Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

nhuonghaihau

Trung Tá
Để chiều nay anh xem có về được không nếu được chú chịu khó bắt xe về phủ lý anh chở về hải hậu rồi tối anh cho về tp nam đinh

nhuonghaihau

Trung Tá
Kính gửi các anh em đã đăng ký thi đấu giải chào mừng ngày quốc khánh 2 tháng 9 :
Do giải bóng bàn cúp báo hà nam tổ chức trong hai ngày 30 và 31 tháng 8 năm 2013 nên giải bóng bàn của con em quê hương hà nam ninh lùi tổ chức vòa ngày 01 tháng 9 năm 2013 ( túc chủ nhật ) . Địa điểm tổ chức tại nhà thi đấu thể thao tỉnh . Ban tổ chức thông báo lại để các vận động viên tiếp tục đăng ký với quan điểm càng đông càng tốt .
Đề ngij Ma long Dũng và Hậu công thương 0986497494 tiếp tục thông báo và ghi tên các cầu thủ đăng ký nhé.
Lịch thi đấu tại Hà Nam có sự thay đổi anh em nào nam định thi đấu giải này thì xem lại lịch nhé.

bongban_bia

Trung Tá
Thứ 7 em về Nam Định.Ý em là sáng chủ nhật có bác nào mới xuống thì cho em đi nhờ ấy.Em đang đi dạy ko về sớm được :zingme14:

nhuonghaihau

Trung Tá
sáng chủ nhật anh từ phủ lý về ah.Lúc nào gần qua nam định thì em ra xong cho em đi cùng với
OK 7h30 có mặt ở Nam Định 8h30 có mặt tại Hải Hậu gần tới TP nam định anh sẽ điện cho chú anh đi lối đường mới đi thẳng cầu đò quan

Sobat

Trung Uý
OK 7h30 có mặt ở Nam Định 8h30 có mặt tại Hải Hậu gần tới TP nam định anh sẽ điện cho chú anh đi lối đường mới đi thẳng cầu đò quan

Chủ Nhật này Đội anh lên Vĩnh Phúc giao lưu với AE Box Vĩnh Phúc, không về giao lưu được. Chỗ CLB C9 anh chơi cũng có Chú Minh báo cũng về.

Bình luận từ Facebook