Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

Seu

Trung Sỹ
Giải nội bộ mà Minhdc ko tham gia à? Chắc mượn rượu quên sầu đây ...:d

Minh dc được mời nhưng bận không tham gia được a Minh gà à! Hôm qua cũng tổng kết khu vực Hà Đông nữa, mà cũng nếu có đánh thì cũng giống như em thôi hehe,

minhdc

Trung Sỹ
Giải nội bộ mà Minhdc ko tham gia à? Chắc mượn rượu quên sầu đây ...:d
Công chuyện khẩn " SỢ PHẢI KHAO " đấy mà !!!!!! ;););)

Minh dc được mời nhưng bận không tham gia được a Minh gà à! Hôm qua cũng tổng kết khu vực Hà Đông nữa, mà cũng nếu có đánh thì cũng giống như em thôi hehe,
Khi đi thì to mồm, anh đã giao nhiệm vụ cho chú mang quà về , bây giờ tính sao đây chú....:confused::confused::confused::confused:

binh_hatri

Trung Sỹ
HT 4 Hôm nào sang NTN thử kiếm đi. Bọn e giờ kiếm sắc phết rồi đấy.

Kiếm sắc thì phải chém Bia chém rượu thì mới biết được chứ Pác....
1 phiếu cho Minh ngân hàng chiều nay...

Phương bây giờ kiếm sắc thật đấy, hôm vừa rồi mình lại là nạn nhân của Phương, 3 doi luôn.hix
Bận quá ko tổ chức lên NTN giao lưu được. Hẹn a e NTN qua Tết dương lịch nhé.thèm Biathèm Biathèm Bia

binh_hatri

Trung Sỹ
Tôi vào bảng tử thần nên chỉ chọc ngoáy được tý thôi, ko qua nổi

Chú Seu nhà mình dạo này đi đâu mà lặn mất tăm vậy?
Lâu lâu ko lên diễn đàn, hôm nay lên mới biết Seu đi đánh giải HC, vậy mà không thông báo ae đi cổ vũ.:D:D:D

Seu

Trung Sỹ
Dạo này cảm giác bóng bàn đang chán anh ah, không có tý động lực nào, toàn lang thang thôi. Em cũng muốn vào lắm nhưng công việc cũng lằng nhằng, cuối năm mà máy tính lặng thinh. Nghe nói ku Đức tiểu hổ vào dạy cho a Đắc và a Chính thì phải?

lvm

Thượng Sỹ
Dạo này cảm giác bóng bàn đang chán anh ah, không có tý động lực nào, toàn lang thang thôi. Em cũng muốn vào lắm nhưng công việc cũng lằng nhằng, cuối năm mà máy tính lặng thinh. Nghe nói ku Đức tiểu hổ vào dạy cho a Đắc và a Chính thì phải?

Uh a bảo nó đấy! Cho phong trào clb mạnh thêm tý! Tranh thủ thỉnh thoảng a vào tập ké

Seu

Trung Sỹ
Uh a bảo nó đấy! Cho phong trào clb mạnh thêm tý! Tranh thủ thỉnh thoảng a vào tập ké
Em cũng đoán thế, hehe, ra em làm cốc nước không anh, dạo này có hay oánh bóng bàn không, sao hôm trước không đi xem a Minh gà đánh???

binh_hatri

Trung Sỹ

Vậy hay quá, lúc nào rảnh sang tập ké.
A dạo này cũng bận cong đít, hôm T7 vừa rồi a ra ông ngoại, tạt qua ngõ 198 làm mấy trận với mấy bác già, mấy bác hỏi thăm Seu đấy.

Seu

Trung Sỹ
Vậy hay quá, lúc nào rảnh sang tập ké.
A dạo này cũng bận cong đít, hôm T7 vừa rồi a ra ông ngoại, tạt qua ngõ 198 làm mấy trận với mấy bác già, mấy bác hỏi thăm Seu đấy.
Em cũng thỉnh thoảng qua đó thôi, nhưng không chào hàng được , mấy pác toàn ra trụ sở hỏa châu keke
Anh bố trí làm cầu nối giao lưu 2 câu lạc bộ hà trì 4 và 198 đi anh, để khuấy động phong trào cho nó xôm lên

Bình luận từ Facebook