Hội Viscaria

docmaorg

Đại Tá
Hay thì chú chấp anh 2--3--2 đánh trận làm tí bia nhỉ? :D
D9 gác bác 3 còn đi viện mà giờ bác bảo chấp bác thế thì em lên B đánh à. Giao lưu vui vẻ thì cứ phạng ngang cho vui thôi, sau đấy đi uống bia thì là chuyện rất bình thường.

meoluoitmb

Đại Tá
D9 gác bác 3 còn đi viện mà giờ bác bảo chấp bác thế thì em lên B đánh à. Giao lưu vui vẻ thì cứ phạng ngang cho vui thôi, sau đấy đi uống bia thì là chuyện rất bình thường.
====
Thấy chú ít nói tưởng chú không biết. Kinh đây.

backhand-ghost

Đại Tá
====
Thấy chú ít nói tưởng chú không biết. Kinh đây.

vậy là ta cùng kèo rồi bác mèo, hôm nào lên HN anh em nện một trận đi, em bận quá, ko biết khi nào mới "lết" được vào SG. Muốn gặp bác một trận quá mà chưa có cơ hội.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
vậy là ta cùng kèo rồi bác mèo, hôm nào lên HN anh em nện một trận đi, em bận quá, ko biết khi nào mới "lết" được vào SG. Muốn gặp bác một trận quá mà chưa có cơ hội.
Quảng Ninh lãnh đạo à, mà cuối tuần ông em SG ra chơi đấy, lãnh đạo có vi hành với anh em tí được không ? Đánh bóng thôi

backhand-ghost

Đại Tá
Quảng Ninh lãnh đạo à, mà cuối tuần ông em SG ra chơi đấy, lãnh đạo có vi hành với anh em tí được không ? Đánh bóng thôi
cuối tuần thì chắc là được mà, xem hôm nào thì báo trước tôi nhé. Ai từ SG ra vậy?
Còn vụ tao với bác @meoluoitmb hẹn nhau "va" một trận ở SG thì chắc là mày ko biết rồi. Hai anh em định vào nhưng cuối cùng lại "vỡ trận".

Bình luận từ Facebook