Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

Seu

Trung Sỹ
Nếu các pác Hà Trì không dám lập đội " Sợ Vợ" thì theo em các pác nên lập đội " Tưởng mình không sợ vợ". A Bình xem có hợp lý không nhỉ?

binh_hatri

Trung Sỹ
Thế này phải lập hội " Không sợ Vợ " thui :cool::cool::cool: nhưng với tiêu chí " ĐỂ VỢ LÊN ĐẦU THÌ TRƯỜNG SINH BẤT LÃO " ha ha...

Nếu các pác Hà Trì không dám lập đội " Sợ Vợ" thì theo em các pác nên lập đội " Tưởng mình không sợ vợ". A Bình xem có hợp lý không nhỉ?

Mình cũng có ý tưởng lập "Hội không sợ vợ" từ ngày bắt đầu chơi bb cơ các bạn ạ.hahaha. Hội này có chức năng, nhiệm vụ là phải bảo vệ những người ham bb không bị vợ "cấm vận", không bị vợ "làu nhàu", không bị vợ "giam lỏng" (không cho đi chơi bóng bàn), đứng ra bảo vệ hội viên bị vợ "bạo hành" nếu trót đi bóng bàn (hoặc bia sau khi bóng bàn) về muộn.

Dự thảo "con dấu" của hội:

:p:p:p:p:p:p:p:p:p

minhdc

Trung Sỹ
Mình cũng có ý tưởng lập "Hội không sợ vợ" từ ngày bắt đầu chơi bb cơ các bạn ạ.hahaha. Hội này có chức năng, nhiệm vụ là phải bảo vệ những người ham bb không bị vợ "cấm vận", không bị vợ "làu nhàu", không bị vợ "giam lỏng" (không cho đi chơi bóng bàn), đứng ra bảo vệ hội viên bị vợ "bạo hành" nếu trót đi bóng bàn (hoặc bia sau khi bóng bàn) về muộn.

Dự thảo "con dấu" của hội:

:p:p:p:p:p:p:p:p:p
Em đang ký 20 áo đồng phục nhé. Anh kết nạp thành viên lập hội khẩn trương cho nóng. hi hi:cool:

binh_hatri

Trung Sỹ
Em đang ký 20 áo đồng phục nhé. Anh kết nạp thành viên lập hội khẩn trương cho nóng. hi hi:cool:

Thế bỏ hết những bộ đồng phục của các Hội/CLB khác, chỉ mặc của Hội những người không sợ vợ thôi hả? Có khi đồng phục của Hội này lại bán được nhiều hơn áo đấu của MU thì hay.khakhakha.
Chắc Seu cũng làm 20 nữa hả minhdc?

binh_hatri

Trung Sỹ
Các pác hôm qua du hí đến mấy giờ về thế mà giờ này chưa thấy có ai họp báo vậy????????

Hôm qua về "sớm... rất sớm" Seu ah. 0g30am đã có mặt ở nhà rùi. Say bí tỉ luôn. Mình còn mặc quần đùi nữa chứ, lạnh quắt hết cả.:D:D:D:D:D

Seu

Trung Sỹ
Chiều nay làm lễ ra mắt thành viên CLB Hà Trì 4 em có dẫn cao thủ từ Hỏa Châu - Hà Nội xuống giao lưu. Các anh, các chú chuẩn bị tinh thần vào xoong nhé

lvm

Thượng Sỹ
Chiều mình tham gia tý cho xôm nhé! Vừa alo Trung tỉnh đội nhưng hnay lại vướng đám cưới ko ra đc! Để mình cổ vũ 2 thùng bia ken nhé !

Seu

Trung Sỹ
Chiều mình tham gia tý cho xôm nhé! Vừa alo Trung tỉnh đội nhưng hnay lại vướng đám cưới ko ra đc! Để mình cổ vũ 2 thùng bia ken nhé !
OK. Chiều a ra cty em chơi rồi anh em mình cùng vào
Thông báo: Hỏa Châu - Hà Đông vừa về mẫu bóng Leoviz 3 sao đạt tiêu chuẩn và hàng loạt mẫu áo gió mới đẹp nhé. Chiều nay e sẽ gửi bóng 3 sao Leoviz về Hà Trì 4

minhdc

Trung Sỹ
OK. Chiều a ra cty em chơi rồi anh em mình cùng vào
Thông báo: Hỏa Châu - Hà Đông vừa về mẫu bóng Leoviz 3 sao đạt tiêu chuẩn và hàng loạt mẫu áo gió mới đẹp nhé. Chiều nay e sẽ gửi bóng 3 sao Leoviz về Hà Trì 4
Em gửi vào Phúc La (2 ca nhé ca chú Mỹ, ca anh Bình ), Ô Cố, HT1 luôn đi em.

Seu

Trung Sỹ
Tin đồn sắp diễn ra giải BB Hà Trì, không biết các pác đã họp hành xong chưa, để em còn tập luyện cướp giải nhỉ???

binh_hatri

Trung Sỹ
Anh Bình con và a Minh con dạo này giặt tã nhiều sao ý nhỉ? không thấy ọ ẹ ...trên diễn đàn gì cả

Ngày bận việc cq, tối phải giặt tã đến tận 12h, (hihihi) chẳng có lúc nào lên mạng họp báo cả.hix
Sáng này chưa thấy Seu hop báo nhỉ?

binh_hatri

Trung Sỹ
Xin phép ace đã tham gia thớt này được đổi tên thớt thành "Bản tin Câu lạc bộ bóng bàn Hà Trì 4" nhé. Để tránh nhầm nhọt với thớt của chú Linh HT1 mới lập. Ace có góp ý gì thì comment nhé.Thanks!

Bình luận từ Facebook