Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

Seu

Trung Sỹ
anh Tùng này là Tùng Chột a Tồ ah. Anh phải gác anh ấy ít nhất 4 quả nhé. Đánh với em thua nhiều quá nên được gọi là Chột. Một tài năng , một thần đồng vừa mới nở thì bị em đánh cho chột.
anh Tùng Chột thấy cũng hay vào diễn đàn nhưng chỉ đọc, no coment, nên mọi người có chém thế nào lão vẫn lặn không nổi đâu

binh_hatri

Trung Sỹ
bác cho em xin 7 quả nhé.chiến luôn.hê heeeeeeeeeeeeeee

Tùng HT1 đã gặp minhdc bao giờ chưa nhỉ? Gặp đi Minh bỏ 5 quả cũng khó nhằn đấy.hihihi
Và còn nhiều kèo hay lém nữa nhé. Minh toàn giật, quả nào cũng phải giật (trừ quả phát bóng), toàn cắt, đánh vợt sắt... kèo nào mình cũng thua.hixhix

binh_hatri

Trung Sỹ
bác cho em xin 7 quả nhé.chiến luôn.hê heeeeeeeeeeeeeee

Tùng HT1 đã gặp minhdc bao giờ chưa nhỉ? Gặp đi Minh bỏ 5 quả cũng khó nhằn đấy.hihihi
Và còn nhiều kèo hay lém nữa nhé. Minh toàn giật, quả nào cũng phải giật (trừ quả phát bóng), toàn cắt, đánh vợt sắt... kèo nào mình cũng thua.hixhix

tunghatri

Đại Tá
hôm nào gặp lại anh bình 1 trận nhỉ.để em kiểm chứng kêt quả 1 tháng khổ luyện của em mới được.hiiiiiiii còn với anh minhdc thì..................... nói thế nào nhỉ.nhà em buôn bán nên em tính chắc lém,thôi em cứ xin 7-6-7

binh_hatri

Trung Sỹ
hôm nào gặp lại anh bình 1 trận nhỉ.để em kiểm chứng kêt quả 1 tháng khổ luyện của em mới được.hiiiiiiii còn với anh minhdc thì..................... nói thế nào nhỉ.nhà em buôn bán nên em tính chắc lém,thôi em cứ xin 7-6-7

Đúng là chắc cú thật.khakha. Mình dạo này đánh vấn vậy thôi. Thấy không khí tập luyện bên đó vậy chắc bây giờ Tùng bỏ mình 2 quả mới lâm ly được.
Mai rảnh vào HT4 chơi đi Tùng ơi.
Cuối năm bận nên cũng ít lên diễn đàn. Thi thoảng vẫn vào box của HT1 chém gió đấy chứ.

binh_hatri

Trung Sỹ

Đúng là chắc cú thật.khakha. Mình dạo này đánh vấn vậy thôi. Thấy không khí tập luyện bên đó vậy chắc bây giờ Tùng bỏ mình 2 quả mới lâm ly được.
Mai rảnh vào HT4 chơi đi Tùng ơi.
Cuối năm bận nên cũng ít lên diễn đàn. Thi thoảng vẫn vào box của HT1 chém gió đấy chứ.

Seu

Trung Sỹ
Minh và Seu hôm qua đi đâu mà không thấy ở cửa hàng, điện thoại không được vậy nhỉ???????????????
Hôm qua e đánh giải nội bộ Hỏa Châu đến 9h mới về, còn a MÌnh thì e có nghe tin đồn thất thiệt không vui lắm là say bí tỷ nằm bẹp dí, không biết có bị méo như lần khai trương chi nhánh không nữa
Mấy hôm nay nhậu nhẹt nhiều quá, lúc nào cũng phải mang Berberrin đi kèm, mệt wa

lvm

Thượng Sỹ
Hôm qua e đánh giải nội bộ Hỏa Châu đến 9h mới về, còn a MÌnh thì e có nghe tin đồn thất thiệt không vui lắm là say bí tỷ nằm bẹp dí, không biết có bị méo như lần khai trương chi nhánh không nữa
Mấy hôm nay nhậu nhẹt nhiều quá, lúc nào cũng phải mang Berberrin đi kèm, mệt wa
Giải nội bộ mà Minhdc ko tham gia à? Chắc mượn rượu quên sầu đây ...:d

tunghatri

Đại Tá
sếu có được giải gì không vậy.có là phải khao đấy nhé

Bình luận từ Facebook