Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

oldamultat

Trung Sỹ
Lyon team mong mỏi gặp ae Cứu hỏa Cẩm Phả quá đi thôi. Nghe nói Chủ nhật đi CP mà ai cũng làm việc như tốt hơn để đi chơi được yên tâm thoải mái. Tất cả cũng vì tấm lòng hiếu khách của ae CLB Cứu hỏa Cẩm Phả đấy. Meoluoi và Xelu giúp ae Lyon được thỏa ước nguyện bằng cách tư vấn cho ban Chủ nhiệm CLB, để sắp xếp để ae mỗi người được đánh đôi ba trận nhé.

meoluoitmb

Đại Tá
Lyon team mong mỏi gặp ae Cứu hỏa Cẩm Phả quá đi thôi. Nghe nói Chủ nhật đi CP mà ai cũng làm việc như tốt hơn để đi chơi được yên tâm thoải mái. Tất cả cũng vì tấm lòng hiếu khách của ae CLB Cứu hỏa Cẩm Phả đấy. Meoluoi và Xelu giúp ae Lyon được thỏa ước nguyện bằng cách tư vấn cho ban Chủ nhiệm CLB, để sắp xếp để ae mỗi người được đánh đôi ba trận nhé.
============
Chị Át tô mát cứ yên tâm.................Việc ấy xelu là quái kiệt rồi. Phó phòng thành tích cao sở thể thao tỉnh cơ mà. Các bạn lion sẽ được thấy thắng xelu vũ phu và tàn độc thế nào với bảo kiếm Độc Thiên Kiếm.

huydas

Đại Tá

Chị Mai có nhã ý gặp em 1 trận không ạ? Hihi

huydas

Đại Tá
hê hê món khoái khẩu nhất của em là món thịt mèo hấp đấy anh mèo ạ , nhất định em sẽ để bụng không ăn gì đợi đến cẩm phả em ăn một thể

Đúng là thịt mèo thơm có khác...ai cũng muốn sơi...khà khà..cẩn thận k ăn nhầm mèo ốm nhé bác :D

Biển 34

Trung Sỹ
Các bác dưới QN nhiệt tình và hiếu khách quá làm e ngại ko biết phải xử lý hai bác thuộc hàng hổ báo nhất là meoluoi và xelu như thế nào cho phải

vietguider

Trung Sỹ
============
Chị Át tô mát cứ yên tâm.................Việc ấy xelu là quái kiệt rồi. Phó phòng thành tích cao sở thể thao tỉnh cơ mà. Các bạn lion sẽ được thấy thắng xelu vũ phu và tàn độc thế nào với bảo kiếm Độc Thiên Kiếm.

Át Tô Mát gặp Lý Hùng
Độc Thiên Kiếm sẽ gặp Kiếm Thánh
Mèo Lười gặp TẤT CẢ ĐỘI

Bác Lười vào sổ nhé

Last edited:

Bình luận từ Facebook