Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

vanuc

Đại Tá
Chúc mừng chiến thắng đầu tiên của đội chị Mai nhé, thắng được đội xương nhất bảng thì cơ hội vào vòng sau là cao rồi..................

oldamultat

Trung Sỹ
Hôm nay Tê Tê Mọt Sừng đã có một ngày thi đấu xuất thần khi chiến thắng Quân Đốt, xem em thi đấu không ai dám bảo em đã từng bị ... ngã cây. Sau đây là hình ảnh thăng hoa mà nhóm phóng viên ghi lại được. Chúc mừng em!

Tiếp nối sự thăng hoa của TT là sự ... thăng thiên điệu nghệ của diễn viên múa Cẩm Vân

Bóng không lăn mà bóng sẽ BAY, tonic nhé.

Chị đã nói rồi, không chỉ bóng bay mà người cũng bay...

oldamultat

Trung Sỹ
Phóng viên Tonic hôm nay vất vả quá, vừa chụp ảnh, tường thuật trực tiếp, cổ vũ nhiệt tình lại kiêm cả đưa đón VĐV đi làm :)

Cảm ơn Tonic nhiều nhất, thành công của Lyon là nhờ những người nhiệt tình, hết mình với đội như Tonic đấy.

oldamultat

Trung Sỹ
lương ngố hôm nay đánh một trận thật sự xuất thần , có lẽ đây là trận đầu tiên thấy lương ngố đánh hay như vậy . chúc mừng chúc mừng , hy vọng lương ngố sẽ giữ được phong độ trong những trận đấu tiếp theo

Hôm qua, Lương đã chơi cực kỳ vững vàng. Giao nói đúng, vì màu cờ sắc áo, vì tinh thần tập thể, trận đầu ra quân cho Lyon, Lương đã chơi thật sự rất hay.

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Giao (mặc kệ tôi với dòi) và Dũng (trâu FA) là 2 ng có công lớn nhất đội, nhưng cũng k thể k nhắc tới Hùng cấm vận, là 1 nhân vật quá bản lĩnh khi thua trận đơn đầu tiên, nhưng e đã kịp thời lấy lại phong độ và vững tin để chién thắng 1 trận đơn và đôi còn lại ( quả ảnh múa vũ ba lê của e làm chị tí chết sặc). a Trung Taliban có lối đánh rất quyết tâm, chứng tỏ a là 1 ng nếu muốn lv j thì đều toàn tâm toàn sức cho vịêc đó. E là e rất khâm phục bản lĩnh và cách chơi của a đấy...hihi. Mong rằng trận thứ 7 tuần tới, chúng ta sẽ cố gắng hết sức mình nhé!

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Hôm qua, Lương đã chơi cực kỳ vững vàng. Giao nói đúng, vì màu cờ sắc áo, vì tinh thần tập thể, trận đầu ra quân cho Lyon, Lương đã chơi thật sự rất hay.

Hihi. E cũng chỉ cố gắng hết sức mềnh có thể để làm tốt nhiệm vụ thôi c Mai và Giao à.

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Tưởng Ngô nướng ngã cây quyết định trận thắng 5-2 cho tập thể cơ mà!

Ngã cây là ngã cây thía nào!! E chỉ ngã cây 20 cm thoai. Tại bám k chắc nên bị vập mồn vào đúng "chỗ hiểm" hihi. Nhìn bảng qua e phọt cho a thì còn hỏi ú ớ giề nữa!!! Đúng là a Thắng quá ú ớ!!!

kmfirecat

Thượng Sỹ
Em Dũng nay phải đi làm tối, nếu theo lịch xếp trận đấu thì sẽ bị muộn giờ do thời gian bắt đầu thi đấu của 2 đội bị lùi. Được sự đồng ý của đội bạn, em Dũng đã đánh 2 trận đơn liên tục bác ạ. Và hôm nay em đã rất xuất sắc mang về 2 trận thắng cho đội. Chúc mừng em và cảm ơn em nhiều.
Trâu thắng 2 trận liên tiếp là bt, năm nay Trâu mà thua ai thì người đó là đại cao thủ rồi. Chúc mừng đội lyon đã có trận ra quân chiến thắng!!! Trâu ơi anh thèm Bia của Trâu. ^^

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Chúc mừng anh em đội Lyon đã có chiến thắng đầu tay trong một bảng đấu khó khăn. Chiều nay em ko phải đánh ngoại giao như tuần trước nữa rồi, có gà nào lảng vảng qua Bế Văn Đàn ko để 5h em đến thịt phát nhảy???

