Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

kmfirecat

Thượng Sỹ
A ơi. Giải có nhiều cao thủ lắm a ạ. Hôm qua e may mắn thắng 2 trận thôi. Chứ còn thấy yếu lắm ạ. Toàn trận nghẹt thở thôi :(. Mà giờ e đánh anti power rồi a ạ. Dán đc gần 1 tuần rồi. Đánh cũng tạm ổn. Hi
Trâu đánh anti power thật à, Trâu đánh đc cả trái sao lại chuyển sang anti cho nó ỳ người ra.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Trâu đánh anti power thật à, Trâu đánh đc cả trái sao lại chuyển sang anti cho nó ỳ người ra.

Hi. Đánh anti e vẫn đánh trái đc mà a. Tuy kỹ thuật chưa hoàn thiện lắm. Nhưng hi vọng sẽ tốt hơn qua từng vòng đấu. Giờ chủ yếu e vẫn đánh 1 càng thôi a ạ ^^!

vietguider

Trung Sỹ
Trở lại với lượt đấu chiều qua, một vài hình ảnh để ace cùng bình loạn

Hai đội khởi động trước giờ thì đấu, mặc dù đã quá giờ quy định, hehe

Ngoài những lúc Ngố ra, em cũng vẫn như bao người khác

Được chơi bóng là quên hết mệt mỏi của làm ca làm kíp

vietguider

Trung Sỹ
Gã béo với bản lĩnh lì lợm được lĩnh ấn tiên phong, đụng ngay Tiến chém với lối chơi phòng thủ quái dị nhưng hấp dẫn, nổi tiếng giang hồ. Trận đấu quá hay và căng thẳng khiến phóng viên co rúm người quên mất nhiệm vụ chụp ảnh nên cả trận đấu chỉ có độc 1 tấm duy nhất, mong 2 VĐV thông cảm dùng tạm.

vietguider

Trung Sỹ
Sau chiến thắng nghẹt thở của Gã Béo, Cẩm Vân công tử đọ kiếm cùng Minh Bình, một trận đấu xuất sắc của Bình trước một Cẩm Vân mượt mà tinh quái.

Sau màn thăm dò, đôi bên liên tục triển khai các đầu pháp hòng chiếm thế thượng phong

Minh Bình chứng minh một sức trẻ dũng mãnh dẻo dai trước trang công tử đang ở đỉnh cao thời hưu trí.

Last edited:

vietguider

Trung Sỹ
Em cứ mãi kiếm tìm hạnh phúc xa xôi, nhưng hạnh phúc ở ngay đây, cạnh em, rất gần thôi có những mảnh đời cũng đã từng bị ... té cây.

metri

Binh Nhì
Chúc mừng chiến thắng ngày ra quân của đội Lyon. Cảm ơn đội về sự đón tiếp nhiệt tình, chu đáo. Hẹn ngày tái ngộ, hy vọng đội PPS khi đó sẽ may mắn hơn.

Trả ảnh cho đội Lyon (ảnh chụp nghịch lúc 2 đội liên hoan)

Đẹp giai quá

DSC_7969 của metri2012, trên Flickr

DSC_7961 của metri2012, trên Flickr

Đẹp gái quá

DSC_7958 của metri2012, trên Flickr

Biển 34

Trung Sỹ
Tuy không đánh nhưng những bức ảnh cùng lời bình luận rất hài hước của các bác tonic, metri, vietguider đã góp phần rất lớn vào "chiến thắng" của cả 2 đội ngày hôm qua :)

Biển 34

Trung Sỹ
Vòng tới thì thì thanh niên 9x như chú phải ra trận đi chứ còn gì nữa Bia

Cái này là do đội trưởng sắp xếp chứ công việc của e là ăn và tập thôi mà

Bình luận từ Facebook