Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Dù sao thì cũng là tin vui khi anh TS7 sẽ trở lại sát cánh với đội, tin hơi buồn là anh vừa bị thất lạc toàn bộ giấy tờ tùy thân :(. Chủ nhật này ae thu xếp gặp nhau 1 buổi đông đủ để thống nhất lại toàn bộ điều lệ đội được không nhỉ?Vì buổi trước thiếu vắng một vài người nên nhiều ACE mới nhìn thấy mặt nhau mà chưa đưa nhau lên... bàn được. Vẫn Bế Văn Đàn, 3h chiều vì mấy ae ở xa HN. Khi nào có đồng phục thì bố trí giao lưu với 1 đội D nào đó, và có mặt của các nhà tài trợ.

@Đội trưởng tuần sau về nhớ mua quà cho AE nhé :D

à có tin vui của A Tuấn 7 rùi à??? chúc mừng anh nhé, chúng ta sẽ là 1 đội ăn ý nhé cả nhà. Ok lịch của a Thuấn, anh em lần này sẽ cố gắng có mặt đầy đủ.

Trau_CoDoc

Trung Uý
à có tin vui của A Tuấn 7 rùi à??? chúc mừng anh nhé, chúng ta sẽ là 1 đội ăn ý nhé cả nhà. Ok lịch của a Thuấn, anh em lần này sẽ cố gắng có mặt đầy đủ.
Chị tê giác nhớ có mặt mà nộp mạng cho e nhé. Lần trc gặp e ú ớ đc tý chạy đâu mất k là e bẻ gãy sừng rồi. Lại hỏi. C đi ăn cưới thì ai nộp cho e. Vẫn ngơ ngác hỏi: Nộp cái gì? :D. K ngờ chị tê giác nhà mình vẫn ngây thơ dã man á =))

Last edited:

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Chị tê giác nhớ có mặt mà nộp mạng cho e nhé. Lần trc gặp e ú ớ đc tý chạy đâu mất k là e bẻ gãy sừng rồi. Lại hỏi. C đi ăn cưới thì ai nộp cho e. Vẫn ngơ ngác hỏi: Nộp cái gì? :D. K ngờ chị tê giác nhà mình vẫn ngây thơ dã man á =))

hihi. Trâu cô độc cứ dìm hàng chị thía??? C ngây thơ và trong sáng thiệt mừ, hừ hừ (cẩn thận với sư tử Hà Đông đấy nhóa), Nếu chủ nhật nhà mình họp thì hiện tại chị chưa có đám cưới nào vào ngày đó đâu, cơ mà gặp hum này mà oánh em nát hàng em lại k dám xuống nữa thì chị có lỗi với cả đội lắm ý...

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Chiều chủ nhật này mình ra Bế Văn Đàn từ 5h đến 6h30... Kể ra đội "Mù tạt" này xếp hàng dọc thì em cũng xuyên táo được một phát là đẹp đấy...BiaBia

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Chiều chủ nhật này mình ra Bế Văn Đàn từ 5h đến 6h30... Kể ra đội "Mù tạt" này xếp hàng dọc thì em cũng xuyên táo được một phát là đẹp đấy...BiaBia

Hoan nghênh anh Tuấn trốn (nick hợp với anh lém đó), chỉ sợ k dám đến nộp mạng với đội Sư tử (có cả Trâu và Tê giác) nữa...

oldamultat

Trung Sỹ
Dù sao thì cũng là tin vui khi anh TS7 sẽ trở lại sát cánh với đội, tin hơi buồn là anh vừa bị thất lạc toàn bộ giấy tờ tùy thân :(. Chủ nhật này ae thu xếp gặp nhau 1 buổi đông đủ để thống nhất lại toàn bộ điều lệ đội được không nhỉ?Vì buổi trước thiếu vắng một vài người nên nhiều ACE mới nhìn thấy mặt nhau mà chưa đưa nhau lên... bàn được. Vẫn Bế Văn Đàn, 3h chiều vì mấy ae ở xa HN. Khi nào có đồng phục thì bố trí giao lưu với 1 đội D nào đó, và có mặt của các nhà tài trợ.

@Đội trưởng tuần sau về nhớ mua quà cho AE nhé :D

Ae luyện tập, họp báo nhiều bao nhiêu sẽ có quà nhiều bấy nhiêu nhé.

Trau_CoDoc

Trung Uý

E chỉ sợ đến rồi bác sĩ lại chẳng tự cứu nổi mình thôi. Ú ớ với đội nát hàng ngay. Mong rằng a có đến mang theo bảo hiểm cho dễ thanh toán :))

Trau_CoDoc

Trung Uý
Mong chị có đợt công tác tốt, chị đi đến 1 tuần không ĐỘi trưởng?
Đội trưởng công tác Quảng Nam 2 tuần chị nhé...
hihi. Trâu cô độc cứ dìm hàng chị thía??? C ngây thơ và trong sáng thiệt mừ, hừ hừ (cẩn thận với sư tử Hà Đông đấy nhóa), Nếu chủ nhật nhà mình họp thì hiện tại chị chưa có đám cưới nào vào ngày đó đâu, cơ mà gặp hum này mà oánh em nát hàng em lại k dám xuống nữa thì chị có lỗi với cả đội lắm ý...
E có dìm hàng đâu. Nhưng mà sự thật lại hơi phũ phàng c ạ :) E mà bị oánh nát hàng là lại hay đi hơn ấy. Đang lẽ tuần 1 lần nhưng chưa thắng đc là phải 2-3 lần. C cố lên nhóe :)) Chỉ sợ người nát hàng lại k phải là e. hihi

Biển 34

Trung Sỹ
Biển 34 là Hiệp à ^^ chỗ Y hình như cũng 5h mới mở cửa đấy

Mở sớm mà a. 4h e ra đã mở rồi. Mỗi tội k có ai

Trau_CoDoc

Trung Uý
hê hê a đùa thôi a biết đội trưởng đi công tác rồi , chú ở nhà chăm chỉ luyện công đi nhé chủ nhật ae mình chiến một trận

Hôm e đi về đang bị cứng hết 1 bên cơ vai lên cổ nè. Hic. Đang nghỉ mấy hôm a ạ. 2 tuần nữa c Mai về thì e xuống họp cùng cả đội luôn. Tập đỡ giao bóng đã. Thấy a giao hay quá. K đỡ đc giao bóng thì ngại lắm. Hi

Hôm e đi về đang bị cứng hết 1 bên cơ vai lên cổ nè. Hic. Đang nghỉ mấy hôm a ạ. 2 tuần nữa c Mai về thì e xuống họp cùng cả đội luôn. Tập đỡ giao bóng đã. Thấy a giao hay quá. K đỡ đc giao bóng thì ngại lắm. Hi

thôi thôi a xin , a cũng bi sưng mắt cá chân máy ngày nay đây nhưng vì nghiền quá nên vẫn cố đánh , chủ nhật này k lên à, mà đi oto thôi chứ đi xe máy xa vãi

vietguider

Trung Sỹ
Lần sau gặp sẽ vô hiệu hoá quả Giao này

Bình luận từ Facebook