Chúc mừng anh em đội Lyon đã có chiến thắng đầu tay trong một bảng đấu khó khăn. Chiều nay em ko phải đánh ngoại giao như tuần trước nữa rồi, có gà nào lảng vảng qua Bế Văn Đàn ko để 5h em đến thịt phát nhảy???

bác kimtuan hình như chưa bị ợ bia thì phải

haitanqd

Thượng Tá
---------
Có đấy chiều nay rất nhiều gà công nghiệp nhưng thịt thơm ngon và rất chắc , 5 h e có mặt vào trận đăng ký 10bia nhé, sẽ có ít nhất 5 con gà để e ăn tối nay nhé

---------
Có đấy chiều nay rất nhiều gà công nghiệp nhưng thịt thơm ngon và rất chắc , 5 h e có mặt vào trận đăng ký 10bia nhé, sẽ có ít nhất 5 con gà để e ăn tối nay nhé

có khả năng chiều nay bác kimtuan lại có việc bận rồi bác ạ , chắc bác kimtuan k ra được đâu

Trau_CoDoc

Trung Uý
Trâu thắng 2 trận liên tiếp là bt, năm nay Trâu mà thua ai thì người đó là đại cao thủ rồi. Chúc mừng đội lyon đã có trận ra quân chiến thắng!!! Trâu ơi anh thèm Bia của Trâu. ^^

A ơi. Giải có nhiều cao thủ lắm a ạ. Hôm qua e may mắn thắng 2 trận thôi. Chứ còn thấy yếu lắm ạ. Toàn trận nghẹt thở thôi :(. Mà giờ e đánh anti power rồi a ạ. Dán đc gần 1 tuần rồi. Đánh cũng tạm ổn. Hi

A ơi. Giải có nhiều cao thủ lắm a ạ. Hôm qua e may mắn thắng 2 trận thôi. Chứ còn thấy yếu lắm ạ. Toàn trận nghẹt thở thôi :(. Mà giờ e đánh anti power rồi a ạ. Dán đc gần 1 tuần rồi. Đánh cũng tạm ổn. Hi

cu em hôm qua đánh được đấy , chúc mừng ..........

kimtuan2312

Thượng Sỹ
---------

Nghe 10 bia sợ vãi... hehe... chiều xin thỉnh giáo bác một trận chi vui, nhưng bia bọt thì em chịu vì chỉ đánh đến 6h25 là phải đi đón cu con học thêm ở gần đấy rồi bác ợ. Tuy nhiên thịt bác 2 chai nước thì em cũng kịp thơi gian đấy...Bia

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hi. Chào cả đội. Giờ e mới ngủ dậy nè. Mệt quá đi mất. May là hôm qua k đi lm muộn ấy. Hi. Hôm qua vui quá đi mất. Về cty làm mà thấy tiếc quá đi ấy. Không được xem các ace đồng đội thi đấu. Đành cập nhập kết quả từ xa. Xin cảm ơn cả đội đã cổ vũ động viên e khi thi đấu. Cảm ơn các chú, các a đã động viên tinh thần đội từ xa. Chú Dr.HồngSơn, A meoluoi, a xelu3banh, a Huyads, a vanuc... Cảm ơn a Tonic rất nhiều a vất vả quá. (Từ sau e sẽ tập tìm đường để a đỡ vất vả ^^!) Cảm ơn 2 chú cháu chaubengoan đã cổ vũ cho đội. Ngày hôm qua thật vui. Khi có cảm giác mệt mỏi, buông xuôi lại được nghe sự động viên của các chú ace thật không đành làm mất điểm. Cảm ơn đội bạn Pingpong Store. chúc mọi người thi đấu tốt trong các vòng đấu sau...

Bình luận từ Facebook