Hội Viscaria

Các bác cho e hoi. Vì mặt fh của e là h3nt lot cam. Mua lại đánh gân a năm nat quá rồi. Bjo bác nào co h3nt cũ thì để lại cho e với ạ. Có j inbox ảnh và giá giup em. Hỏi thêm bác @Trạng .... CÁ là bh e đang dùng ten 64. fh ??? vis nên choi mat nào là hop khi không phai là mặt tau. Vì khó kiếm dc hang chuẩn nên e định chuyên sang mut nhật. Fh của e là gần và trung bàn bác ạ. Thanks bác nhieu.

Bbtayninh

Thượng Tá
...Đứa nào lừa anh đó
Đứa nào nó chém anh
Khôn thiêng xin chỉ mặt
Bêu nick nó đích danh....
Em mới đổi qua vis với mặt tàu mua 2 mặt bị dính2 mặt. Bác trạng còn nhớ bác nhường em mua1 mặt tg3 giá 200k ko? Em nhận được hàng thì nó (như hình) chủ nhân nói lỗi do vận chuyễn rồi im lặng luôn. Còn mặt này nhờ đúa em mua giùm. Tức. Nhưng được bài học bổ ích khi gia nhập vis + h3. Kkk

Attachments

880.3 KB · Đọc: 0

sunsukeqn25

Thượng Tá
VIS em chỉ chơi H3, em toàn lấy của @lamtq hiện giờ của @langngoi yên tâm về cl và gc, bác cứ mời nó cafe rồi bảo nó trả tiền là nó mua hộ, yên tâm vì em cho mọi người dùng cùng, ai cũng khen và đang bắt đặt thêm
nay mỗi lần đọc cmt của a @Trạng .... CÁ là phải nhìn cái avatar mấy s đã :))

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em mới đổi qua vis với mặt tàu mua 2 mặt bị dính2 mặt. Bác trạng còn nhớ bác nhường em mua1 mặt tg3 giá 200k ko? Em nhận được hàng thì nó (như hình) chủ nhân nói lỗi do vận chuyễn rồi im lặng luôn. Còn mặt này nhờ đúa em mua giùm. Tức. Nhưng được bài học bổ ích khi gia nhập vis + h3. Kkk
Bác nhắc em nhớ liền, coi như bác đen hơn em. Nếu có nhu cầu em sẽ sửa lỗi hộ bác, nhớ cảm ơn @langngoi .... và chuyển tiền cho nó khi mua ....

Bbtayninh

Thượng Tá
E-commercial dựa vào uy tín, nên những ai ko đủ uy tín phải bị loại ngay khỏi list supplier
Em củng ko dám khẳng định là do lỗi của chủ mặt vợt hay lỗi của vận chuyển. Em mua mặt tin tưởng ae d d. Nên mới bị vậy. Hôm em nhận hàng có Thông báo cho a. A áy có lặp 1 topic keu em comen vào ròi im lặng. 200 ko lớn nhưng ae tin tưởng nhau mà vậy e tức e xé mặt vợt luôn.

bachikho

Đại Tá
vì chữ nghĩa mờ quá nên ko dám phán, nhưng có vẻ con h3 kia là mk chứ ko phải pro, còn con tg đỏ bảo phù tại vận chuyển thì quá bậy, vì nếu vận chuyển mà phù đc thì nghĩa là dù vận chuyển có ko phù đi nữa thì cũng chỉ đánh vài quả nữa là phù ;)

anhthinh098

Thượng Tá
Em củng ko dám khẳng định là do lỗi của chủ mặt vợt hay lỗi của vận chuyển. Em mua mặt tin tưởng ae d d. Nên mới bị vậy. Hôm em nhận hàng có Thông báo cho a. A áy có lặp 1 topic keu em comen vào ròi im lặng. 200 ko lớn nhưng ae tin tưởng nhau mà vậy e tức e xé mặt vợt luôn.
Tôi nói cho ông biết 1 vài chăm làm cái đ gì, đm cái mặt vợt tôi gửi cho ông tôi đánh đếm ra chỉ trong vòng 30p, tôi còn để cho a @Trạng .... CÁ sau đó ông bảo a Sơn nhượng lại cho, gửi cho ông sau đó tôi còn hỏi lại khi nào nhận đc nhắn lại cho tôi, đến hơn 1 tuần sau ngày gửi tôi hỏi lại ông bảo vừa nhận đc xong, sau đó ông nói là mặt bị phồng bằng ngón tay cái. Đéo hiểu tại sao luôn, tôi còn nhắn lại mấy tin với ông. Đéo nói gì. Giờ còn nói ra. Ae vui vẻ giao lưu mà ông vào đây nói vậy tôi cũng đéo hiểu kiểu gì. Ae nào đã từng giao lưu với tôi xem tôi mua bán có sằng phẳng ko? Ông nói vậy mất hay quá. Ông nhắn lại sdt tôi mua thẻ gửi cho ông luôn.

