Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

huydas

Đại Tá
Hôm nay là một ngày đẹp trời với Lyon khi dành chiến thắng sát nút 6-3 trước đội PingPong Store được đánh giá mạnh hơn lại thiếu vắng nhiều trụ cột. Hai đội đã cống hiến nhiều trận đấu thực sự đau tim, nhiều kỹ chiến thuật độc đáo. Chúc PingPongStore dành chiến thắng trong vòng đấu tới. Xin cảm ơn sự cổ vũ nhiệt tình của cả đội, cảm ơn phóng viên Tonic luôn theo sát, ủng hộ từng bước đi của Lyon. Cảm ơn từng thành viên đã góp phần vào trận thắng hôm nay. Hi vong vòng đấu tới chúng ta tiếp tục rút kinh nghiệm và phát huy sở trường để tiếp bước thành công.

Ảnh chụp đẹp quá ạ....mỗi chị Mai là cận thui...hihi

tonic

Thượng Sỹ
Phù..phù, giờ mới về đến nhà. Hôm nay tường thuật đến trận thứ 9 thì điện thoại hết pin các bác thông cảm nhé. Chúc mừng đội nhà đã có chiến thắng đầu tay, cảm ơn hai đội Lyon vs PingPong Store đã cống hiến những trận bóng đẹp mắt và kịch tính.Bia

vietguider

Trung Sỹ
Phù..phù, giờ mới về đến nhà. Hôm nay tường thuật đến trận thứ 9 thì điện thoại hết pin các bác thông cảm nhé. Chúc mừng đội nhà đã có chiến thắng đầu tay, cảm ơn hai đội Lyon vs PingPong Store đã cống hiến những trận bóng đẹp mắt và kịch tính.Bia

Phóng viên Tonic hôm nay vất vả quá, vừa chụp ảnh, tường thuật trực tiếp, cổ vũ nhiệt tình lại kiêm cả đưa đón VĐV đi làm :)

Drhongson

Đại Tá
Chúng tôi là LYON.

Bầy SƯ TỬ đêm nay mất ngủ ngây ngất sướng đây .
Hôm nay là trận thắng đầu tay trong lịch sử đội , kiểu trận Phay Khắt - Nà Ngần của TƯỚNG GIÁP ,
chắc chắn sẽ là 1 kỷ niệm đẹp in sâu trong tim trong óc mỗi thành viên . CHÚC MỪNG CÁC BẠN .

oldamultat

Trung Sỹ
Bầy SƯ TỬ đêm nay mất ngủ ngây ngất sướng đây .
Hôm nay là trận thắng đầu tay trong lịch sử đội , kiểu trận Phay Khắt - Nà Ngần của TƯỚNG GIÁP ,
chắc chắn sẽ là 1 kỷ niệm đẹp in sâu trong tim trong óc mỗi thành viên . CHÚC MỪNG CÁC BẠN .

Hôm nay, đội em mất ngủ cùng bác hồi hộp đợi ngày mai HCM Pre. đấy ạ. Cảm ơn sự quan tâm nồng ấm của bác trong từng câu viết, từng nút thanks với đội Lyon nhé.

vietguider

Trung Sỹ
Hôm nay Tê Tê Mọt Sừng đã có một ngày thi đấu xuất thần khi chiến thắng Quân Đốt, xem em thi đấu không ai dám bảo em đã từng bị ... ngã cây. Sau đây là hình ảnh thăng hoa mà nhóm phóng viên ghi lại được. Chúc mừng em!

phù giờ mới về đến nhà và tắm xong , hôm nay là ngầy thật sự vất vả của đội lyon khi phải đụng độ đối thủ mạnh ngay trận đầu ra quân, bằng sự nỗ lực , quyết tâm của mọi thành viên trong đội cùng với sự cổ vũ nhiệt tình của rất nhiều cdv , đặc biệt là bác tonic, nick chubengoan..... đội lyon đã xuất sắ vượt qua được cửa ải đầu tiên mang tên pingpong store. hy vọng rằng toàn thể ace trong đội luôn giữ được ngọn lửa nhiệt huyết , quyết tâm để tiếp tục chinh phục ngọn núi thứ 2 mang tên đội năng khiếu hà nội vào thứ 7 tuần sau . Bên cạnh đó ace chúng tôi luôn luôn mong muốn nhận được sự ủng hộ động viên nhiều hơn nữa của tất cả các anh chị , các bạn trong và ngoài diễn đàn bóng bàn . thanks

Nay chung cuộc đội e thắng Pingpon store 6/3 pác Sơn ợ!!!

lương ngố hôm nay đánh một trận thật sự xuất thần , có lẽ đây là trận đầu tiên thấy lương ngố đánh hay như vậy . chúc mừng chúc mừng , hy vọng lương ngố sẽ giữ được phong độ trong những trận đấu tiếp theo

Phóng viên Tonic hôm nay vất vả quá, vừa chụp ảnh, tường thuật trực tiếp, cổ vũ nhiệt tình lại kiêm cả đưa đón VĐV đi làm :)

hii có thể nói rằng ngày hôm nay là một ngày vất vả của bác tonic , cám ơn bác nhé . hy vọng các trận sau bác sẽ vẫn là hậu phương , hậu cần vững chắc cho đội bác nhé

Drhongson

Đại Tá
Giao HD ra quân trận đầu tiên thắng đậm , tạo đà tâm lý vững vàng cho cả đội , công to đấy .
Thế mà đến lúc bị dẫn lại 2 trận sau , mình hồi hộp quá , may mà có Dũng Độc cô kéo lại liền 2 trận lấy lại thế thương phong.
Nhưng quả thật PPS là đối thủ cứng cựa , nhiều trận tỉ số nghẹt thở ,lắm set thắng 12/10 nghe đau cả tim .
Llượt về sân khách không phải đùa đâu nhé các bạn . LYON hôm nay ai nấy sướng nhá . hahhah

Last edited by a moderator:

luongsonland

Binh Nhì
Hôm nay là một ngày đẹp trời với Lyon khi dành chiến thắng sát nút 6-3 trước đội PingPong Store được đánh giá mạnh hơn lại thiếu vắng nhiều trụ cột. Hai đội đã cống hiến nhiều trận đấu thực sự đau tim, nhiều kỹ chiến thuật độc đáo. Chúc PingPongStore dành chiến thắng trong vòng đấu tới. Xin cảm ơn sự cổ vũ nhiệt tình của cả đội, cảm ơn phóng viên Tonic luôn theo sát, ủng hộ từng bước đi của Lyon. Cảm ơn từng thành viên đã góp phần vào trận thắng hôm nay. Hi vong vòng đấu tới chúng ta tiếp tục rút kinh nghiệm và phát huy sở trường để tiếp bước thành công.

Vui quá, tiếc là mình không có mặt trong bức ảnh này, đội mình cứ phát huy tinh thần thi đấu như trận này nhé, nhất định thứ 7 tới LSL sẽ có mặt cổ vũ nhiệt tình

Bình luận từ Facebook