thơ sẽ là : T, R, Â, M. Ví dụ như:

Ta yêu em như ngàn hoa đợi nắng
Rung rinh tình yêu đầu như nắng tỏa ngang vai
Âu duyên số không sánh đôi cùng giai thoại
Mỗi đêm anh khắc khoải gọi tên nàng...
Vợ ngủ chưa ? ;)

Heo con

Đại Tá
Phải nghĩ cách gì hỗ trợ đồng chí ấy! Chứ lăn chuột 50/1' thì đau tay phết,.
Giờ toàn dân teo cơ, ngồi há mồm ra xem thôi :D
Nếu chuyển hình sang video cho mượt thì 1 giây 24 hình, 1 phút phải là: trên 1200 hình. máy core quad của bác @Trạng .... CÁ nó encode xong chắc đắp chiếu lên bàn thờ luôn quá heee

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Phải nghĩ cách gì hỗ trợ đồng chí ấy! Chứ lăn chuột 50/1' thì đau tay phết,.
Giờ toàn dân teo cơ, ngồi há mồm ra xem thôi :D
Roài hé hé, em nó đánh bb mệt nên ngủ roài, em lên chém gió xíu rồi xem phim 3h mới ngủ
Học kỹ thuật mà, quay đi quay lại, so sánh thời điểm chuyển chân với bóng, thời gian lăng vai với bóng, động tác thu tay khi bóng vào, gập tay khi bóng đi, nhún chân sau khi đánh bóng, ... những cái đó, chỉ có manual mới có thể đem lại cảm giác CỰC KHOÁI được

Heo con

Đại Tá
Học kỹ thuật mà, quay đi quay lại, so sánh thời điểm chuyển chân với bóng, thời gian lăng vai với bóng, động tác thu tay khi bóng vào, gập tay khi bóng đi, nhún chân sau khi đánh bóng, ... những cái đó, chỉ có manual mới có thể đem lại cảm giác CỰC KHOÁI được
Giống cool air quá, anh làm bên quảng cáo chắc tốt

drsan

Thượng Tá
CHo review kết quả thế này nha, bây giờ mình cũng đang giai đoạn thoái trào vì đọc quá nhiều mà loạn nhặng lên cả đây này
Nói rồi mà, cái gì quá mức sẽ nhanh chán! Các Cụ từng dạy: Cả thèm, chóng chán! Đam mế nhưng nên kìm chế, nhấm nháp từ từ mới thấy cái thú! Em tập 1 năm, ra chơi CLB thấy ngon ngon, sau đó bạn gặp tay vợt lạ chơi tốt về chơi, họ cho bạn 6 quả...bạn không thấy "mặt trời" ở chỗ nào, lúc đó sẽ chán không thèm chơi bb mấy ngày, dần bạn lại thích nghi và chấp nhận "phận" mình chỉ có thế! Hi

Heo con

Đại Tá
Nói rồi mà, cái gì quá mức sẽ nhanh chán! Các Cụ từng dạy: Cả thèm, chóng chán! Đam mế nhưng nên kìm chế, nhấm nháp từ từ mới thấy cái thú! Em tập 1 năm, ra chơi CLB thấy ngon ngon, sau đó bạn gặp tay vợt lạ chơi tốt về chơi, họ cho bạn 6 quả...bạn không thấy "mặt trời" ở chỗ nào, lúc đó sẽ chán không thèm chơi bb mấy ngày, dần bạn lại thích nghi và chấp nhận "phận" mình chỉ có thế! Hi
Chắc chưa quen với hệ sinh thái của bạn ấy thôi mà, nhưng càng gặp như vậy thì càng thấy hứng chứ kaakaka. Kẻ chiến thắng viết nên lịch sử mà, đúng ko

Heo con

Đại Tá
Chuẩn bị sẵn đồ ăn nhậu, tập bóng bàn tại gia, nhậu nửa buổi rồi tắt camera, kéo rèm, bỏ bóng, bỏ bàn, xục tìm lợn con luôn đi ! :D
Chắc thế, năm nay tốt đang cố kiếm đây a, lúc đó còn 1 mình mình đánh chắc buồn lắm, cơ mà đã mua tùm lum đồ mà giờ ko đánh nữa thì vợ em nó chửi em đấy, rút kiếm ra rồi phải theo thôi, khổ ặc ặc,

Bình luận từ Facebook