Bbtayninh

Thượng Tá
Tôi nói cho ông biết 1 vài chăm làm cái đ gì, đm cái mặt vợt tôi gửi cho ông tôi đánh đếm ra chỉ trong vòng 30p, tôi còn để cho a @Trạng .... CÁ sau đó ông bảo a Sơn nhượng lại cho, gửi cho ông sau đó tôi còn hỏi lại khi nào nhận đc nhắn lại cho tôi, đến hơn 1 tuần sau ngày gửi tôi hỏi lại ông bảo vừa nhận đc xong, sau đó ông nói là mặt bị phồng bằng ngón tay cái. Đéo hiểu tại sao luôn, tôi còn nhắn lại mấy tin với ông. Đéo nói gì. Giờ còn nói ra. Ae vui vẻ giao lưu mà ông vào đây nói vậy tôi cũng đéo hiểu kiểu gì. Ae nào đã từng giao lưu với tôi xem tôi mua bán có sằng phẳng ko? Ông nói vậy mất hay quá. Ông nhắn lại sdt tôi mua thẻ gửi cho ông luôn.
Ae tin tưởng nên toi mua ko cần xem hình,còn chuển tiền ngay cho bác. Mình nghỉ 200k ko bao nhiêu nhưng nhận hàng mà bị vậy thì mình nói vậy. Mặt ko còn dính nửa kìa. Bẻ cong lại thì thấy phù. Nếu bác là mình bác có tức ko????

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thôi, em hiểu rồi, em sợ là có gì uẩn khúc trong quá trình vận chuyển thôi. Coi như xí xóa lần này đi. Có điều kiện, anh em ta lại giao lưu. Mặt Tàu thì em chỉ có H3 thôi, mà dạo này chuyển lên 42 độ nên chắc cũng còn dư, có em NT thì đổi với anh @lamtq rồi, nếu em còn dư con nào, em sẽ gửi bác @Bbtayninh coi như em trả lại gạch em nhường cho bác, hàng market thôi nhé, hoặc cái gì đó tương đương, của Tàu. Anh em ta xí xóa chuyện này nhé.

Bbtayninh

Thượng Tá
Thôi, em hiểu rồi, em sợ là có gì uẩn khúc trong quá trình vận chuyển thôi. Coi như xí xóa lần này đi. Có điều kiện, anh em ta lại giao lưu. Mặt Tàu thì em chỉ có H3 thôi, mà dạo này chuyển lên 42 độ nên chắc cũng còn dư, có em NT thì đổi với anh @lamtq rồi, nếu em còn dư con nào, em sẽ gửi bác @Bbtayninh coi như em trả lại gạch em nhường cho bác, hàng market thôi nhé, hoặc cái gì đó tương đương, của Tàu. Anh em ta xí xóa chuyện này nhé.
Cám ơn nhả ý của bác trạng.em ko phải nói để đồi lại tiền hay j đâu. Em củng nói vậy rồi thôi chứ ko có ý ác j. A e chung niềm đam mê cả thôi. Ngày đầu tiên em háo hức đánh mặt tàu mà đi cồng tác cả tuần mới về nhận mặt vợt mà bị vậy em thật sự thất vọng vô cùng. Ok khi nào cần mặt tàu em sẻ nhờ bác tìm giùm em. Vợt là dụng cụ tập thể dục thỏa đam mê và xả strees mà vì nó mình strees thì ko đáng phải ko bac @Trạng .... CÁ

Bình luận từ Facebook