Hội Viscaria

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thay chức hội trưởng của nó đi.
Bác toàn yêu cầu khó, vì em từ trước đến nay toàn làm nv mõ, chức mõ còn chả có thì lấy đâu ra chức Hội trưởng, mà ko chức thì từ chức kiểu gì đây anh ?
Thể theo nguyện vọng của anh, em xin đề xuất với anh em cho em làm Hội trưởng, anh em đồng ý để em nhận, rồi sau đó đề xuất theo ý kiến của anh @meoluoitmb để từ chức.
Thế có được không anh ?

Bbtayninh

Thượng Tá
Bác @Bui Su qua bên này. Jeu bác đánh VIS hợp đấy. Nhưng dân VIS đa số đánh H3 bác nhé.
Em củng tập tành h3 + vis được 4 ngày. (Trước giờ đánh vis với mặt nhật ko). Cảm giác khá hay. Nhưng sẳng đây nhờ bác cho em biết mặt h3 em đang dán là loại j. Em ko rành h3 hi hi

Attachments

669 KB · Đọc: 0

Bui Su

Thượng Tá
Riêng VIS thì ko bao giờ có khái niệm khó sử dụng, mà vấn đề chính lại là có khai thác được khả năng phát lực của nó cơ
Vậy ạ. Ý a là phát lực phải chuẩn thì với sử dụng được e nó. Với phát huy được thế mạnh của nó ạ

Bui Su

Thượng Tá
Phải tận dụng được
1. độ ngậm bóng
2. độ dẻo
khi đó VIS giật thì vô đối, bác sẽ biết thế nào là ức chế khi toàn phải nhìn mông đối thủ khi nó cắm cúi tìm bóng ở dưới mặt bàn
Vâng a. Đó là cái mà e đang sợ. Sợ trinh mình gà k cảm nhận nổi. E mới chơi. E đang chơi cốt thuần gỗ liberty muốn tìm e khác xem có lên bóng k ạ. Dung e nay e giạt mọi người bảo có xoáy chứ k có lục ạ. Kể cả khi giạt lai bạt ạ.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vâng a. Đó là cái mà e đang sợ. Sợ trinh mình gà k cảm nhận nổi. E mới chơi. E đang chơi cốt thuần gỗ liberty muốn tìm e khác xem có lên bóng k ạ. Dung e nay e giạt mọi người bảo có xoáy chứ k có lục ạ. Kể cả khi giạt lai bạt ạ.
Ai bảo thế thì nếu đang chơi VIS bán lại đi bác, chơi VIS thế thì ko biết chơi VIS rồi, hoặc chơi VIS theo kiểu SAR, phí VIS lắm bác ơi, hoặc lại VỊT HH chứ ko phải VIS

Bui Su

Thượng Tá
Ai bảo thế thì nếu đang chơi VIS bán lại đi bác, chơi VIS thế thì ko biết chơi, hoặc lại VỊT HH chứ ko phải VIS
Hì. E chưa chơi nó nên e đang tham khảo cảm nhận mà a. Vì e k có đieu kiên dể đổi cốt. 1 khi đax mua là phải chơi dài ạ. Còn đường bóng e nói ỏ trên là của cốt liberty mà. Cốt này e dùng khi mới chơi đến h ạ

Bui Su

Thượng Tá
Chơi từ thuần gỗ sang VIS sẽ sướng gơn đấy bác, bóng nó an toàn ơn phát lực dễ hơn, VIS dẻo hơn đa số các cốt khác, ít được con nào dẻo như VIS
Vâng nghe a tư vấn thế này thì e sẽ tậu 1 e ạ. E hay đanhs xa bàn hi vọng viscaria sẽ hợp với lối chơi của e. Hi. Cảm ơn a nha

Bình luận từ Facebook