NÀNG THƠ - NƠI THĂNG HOA CỦA NHỮNG HẢO THỦ BÓNG BÀN

Nghé Ọ

Thượng Tá
Bác nói mấy ổng chém dữ hôn?
Ó o gáy bao chuyện bao đồng
Nổi chìm mua vui người tung hứng
Gáy hoài gáy huỷ sẽ hoá Công!

Bác gặp những Trạng cá, Heo con...
Anh hùng bàn phím, muốn lên lon
Nhảy từ binh nhứt lên đại tá

Ngoài đời muốn vậy.....gối phải mòn!
Hay cho cau: Ngoai doi muon vay ... goi phai mon! :) Cam on @otkvn da co 1 bai hay.

nvh78

Đại Tá
Ko biết đây là Nghé Ọ thật hay Heo Con chuyển đổi phẫu thuật thẩm mỹ thành NGhé Ọ,hay trâu nái nào cưa sừng làm Nghé vậy?Chỉ thấy NGhé Ọ lên là Heo Con lặn.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nói tùy lúc, chém tùy nơi
Giọng nói lời hay, ý hơn lời
Kính trên nhường dưới, mời bác chém
Gạch đá chua cay, xin bác ngơi

Nói để mà vui, sướng cuộc đời
Hơn kém gì đâu, chuyện đãi bôi
Lắm bác anh hung, bàn phím gõ
Ra đời, 5 phút, thở ... không hơi

Mình biết tài hèn, them sức mọn
Nói chi cũng để múa mà thôi
Bác nào tốt giống, em thua nái
để lộc cho con cháu, suốt đời

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Người nhà cả mà hjjj, ráng nhanh lên Tá cho oai, lên đây chém gió với mấy a cho vui cửa vui nhà @nvh78 @Trạng .... CÁ ........
Oai ảo ham gì @Nghé Ọ ơi
Vui nay, năm phút lại khóc rồi
Tá thì cũng thượng, úy cũng thiếu
Sướng cái chi đâu, mệt đứt hơi

Nếu định bán, buôn, lừa gạt bạn
Tá rồi, có thể dễ lừa hơn
Vài triệu, bạc tình quên nghĩa ngãi
Sống được trăm năm á ... hở trời

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Làm thơ trong cái box này cứ làm sao ấy, mình cả đời không biết tán gái, và cũng ghét phải tán, xin lỗi các bạn gái, chứ xinh như hoa hậu thì mình không tán đổ, còn chả như hoa hậu thì 500k có mà đầy, giờ đến 2t chứ mấy, mất công mất việc hạ mình phục vụ các nàng, có khi về phòng nó kể chuyện cho nhau nghe rồi bình luận:" Cái thằng trông thế mà dại gái ..." thành ra chả bao giờ tán gái cả, KCMCN.

Những người mình thích đều không đẹp, xấu là khác, nhưng mình thích những người mà mình có thể ngắm được cả ngày, nói chuyện được cả đời, và không bao giờ phải chiều chuộng.

Mỗi người mỗi tính, có khi mình thuộc thế giới thứ 4, những thằng đi tu không ở trong chùa

ketquadi

Thượng Tá
Lâu ko vào đấy lại thấy xuất hiện bác Nghé Ọ. Giọng văn, cách nói chuyện, và trí tiến thủ sặc mùi bác Heo. Cảm nhận 99% bác Heo đang cày nick này cho vợ bác í rồi hihihi!

nvh78

Đại Tá
Làm thơ trong cái box này cứ làm sao ấy, mình cả đời không biết tán gái, và cũng ghét phải tán, xin lỗi các bạn gái, chứ xinh như hoa hậu thì mình không tán đổ, còn chả như hoa hậu thì 500k có mà đầy, giờ đến 2t chứ mấy, mất công mất việc hạ mình phục vụ các nàng, có khi về phòng nó kể chuyện cho nhau nghe rồi bình luận:" Cái thằng trông thế mà dại gái ..." thành ra chả bao giờ tán gái cả, KCMCN.

Những người mình thích đều không đẹp, xấu là khác, nhưng mình thích những người mà mình có thể ngắm được cả ngày, nói chuyện được cả đời, và không bao giờ phải chiều chuộng.

Mỗi người mỗi tính, có khi mình thuộc thế giới thứ 4, những thằng đi tu không ở trong chùa
Thế mà lại làm đc thơ hay nhỉ?

Bình luận từ Facebook