Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

binh_hatri

Trung Sỹ
Xin chào anh Lâm gia nhập diễn đàn. Nhưng em luận mãi qualac = quả lắc = quạ lác =.... ha ha .

Lâm quả lắc Minh ah. Cái nick quả lắc này hay lém,;) ;) ;) giải thích ở đây không tiện, hôm nào gặp mình giải cho nhé. Nick quả lắc mình đặt cho a Lâm đấy.khakhakha

binh_hatri

Trung Sỹ
Anh chuẩn bị sức khỏe đi nhé, em đang chuẩn bị bố trí đội của em xuống giao lưu với Hà Trì 1. A nhắn cho a Bình giữ sức khỏe nhé

Hôm nào xuống HT1 cho ae bám càng với Seu ơi. HT1 bây giờ binh hùng tướng mạnh, cho ae đi bám càng, vừa cỗ vũ tinh thần đội khách, vừa xem các cao thủ giao lưu, tiện mình học hỏi luôn.hehehe

minhdc

Trung Sỹ
Hôm nào xuống HT1 cho ae bám càng với Seu ơi. HT1 bây giờ binh hùng tướng mạnh, cho ae đi bám càng, vừa cỗ vũ tinh thần đội khách, vừa xem các cao thủ giao lưu, tiện mình học hỏi luôn.hehehe
Ấy , hôm nào em dẫn đội BB Hỏa Châu vào khu IV trước, để cho các anh em nếm thử mấy món đặc sản ... hi hi

Seu

Trung Sỹ
Quá hay, hôm nào vào báo trước cái để bố trí về sớm Minh nhé. Thanks!
Em nghe a Đắc Ké bảo a đang đánh không hợp mặt Blizt à? mặt đó mềm, bám xoáy, độ an toàn cao nên tốc độ không nhanh, a phải giật vài quả đi. Keke. Chiều nay e vào sớm chiến nhé

binh_hatri

Trung Sỹ
Em nghe a Đắc Ké bảo a đang đánh không hợp mặt Blizt à? mặt đó mềm, bám xoáy, độ an toàn cao nên tốc độ không nhanh, a phải giật vài quả đi. Keke. Chiều nay e vào sớm chiến nhé

Uh, mặt Blizt đánh bóng xoáy hơn nhưng đi không mạnh. Mới đầu không quen nhưng bây giờ quen dần rồi, giật an toàn hơn.
Chiều nay vào sớm a xin trận.

Seu

Trung Sỹ
Uh, mặt Blizt đánh bóng xoáy hơn nhưng đi không mạnh. Mới đầu không quen nhưng bây giờ quen dần rồi, giật an toàn hơn.
Chiều nay vào sớm a xin trận.

Chuẩn đó a Bình à, với trình độ nghiệp dư mình, thì mức độ an toàn tốt hơn là mạnh chứ. a chỉ cần tăng xoáy lên là bóng sang cũng khó chịu với đẳng cấp ngang mình rồi. Chiều nay e vào từ 3h tập tành cho mấy a 1 tý quả giao bóng kinh dị;). A về được mấy giờ

binh_hatri

Trung Sỹ
Chuẩn đó a Bình à, với trình độ nghiệp dư mình, thì mức độ an toàn tốt hơn là mạnh chứ. a chỉ cần tăng xoáy lên là bóng sang cũng khó chịu với đẳng cấp ngang mình rồi. Chiều nay e vào từ 3h tập tành cho mấy a 1 tý quả giao bóng kinh dị;). A về được mấy giờ

Đang quen dần với mặt đó rồi Seu ah. Mà sao vào sớm thế! Chắc chiều 5h a mới về được.

Tặng Seu vài câu "bút tre" về quả giao bóng nhé.hihihi

Chú Seu giao bóng khỏi phải bàn
Phủi ơi là phủi quả bay ngang
Quả như tên lửa chui vào nách
Quả chạy lung tung khắp mặt bàn

Mình đang học quả giao của Seu
Vợt đi đằng vợt bóng chẳng sang
Kiên trì tập luyện là làm được
Vội vã lung tung ngã dập hàng.

