Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

tonic

Thượng Sỹ
Chưa bao giờ được ăn bún cá mà lại kèm rổ rau thơm to đến thế :D

Những chú sư au khi tới tử tới cứu hỏa vè hà nội nhập viện hét r hay sao ấy nhỉ, vết thương có lẽ khá nặng...có vẻ căng đây.

hế hế xe lu ơi xe lu , hôm đó chỉ tại xelu không gặp mình nên huy hết đát mới bị nát hàng thay xelu đấy Lu ạ , thật là may cho xelu đấy và thật tội nghiệp cho cậu bạn hết đát của mình ặc ặc

huydas

Đại Tá
hế hế xe lu ơi xe lu , hôm đó chỉ tại xelu không gặp mình nên huy hết đát mới bị nát hàng thay xelu đấy Lu ạ , thật là may cho xelu đấy và thật tội nghiệp cho cậu bạn hết đát của mình ặc ặc

Tôi gặp bạn thì đúng là hết đát rồi.........nhưng mà bạn chưa cho bạn xem hình ảnh này đâu..khà khà...!

vietguider

Trung Sỹ
Diễn ra song song cùng trận đôi khai mạc của các lãnh đạo là trận đơn nam đầu tiên giữa Gaoning và Hồng PĐ. Một bên là gà béo đang ngày một tăng cân, bị nhốt lâu ngày, nay xổng chuồng, một bên là thiếu anh hùng Hồng PĐ tuổi vừa 16, là nỗi ám ảnh của Hưng khỉ đột sau 3 lần bị vùi dập tả tơi.

Thần đèn Gaoning đang chuẩn bị dâng lễ

Hồng PĐ với lối đánh dũng mạnh 2 càng

Nhưng trong một ngày xuất thần thì may mắn lại mỉm cười với Gà béo Gaoning

XeLu3b@nh

Đại Tá

Haizzz..xelu hôm đó đặt mục tiêu là 6789 các chú sư tử nhưng may mắn thay có một số thoát đc, nhưng lần này thôi lần sau có chạy lên quận. Hehehe

XeLu3b@nh

Đại Tá
Biết làm sao được........khà khà.......Bia

Huy dát hình như học tập theo đường lối của vanuc phải không? Một bài post hẳn 2,3 lần. Thật tốn tài nguyên diễn đàn. Đề nghị đồng chí rút kinh nghiệm ngay và cấm biện hộ

oldamultat

Trung Sỹ
Khi mà cả Hà Nội đang say giấc nồng thì ace Lyon đã nai nịt sẵn sàng, hành trang đầy đủ, khởi hành hướng Quảng Ninh với tâm tư mong cho mau chóng gặp ae bạn bè đã trò chuyện quen biết bấy lâu trên diễn đàn.

oldamultat

Trung Sỹ
Thành phố Cẩm Phả xinh đẹp, hiền hòa với những hàng cây thơ mộng bên đường như rộn rã hơn lên đón chào Lyon team. Ace Lyon thực sự ngỡ ngàng trước vẻ đẹp đầy chất thiên nhiên mà hiện đại của Cẩm Phả.

huydas

Đại Tá
Huy dát hình như học tập theo đường lối của vanuc phải không? Một bài post hẳn 2,3 lần. Thật tốn tài nguyên diễn đàn. Đề nghị đồng chí rút kinh nghiệm ngay và cấm biện hộ

Cái thằng hâm..viết 2 lần kiểu gì được cùng 1 lúc?chỉ có đất Cẩm phả huyện sóng 3g kém nên nó mới bị như thế thôi.

Bình luận từ Facebook