Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Biển 34

Trung Sỹ
em thì màu gì cũng được , người đẹp dáng chuẫn mạc j chả đẹp kakaka

Chuẩn luôn a ợ
Đội mình toàn hot boy với hot girl của diễn đàn. mặc gì chả đẹp

Last edited:

kimtuan2312

Thượng Sỹ
ngon ^^
chiều nay ra đại học y k a :D

Bạn cho hỏi sân Đại học Y giờ có nhiều người đánh ko? Bàn có được cải tạo hơn không hay vẫn là chỉ có 01 bàn đẹp?? Mấy lần đưa còn đi học gần đấy vào chơi chiều chủ nhật nhưng chẳng thấy có ai đánh, vài lần thế nên ko muốn vào nữa...

Biển 34

Trung Sỹ
Bạn cho hỏi sân Đại học Y giờ có nhiều người đánh ko? Bàn có được cải tạo hơn không hay vẫn là chỉ có 01 bàn đẹp?? Mấy lần đưa còn đi học gần đấy vào chơi chiều chủ nhật nhưng chẳng thấy có ai đánh, vài lần thế nên ko muốn vào nữa...

Đúng rồi đó bác. sân có 3 bàn nhưng có bàn trong là đánh tốt. Do ở đấy vắng nên tập ít người rất ok:D

thangRau

Đại Uý
bác thắng râu đi đâu cũng gặp bác , bác nói nhiều quá và em thấy chẳng đâu vào đâu cả . tuấn s7 tuy mọi người đã biết từ lâu nhưng anh ấy bây giờ đánh kém rồi vả lại điểm số của a tuấn phải đánh D ( theo điều lệ của BTC) , đây cũng chính là cái khó của BTC , cho đánh hay không là do BTC tôi hy vọng BTC cũng nhìn thấy và hiểu ra cái khó của tuấn S7 và cho anh ấy tham gia hạng D

K hiểu bác định nói gì về cá nhân tôi nhỉ?????????????

oldamultat

Trung Sỹ
Chào cả nhà, sớm nay mình lên đường đi công tác Quảng Nam, đợt công tác này khá dài. Mọi công việc tiếp theo của đội, anh Trung, Tuấn và Thuấn sẽ tiếp tục điều hành mọi người nhé. Mình rất vui vì Tuấn được giới chuyên môn đánh giá cao, chắc Tuấn còn vui hơn mình nhiều ý. Anh em trong đội đâu rồi, gió bão phải nổi lên ầm ầm khuấy động topic và diễn đàn đi chứ. Anh em hẹn nhau, lên lịch tập thế nào, hội họp ra sao mình đều có mặt online nhé.
Chúc cả nhà mạnh khỏe, chăm chỉ luyện tập, chăm chỉ họp, chăm chỉ chém gió ...:):confused:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chào cả nhà, sớm nay mình lên đường đi công tác Quảng Nam, đợt công tác này khá dài. Mọi công việc tiếp theo của đội, anh Trung, Tuấn và Thuấn sẽ tiếp tục điều hành mọi người nhé. Mình rất vui vì Tuấn được giới chuyên môn đánh giá cao, chắc Tuấn còn vui hơn mình nhiều ý. Anh em trong đội đâu rồi, gió bão phải nổi lên ầm ầm khuấy động topic và diễn đàn đi chứ. Anh em hẹn nhau, lên lịch tập thế nào, hội họp ra sao mình đều có mặt online nhé.
Chúc cả nhà mạnh khỏe, chăm chỉ luyện tập, chăm chỉ họp, chăm chỉ chém gió ...:):confused:

Chúc đội trưởng lên đường thượng lộ bình an. Công tác tốt và gặt hái được nhiều thành quả trong chuyến công tác này. Sớm trở về với đội c nhé ^^!.

tuấn số 7

Thiếu Uý

Chúc chị lên đường bình an và may mắn!

thuongtihar

Thượng Sỹ
Sai lầm lớn nhất của anh TS7 là chén chủ công của Vitas C ( Thuongtihar) và thứ yếu của Vitas Shop ( Thắng Ủn ) nên đã được BTC đặc cánh oánh hạng Cê hiiiiiiiiii thế nên để oánh hạng Dê là hơi khó nhưng mà thực lực thì oánh hạng Dê thì cứng mà hạng Cê thì mềm ^^

tegiacmotsung

Trung Sỹ

Mong chị có đợt công tác tốt, chị đi đến 1 tuần không ĐỘi trưởng?

Trau_CoDoc

Trung Uý
Sai lầm lớn nhất của anh TS7 là chén chủ công của Vitas C ( Thuongtihar) và thứ yếu của Vitas Shop ( Thắng Ủn ) nên đã được BTC đặc cánh oánh hạng Cê hiiiiiiiiii thế nên để oánh hạng Dê là hơi khó nhưng mà thực lực thì oánh hạng Dê thì cứng mà hạng Cê thì mềm ^^

E thấy a thuongtihar nói chuẩn đấy. A ts7 oánh D thì cứng. C thì mềm. Xếp D1 là hơi bị đẹp. Nhưng BTC quyết định rồi đành chấp nhận thôi :(

vietguider

Trung Sỹ
Dù sao thì cũng là tin vui khi anh TS7 sẽ trở lại sát cánh với đội, tin hơi buồn là anh vừa bị thất lạc toàn bộ giấy tờ tùy thân :(. Chủ nhật này ae thu xếp gặp nhau 1 buổi đông đủ để thống nhất lại toàn bộ điều lệ đội được không nhỉ?Vì buổi trước thiếu vắng một vài người nên nhiều ACE mới nhìn thấy mặt nhau mà chưa đưa nhau lên... bàn được. Vẫn Bế Văn Đàn, 3h chiều vì mấy ae ở xa HN. Khi nào có đồng phục thì bố trí giao lưu với 1 đội D nào đó, và có mặt của các nhà tài trợ.

@Đội trưởng tuần sau về nhớ mua quà cho AE nhé :D

Last edited:

Bình luận từ Facebook