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Seu

Trung Sỹ
Đang quen dần với mặt đó rồi Seu ah. Mà sao vào sớm thế! Chắc chiều 5h a mới về được.

Tặng Seu vài câu "bút tre" về quả giao bóng nhé.hihihi

Chú Seu giao bóng khỏi phải bàn
Phủi ơi là phủi quả bay ngang
Quả như tên lửa chui vào nách
Quả chạy lung tung khắp mặt bàn

Mình đang học quả giao của Seu
Vợt đi đằng vợt bóng chẳng sang
Kiên trì tập luyện là làm được
Vội vã lung tung ngã dập hàng.

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Hay quá a Bình, em cám ơn pác nhiều nhiều, copy bài này về cho vợ xem mới được

binh_hatri

Trung Sỹ
Hôm qua a Bình lại nhường em rồi nhé. A phải tập lại quả giật đi, ma sát nhiều vào

Hihihihi, không nhường đâu, cũng muốn thịt Seu nhưng không thịt được thôi.

Quả giật của mình còn phải tập nhiều, thiếu ma sát, không có trụ, không có lườn. Biết vậy nhưng đang sửa dần.hihihihi

Tối hôm qua bia lâu không?

Seu

Trung Sỹ
Hihihihi, không nhường đâu, cũng muốn thịt Seu nhưng không thịt được thôi.

Quả giật của mình còn phải tập nhiều, thiếu ma sát, không có trụ, không có lườn. Biết vậy nhưng đang sửa dần.hihihihi

Tối hôm qua bia lâu không?
Hôm qua e ngồi đến 8h rồi về anh ah, Mấy hôm nay hôm nào cũng beer mệt quá

Nói chung thịt Sếu với cò ko đc ngon lắm a Bình nhỉ? :d

Pác lvm là pác nào thế. có phải a Minh Agribank không nhỉ

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Nhiều "xương" quá!:D:D:D:D:D:D:D:D:D

@Seu: lvm đúng là Minh agribank đấy.
@lvm: Dạo này giật hay quá Minh ạ. Hai càng đều tắp. Lần sau vào cho a 2 quả nhé, đánh bằng mình ko có cửa.

CLB Hà Trì dạo này XÔM quá a Bình Ôi..i..i..i..i..!
Hôm nào gặp A Bình cho e xin một trận ngang bóng nhé..! Dạo này các bác ở CLB Hà Trì lên tay lắm chắc là bây jo e ko chịu nổi rồi...ắk..k..k..k..!

binh_hatri

Trung Sỹ
CLB Hà Trì dạo này XÔM quá a Bình Ôi..i..i..i..i..!
Hôm nào gặp A Bình cho e xin một trận ngang bóng nhé..! Dạo này các bác ở CLB Hà Trì lên tay lắm chắc là bây jo e ko chịu nổi rồi...ắk..k..k..k..!

Hà Trì nhờ được ace ủng hộ nên mới xôm vậy đấy.
Hôm qua La Khê vào mà ko thấy Tài vào chơi, hôm qua mình bị Linh nó đá 3 phát vào đít không phản kháng gì cả.huhuhu
Linh dạo này đánh hay thật, giật cả 2 càng.

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Hà Trì nhờ được ace ủng hộ nên mới xôm vậy đấy.
Hôm qua La Khê vào mà ko thấy Tài vào chơi, hôm qua mình bị Linh nó đá 3 phát vào đít không phản kháng gì cả.huhuhu
Linh dạo này đánh hay thật, giật cả 2 càng.

Vâng E đang bị ốm mấy ngày hôm nay, nếu ko hôm qua e đã xuống để đc giao lưu cùng các bác, vì cũng lâu lâu rồi ae mình ko gặp. hẹn gặp các bác vào buổi khác nhé..!!

Bình luận từ Facebook