Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

nhuonghaihau

Trung Tá
Xin tặng các ae hải hậu:
Hải hậu nhà ta
Chân thật thật thà
Thông minh dũng cảm
Đam mê thể thao
Trình bóng hơi thấp
do mải kiếm tiền
xin chúc anh em
Tiền nhiều bóng tốt

Sobat

Trung Uý
Xin tặng các ae hải hậu:
Hải hậu nhà ta
Chân thật thật thà
Thông minh dũng cảm
Đam mê thể thao
Trình bóng hơi thấp
do mải kiếm tiền
xin chúc anh em
Tiền nhiều bóng tốt
Anh xin sửa lại mấy câu:
Chân chất thật thà
Tiền thì không có
Bóng cũng chăng hay.

tiachop

Thượng Tá
Ông Hoàng tàu hình như quê gốc Hải Dương hay sao ý anh Sơn.

Úi thế à, anh lại nghe anh bạn nói ông này ở Nam Định, vì trước ông ở xí nghiệp đầu máy của Nam Định, sau chuyển vào Sài Gòn. Thế thì phải check lại thông tin, không người ta lại bảo thấy người sang bắt quàng làm họ!

nhuonghaihau

Trung Tá
Đợt này anh bận chắc phải 31/8, 1/9 anh mới về được chú đợi anh tí nhé hôm nào về anh sẽ mang về cho chú? dạo này đánh vợt mới thế nào? anh tập được 10 buổi giờ ngang ngửa với chú đạt rồi đấy hê hê

nhuonghaihau

Trung Tá
Tình hình không ổn rồi chú đạt ạ vừa sang xưởng mộc về 2 cốt lim lào làm song rồi đợi dán cán nhưng để mấy hôm cong vênh lắm không đánh được

tiachop

Thượng Tá
Thế là bạn sơn là giảng viên trường đại học huế à? sống ở huế cũng thích nhưng hơi xa quê
Tớ hiện công tác ở Phòng Khảo thí - Đảm bảo chất lượng giáo dục của ĐH Khoa học Huế, cả gia đình vào Huế sống từ nhỏ, mỗi năm về thăm quê một lần, cháu đít nhôm mà! Ở Huế yên bình nhẹ nhàng mỗi tội lúc nắng thì inh tai nhức óc mà mưa thì rả rics cả tháng thối đất, thối cát!

nhuonghaihau

Trung Tá
Chiều qua Đồng chí Dược xuân Trường có giao lưu tại CLB TP Phủ Lý bác đã thắng hết các trận đấu mà bác tham gia nhưng do gấp quá nên còn nhiều cao thủ hà nam chưa gặp được.

delpiero104

Thiếu Uý
Tớ hiện công tác ở Phòng Khảo thí - Đảm bảo chất lượng giáo dục của ĐH Khoa học Huế, cả gia đình vào Huế sống từ nhỏ, mỗi năm về thăm quê một lần, cháu đít nhôm mà! Ở Huế yên bình nhẹ nhàng mỗi tội lúc nắng thì inh tai nhức óc mà mưa thì rả rics cả tháng thối đất, thối cát!
Thế là một năm nữa mới có cơ hội gặp anh Sơn!

tiachop

Thượng Tá
Thế là một năm nữa mới có cơ hội gặp anh Sơn!

Hê hê, vì ông nội lớn tuổi rồi và biết được anh em Hải Hậu chơi bóng bàn, mình sẽ cố gắng về quê nhiều hơn, dịp nào được nghỉ vài ba ngày mình sẽ về, hi vọng sẽ gặp được Đạt và anh em!

nhuonghaihau

Trung Tá
Hê hê, vì ông nội lớn tuổi rồi và biết được anh em Hải Hậu chơi bóng bàn, mình sẽ cố gắng về quê nhiều hơn, dịp nào được nghỉ vài ba ngày mình sẽ về, hi vọng sẽ gặp được Đạt và anh em!
Mùng 1-2/9 được nghỉ mấy ngày về đánh giải huyện đi

cuongyb

Trung Uý
Xin tặng các ae hải hậu:
Hải hậu nhà ta
Chân thành, thật thà
Thông minh, dũng cảm
Đam mê thể thao
Trình bóng chưa cao
do mải kiếm tiền
xin chúc anh em
Tiền nhiều bóng tốt

Hahahaa....! Chú Nhương làm thơ con cóc hay phết....tớ xin sửa lại chút cho nó vần nhé.....

nhuonghaihau

Trung Tá
Đề nghị các bác làm một bài thơ hải hậu ca cho topic hải hậu; Giờ hải hậu đang oằn mình chống chọi với cơn bão số 6

Last edited:

Bình luận từ Facebook