Tư vấn giày bóng bàn!

hunganhqs

Binh Nhất
giày bướm giờ đi đã ngon như giày mizuno chưa vậy các bác? em thấy dạo này hãng bướng thiết kế giày đẹp quá, chỉ không biết chất lượng ntn?

Chắc mời bác @bachikho vào cho anh em xin ý kiến. Em cũng khá thích đôi trắng mà lin junyu với harimoto đi
Ra với tâm thế mua mizuno mà ra đi vừa chân đẹp quá k cưỡng đc e mua đúng đôi trắng này luôn

Attachments

2.5 MB · Đọc: 23

anhemoy

Đại Tá
Qua hứng lên ra quất đôi Butterfly mấy đồ e thấy treo nhãn take cả nên e k để ý. H mới nhìn hộp lại hàng Trung các bác ạ. Mà giá vẫn như trên web Take e có nên trả lại k và hàng này thì có khác j hàng nội địa nhật hay bên Take phân phối k ạ
bác chụp em xin ảnh tem lưỡi gà được không ạ? Em cảm ơn bác nhiều

Rome0_9x

Thượng Sỹ
vâng để e xem để phân biệt với hàng fake ấy mà, e chưa thấy giày hãng của butterfly bao giờ nên muốn xin 1 cái của chính hãng để so sánh ạ. Em cảm ơn bác nhiều
em đang dư 1 đôi trắng này hàng new fullbox size 41 (26cm) cần pass giá 1tr8 bác nào cần không ạ

anhemoy

Đại Tá
Như này thì có nhìn ra thêm đc j k các bác thấy hàng hàng trung cứ thấy lăn tăn
nói chung e thấy đa số giày hãng hịn hịn tí họ đều sản xuất tại VN, mấy đôi xách nhật mà kể cả e xách US, xách TBN về cũng đều made in VN cả, e có mấy đôi bóng đá xin thì lại made in indonesia. Giày Made in China như Butter thì thật e ít thấy :(
hên xui bác ạ :D

Bình luận từ Facebook