Cách giữ nhịp trận đấu

Heo con

Đại Tá
Chúc mừng @Heo con đã nhanh to:)
Nhưng cái cần to thi lại ko to rồi:D
Trong bb nhiều là lấy nhu thắng cương - Cắt nhẹ, điểm rơi, lỏng bóng bác rúc là cái chắc:p
uhm, nó đánh yếu xíu mình đánh yếu giống nó là bị rúc, mà mình đánh mạnh dứt khoát là qua lưới nó chết ===> Hay em amutart phải đánh mạnh và nhanh các bác nhỉ?

phuongnguyen

Đại Tá
Cắt nhẹ bóng bổng qua kia nó đập teo còi nên em đánh BH luôn bác ạ, không biết có cao thủ nào chỉ điểm thêm ko?
Cắt nhẹ k phải đua mặt cho đp đập đâu. Bác đua vot ra, nghiên goc khoang 45o . Cho bong den, nhan nhe vao đỏ bong . Bong qua roi đp cứ đao đi nhé.. Ăn lứoi ngay.

o3ma

Đại Tá
Ngoài cách trên, em cũng hay vẩy bóng qua, cách này hiệu quả ko bác @phuongnguyen
Chú em phải dùng vũ khí này mới phù hợp năng khiếu.

o3ma

Đại Tá
Ngoài cách trên, em cũng hay vẩy bóng qua, cách này hiệu quả ko bác @phuongnguyen
Vẩy cổ tay là 1 kỹ thuật khá khó của bóng bàn, chú em mới cầm vợt được khoảng chục ngày mà làm được thì mấy thằng Ma long, Zhang Jike nó cũng bái phục đấy chứ đừng nói bọn anh.

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
Vẩy cổ tay là 1 kỹ thuật khá khó của bóng bàn, chú em mới cầm vợt được khoảng chục ngày mà làm được thì mấy thằng Ma long, Zhang Jike nó cũng bái phục đấy chứ đừng nói bọn anh.
Heo con lên Lon vầy trong mấy ngày thì đánh 1 tuần là lâu quá rồi. 1 tháng nữa qua china đánh. Có khi lên tướng luôn đấy chứ

damme_bongban214

Thượng Tá
Em thường vào đánh rất căng thẳng, nếu thắng thì phát huy kỹ thuật rất tốt ở 2 sec đầu. Từ sec 3 trở đi hay tự đánh hỏng, hấp tấp vào bóng sớm... Tự thua dù dẫn trước khá xa... Mọi người nói do em k biết giữ nhịp nên như vậy.x
Xin các cao nhan chỉ giáo để hoan thiện..cam on
đánh độ nhiều sẽ cải tiến đc .trình độ sẽ cao hơn

drsan

Thượng Tá
Em thường vào đánh rất căng thẳng, nếu thắng thì phát huy kỹ thuật rất tốt ở 2 sec đầu. Từ sec 3 trở đi hay tự đánh hỏng, hấp tấp vào bóng sớm... Tự thua dù dẫn trước khá xa... Mọi người nói do em k biết giữ nhịp nên như vậy.x
Xin các cao nhan chỉ giáo để hoan thiện..cam on
Chào bạn! Mình trước khi trả lời, mình không phải là cao nhân! Theo mình, bạn chưa có nền tảng cơ bản, cần luyện thêm, luyện đảnh điểm rơi chính xác, luyện thêm tốc độ. Câu hỏi của bạn cũng chính là đáp án trả lời cho câu hỏi đó!

Bình luận từ Facebook