Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Kiếm thánh nên tránh xelu, chứ anh e là nát kiếm, bét hàng đấy.

Đúng đấy , thằng cu kiếm thánh này nó manh động và máu chiến lắm bác ợ , vừa tối nay ngồi uống trà đá chém gió nó còn nói với em là kiếm thánh dùng để chém đứt đôi xe lu và mổ thịt mèo đấy bác , thằng này em nhờ các bác mai cho nó một bài học nhé

Drhongson

Đại Tá
Tình hình thám báo định vị toàn cầu của Sách Đỏ cho biết bầy sư tử vừa ăn sáng (gặm cỏ ) ở Hải Dương xong ,
đang hướng biển Quảng ninh thẳng tiến .

huydas

Đại Tá
Tình hình thám báo định vị toàn cầu của Sách Đỏ cho biết bầy sư tử vừa ăn sáng (gặm cỏ ) ở Hải Dương xong ,

Thanks bác...sư tử ăn sáng sớm để lát nữa k bị tức bụng đây.

XeLu3b@nh

Đại Tá

Chú sơn có đi cùng đội hay ko mà nắm rõ tình hình thế nhỉ.hjhj

XeLu3b@nh

Đại Tá
Có , viện binh từ xa để dẹp loạn than thổ phỉ . hihi .

Rất tiếc là át tô mát hôm nay tới Cứu hỏa chơi với xelu thì.....haizzzz.....nát bươm,,,,điển hình là anh Hùng cẩm vân và anh Trung taliban,
Đang trên cáng đưa về hà nội....đó cũng để làm gương cho những chú sư tử nào còn định manh động nữa thì cứ liệu hồn

Last edited:

Biển 34

Trung Sỹ
Thay mặt toàn thể ace trong đội Lyon, em xin cảm ơn sự tiếp đón nồng hậu của các cô, chú, anh, chị trong CLB Cứu Hỏa- Cẩm Phả ... từ những lời mời chân thành đầu tiên đến những cái bắt tay, những cái ôm thật chặt trước lúc ra về ...:eek:
Còn rất rất nhiều điều em muốn nói nữa nhưng ko thể diễn tả bằng lời :eek: cảm xúc thật đặc biệt
Hi vọng tình bạn của hai CLB ngày càng phát triển và một ngày không xa chúng ta sẽ gặp lại nhau tại thủ đô yêu dấu ;) Tạm biệt bác tiểu hổ, bác hết đát, bác xe lăn 3 bánh, tạm biệt Cẩm Phả. Hẹn gặp lại

vietguider

Trung Sỹ
Như vậy là chuyên án đã hoàn thành xuất sắc mục tiêu khi bình an đã trở lại với người dân đất mỏ. Tuy buổi làm việc có nhiều diễn biến phức tạp ngoài dự kiến của tổ chuyên án Lyon như việc xuất hiện một nhân vật mới Hồng Pê đê, sát thủ xuất thiếu niên, y được biết đến như khắc tinh của Hưng khỉ đột. Nhưng với bản lĩnh của chúa Sơn Lâm thì những Hồng PD, Xe lăn, Tiểu hổ, Huy das,... đều lần lượt đắp chiếu chờ người nhà đến nhận.
Chi tiết ngày phá án sẽ được đăng tải vào bản tin đầu tuần.

P.V Vietguider - Lyon Press

XeLu3b@nh

Đại Tá
Thay mặt clb cứu hỏa, xelu xin đón nhận những tình cảm mà các bạn lyon team đã dành cho Clb cứu hỏa Cẩm phả. Sau một ngày nắng vàng rực rỡ, từ những con người chưa từng gặp mặt thì nay sau những trận giao lưu ướt đẫm mồ hôi, sau những chén chú chén anh cùng nhau cất cao tiếng hát trên vịnh bái tử long xinh đẹp đã xóa nhòa mọi khoảng cách giữa hai đội. Một buổi giao lưu đầy cảm xúc.
Không biết nói gì hơn chúc đội lyon luôn vững vàng trên con đường chinh phục đỉnh vinh quang, chúc các anh chị em một tuần mới vui vẻ, mạnh khỏe và công tác tốt. Hy vọng sẽ sớm đc gặp lại các bạn vào một ngày gần nhất.
Chào thân ái và quyết thắng!

huydas

Đại Tá
Nửa đêm mới tỉnh dậy....huhu..say quá mọi người ơi...k say vì riệu mà say vì những nụ cười,những đường bóng và những cái nắm tay...xin chào và hẹn gặp lại bầy sư tử..mong 1 ngày gần nhất sẽ gặp lại mọi người..cho em xin phép gửi lời chúc sức khỏe tới tất cả các thành viên trong đội ạ..!

oldamultat

Trung Sỹ
Đến giờ tạm biệt Cẩm Phả mà ace Lyon lưu luyến, không ai muốn ra về. Quảng Ninh thân yêu, CLB Cứu hỏa Cẩm Phả đã trở nên thân thương trong lòng mỗi chúng tôi. Chỉ một ngày cháy hết mình bên bàn bóng, cùng nhau nâng cốc, dùng bữa trưa thân mật hòa quyện với thiên nhiên trên Vịnh Bái Tử Long xinh đẹp, cùng nhau hát những bài hát ngợi ca vùng đất mỏ đậm đà tình cảm và ca ngợi trái tim của cả nước mà như thể tất cả đã quen biết nhau từ lâu lắm rồi.
Tạm biệt QN, tạm biệt Cẩm Phả, tạm biệt các chú, các anh, các chị, các em, những con người đã để lại những ấn tượng đẹp trong lòng mỗi thành viên Lyon team. Hẹn một ngày không xa, chúng ta lại được gặp gỡ nhau và chắc chắn rằng, khi ấy niềm vui sẽ được nhân lên rất nhiều.

i_am_gulo

Trung Sỹ
Đến giờ tạm biệt Cẩm Phả mà ace Lyon lưu luyến, không ai muốn ra về. Quảng Ninh thân yêu, CLB Cứu hỏa Cẩm Phả đã trở nên thân thương trong lòng mỗi chúng tôi. Chỉ một ngày cháy hết mình bên bàn bóng, cùng nhau nâng cốc, dùng bữa trưa thân mật hòa quyện với thiên nhiên trên Vịnh Bái Tử Long xinh đẹp, cùng nhau hát những bài hát ngợi ca vùng đất mỏ đậm đà tình cảm và ca ngợi trái tim của cả nước mà như thể tất cả đã quen biết nhau từ lâu lắm rồi.
Tạm biệt QN, tạm biệt Cẩm Phả, tạm biệt các chú, các anh, các chị, các em, những con người đã để lại những ấn tượng đẹp trong lòng mỗi thành viên Lyon team. Hẹn một ngày không xa, chúng ta lại được gặp gỡ nhau và chắc chắn rằng, khi ấy niềm vui sẽ được nhân lên rất nhiều.

Nghe đội trưởng tuyên bố hoành tráng thế này thì hôm off trên HN thì nhất định em phải ké cửa tí rùi, hihi ^^. Hôm qua có thịt đc chú cứu hỏa nào không chị:eek:, thịt mấy ông này chắc toàn thịt xông khói ^^, ko bít có hợp khẩu vị ko?

Last edited:

Bình luận từ Facebook