Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

Sobat

Trung Uý
Thích thế còn gì. Tối nay đúng phiên em trực mới đau chứ, mưa gió bão bùng..........:zingme27:

Ở quê đã mưa rồi à? trên HN vẫn nắng, mưa gió mát trời tối nằm ôm két tiền thì còn gì sướng bằng làm thêm tý T nữa thì nhất.

delpiero104

Thiếu Uý
TÌnh hình cơn bão có thiệt hại gì không chú đạt ví như hỏng bàn bóng chẳng hạn hihi
Tình hình là cơn bão không ảnh hưởng gì chỉ vào Hải Lý cấp 9, cấp 10 nhưng không có gió giật. Nói chung là không thiệt hại nhiều mỗi tội mất điện từ đêm qua giờ mới có.

Sobat

Trung Uý
Tối qua mất điện ở một mình gió mưa hun hút buồn lắm anh ah.
Trên HN hôm nay với mưa tầm tã, giờ vẫn ngồi ở cơ quan chưa trốn được. Hình như ngày T7, CN tuần này CLB của bác Phát ở Hải Bắc khai trương à? hôm qua gặp bác Minh báo rủ cuối tuần về HH khai trương và giao lưu.

ltdung

Trung Uý
Một số hình ảnh anh em Hải Hậu và Xuân Trường giao lưu tại xới Khương Trung ngày 28/07/2013:
Anh em chụp ảnh lưu niệm trước giờ chiến đấu (nhìn bác Dũng sắt là hoành tráng nhất):

Trận đấu khai mạc giữa bác Kiều sobat (HH)gặp bác Dược (XT): bác Kiều dẫn trước 2-0 rồi lăn đùng ra chết 2-3:

Trận thứ 2 diễn ra giữa Đang (HH) gặp Dũng (XT): Kết quả 3-2 nghiêng về Đang HH:

ltdung

Trung Uý
Sau đó mải chiến quá (gặp Nhượng, Quang, Thạnh...)em quên mất nhiệm vụ chụp ảnh, đến tận khi ra bàn bia mới nhớ nhiệm vụ:

Chung kết lại anh em đã có trận giao lưu rất tình cảm, qua trái bóng nhựa đã thêm hiểu nhau hơn. Và anh em 2 đội đã thống nhất trước hết 3 tháng sẽ gặp nhau giao hữu 1 lần. Em đang mong chờ đến ngày ấy quá!!!!!!!!!!!
Trân trọng cảm ơn anh em đã góp phần xây dựng lên buổi giao hữu thành công tốt đẹp!

delpiero104

Thiếu Uý
Trên HN hôm nay với mưa tầm tã, giờ vẫn ngồi ở cơ quan chưa trốn được. Hình như ngày T7, CN tuần này CLB của bác Phát ở Hải Bắc khai trương à? hôm qua gặp bác Minh báo rủ cuối tuần về HH khai trương và giao lưu.
Đúng rồi anh ah. Thứ 7, CN tuần trước mời các CLB về nhưng dính bão số 5 lên hoãn. Tuần này tổ chức lại.

bongban_bia

Trung Tá
Sau đó mải chiến quá (gặp Nhượng, Quang, Thạnh...)em quên mất nhiệm vụ chụp ảnh, đến tận khi ra bàn bia mới nhớ nhiệm vụ:

Chung kết lại anh em đã có trận giao lưu rất tình cảm, qua trái bóng nhựa đã thêm hiểu nhau hơn. Và anh em 2 đội đã thống nhất trước hết 3 tháng sẽ gặp nhau giao hữu 1 lần. Em đang mong chờ đến ngày ấy quá!!!!!!!!!!!
Trân trọng cảm ơn anh em đã góp phần xây dựng lên buổi giao hữu thành công tốt đẹp!

Em nhìn cái bác áo trắng này quen quen.Hình như thi thoảng ra Bách Khoa chơi

Bình luận từ Facebook