Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

binh_hatri

Trung Sỹ
Em cũng thỉnh thoảng qua đó thôi, nhưng không chào hàng được , mấy pác toàn ra trụ sở hỏa châu keke
Anh bố trí làm cầu nối giao lưu 2 câu lạc bộ hà trì 4 và 198 đi anh, để khuấy động phong trào cho nó xôm lên

Cũng định rồi nhưng xa quá, ông ngoại lại ốm liên tục. Chắc để sang năm mới thôi.

Seu

Trung Sỹ
Cũng định rồi nhưng xa quá, ông ngoại lại ốm liên tục. Chắc để sang năm mới thôi.
Thế a, lâu lâu e qua cũng không gặp bác Tấn rồi, bên 198 cũng hay giao lưu lắm đó.Chiều nay về sớm làm trận rồi về đón Noen chứ a Bình

Seu

Trung Sỹ
Bận nhưng xiền vẫn ít Seu ah, chẳng ăn thua gì cả. Năm nay tình trạng chung, chán lắm.

Vâng, em năm nay cũng chán, quan hệ ít nên cuối năm toàn ngồi chơi, nhìn anh em máy tính chạy nhiều mà thèm, nhiều lúc muốn nghỉ nhưng chả biết làm gì, chót yêu nghề rồi, bây giờ mới làm thêm bóng bàn theo cái đam mê của mình là chính, đi đánh bóng bàn có lý do chính đáng không bị cấm vận hehe

binh_hatri

Trung Sỹ
Vâng, em năm nay cũng chán, quan hệ ít nên cuối năm toàn ngồi chơi, nhìn anh em máy tính chạy nhiều mà thèm, nhiều lúc muốn nghỉ nhưng chả biết làm gì, chót yêu nghề rồi, bây giờ mới làm thêm bóng bàn theo cái đam mê của mình là chính, đi đánh bóng bàn có lý do chính đáng không bị cấm vận hehe

Làm ăn có lúc nọ lúc kia Seu ah. Kiên trì thôi!

Seu

Trung Sỹ
Thấy HT1 có box riêng khả năng sau đợt ĐN Open em cũng xin BQT lập cho HT4 mình cái box riêng, để mỗi lần tìm về HT4 cho dễ và nhanh

binh_hatri

Trung Sỹ
Chúc mỪng nĂm mỚi tẤt cẢ mỌi ngƯỜi!
chúc mỌi ngƯỜi mỘt nĂm mỚi vỚi nhiỀu niỀm vui mỚi, gia Đình vui vẺ, hẠnh phúc, an khang, thỊnh vƯỢng!
chúc tẤt cẢ ace mỖi ngƯỜi lên 5 bóng trong nĂm 2013!

binh_hatri

Trung Sỹ
KẾT QUẢ THI ĐẤU PHÂN HẠNG CLB BÓNG BÀN HÀ TRÌ 4
NĂM 2013

Last edited:

Bình luận từ Facebook