Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

Seu

Trung Sỹ
Anh Bình bảo qua e lấy cái nối mạng mà không nhớ à? Chiều nay a Tùng Chột có cây kiếm mới rồi nhé. Các anh cứ cẩn thận đấy

binh_hatri

Trung Sỹ
Anh Bình bảo qua e lấy cái nối mạng mà không nhớ à? Chiều nay a Tùng Chột có cây kiếm mới rồi nhé. Các anh cứ cẩn thận đấy

A thấy nó nối bằng tay rồi nên lại thôi ko lấy nữa. hihihi
Tùng lấy cả combo luôn hả? Kiếm gì đấy? Chiều nay có độ: Tùng chột và Hùng ĐS+4. Cửa Tùng chột hơi tối Seu nhỉ?

Seu

Trung Sỹ
Tùng lấy cả combo luôn hả? Kiếm gì đấy? Chiều nay có độ: Tùng chột và Hùng ĐS+4. Cửa Tùng chột hơi tối Seu nhỉ?
Với cây tà kiếm này thì cũng phải vài hôm mới làm chủ được nó. A Tùng Chột khả năng hơi đuối nhưng phải chiến thôi

binh_hatri

Trung Sỹ
Với cây tà kiếm này thì cũng phải vài hôm mới làm chủ được nó. A Tùng Chột khả năng hơi đuối nhưng phải chiến thôi

Kiếm gì vậy? Có khi phải mất vài tuần làm quen ấy chứ. A mất mấy tuần mới quen mặt mới đấy, bây giờ bắt đầu quen rồi.
Hoan nghênh tinh thần chiến đấu của Tùng chột.hhihihi

Seu

Trung Sỹ
Kiếm gì vậy? Có khi phải mất vài tuần làm quen ấy chứ. A mất mấy tuần mới quen mặt mới đấy, bây giờ bắt đầu quen rồi.
Hoan nghênh tinh thần chiến đấu của Tùng chột.hhihihi
Nó là cây Leoviz Amber Carbon giống cây em đang đánh a Bình à. Con này dễ đánh lắm nên vài hôm là quen ngay.

tunghatri

Đại Tá

với độ này cửa anh tùng quá mờ luôn.độ này 2-0-2 là đẹp.chẹp chẹp anh tùng liều quá đi mất.luc nào phải xin anh tùng 3 bóng mới được.

binh_hatri

Trung Sỹ
với độ này cửa anh tùng quá mờ luôn.độ này 2-0-2 là đẹp.chẹp chẹp anh tùng liều quá đi mất.luc nào phải xin anh tùng 3 bóng mới được.

Vậy mà hai trận đấu hôm qua diễn ra rất căng thẳng đấy Tùng ạ:
Tùng = Đắc ke + 5: tỉ số 2-3
Tùng = Hùng ĐS +4: tỉ số 2-3

Seu

Trung Sỹ
Tùng mà Seu đặt cho nick là Tùng chột đấy. Nó đánh hay, chấp vậy hơi sâu mà nó đánh lâm li là hay rồi. Đầu tiên mình cũng tưởng Tùng thua 3 bát cơ.hihihi
Anh Tùng Chột hôm qua thay kiếm mà đen quá , chơi kèo hơi sâu, lẽ ra khai đao chọn nhân vật nhẹ nhàng thôi, ví dụ như em chẳng hạn keke

Bình luận từ Facebook