Hội Viscaria

Status
Không mở trả lời sau này.

dathoang

Thượng Tá
THÌ EM ZJK ALC VẪN CÒN ĐÓ, MÀY NGHĨ NÓ HAY THÌ LẤY MÀ FANG
Hôm nào e mượn vis của a đánh thử xem vì sao nó lại gây nghiện thế :D
Hôm nay mấy giờ a về ? Lúc sau a đánh với ai nữa ? Hic, lấy vợ ko về muộn đc, thèm đánh tiếp mà ko đánh đc, chán quá a ạ
chắc tại các bác cứ thích mua hàng rẻ..chất lượng chính hãng...:D nên chịu khó đê ^^
Hi, e ko có tiền chơi vis + h3 giống cả team SK đâu a :p toàn chơi hàng tuyển :confused:

ducnm

Đại Tá
bác không theo được đâu...haha..mà con tem take cũng phê chán ^^, vấn đề là mình quen cốt đến đâu thôi..chứ em thấy vài ông đánh vis giật toàn mất bóng ^^, mà chả thấy ai chê hàng ko nguồn gốc cả..trừ khi "cố tình mua" thoai.
Hôm nào e mượn vis của a đánh thử xem vì sao nó lại gây nghiện thế :D
Hôm nay mấy giờ a về ? Lúc sau a đánh với ai nữa ? Hic, lấy vợ ko về muộn đc, thèm đánh tiếp mà ko đánh đc, chán quá a ạ

Hi, e ko có tiền chơi vis + h3 giống cả team SK đâu a :p toàn chơi hàng tuyển :confused:

docmaorg

Đại Tá
có ACE nào đã test cây Vis đời 2015 (tem ở đít kô có dòng chữ Butterfly) chưa nhỉ, cho xin vài cảm nhận nhé !
(mình đang đánh cây Seri O thấy chán qá, định thanh lý để múc em 2015 xem sao)
Với giá tiền đó thì ko thể so được với VIS chuẩn, nhưng cũng tạm được kiểu như SH nhập và SH việt nam đó bác. Chất lượng tùy từng đợt, đợt vừa rồi thì em cũng lấy 1 cây và mua hộ 1 cây cho anh bạn + giới thiệu 1 số người mua nữa.

langngoi

Đại Tá
ở chỗ phối với Te05 bên FH giật quá hiền...Bác @langngoi có cao kiến gì kô cho mình xin với, định tìm cây Zhang Jike Rồng Xanh tầm 92gr mà đỏ cả mắt !
hì như em đánh em cũng thấy định giật 1 phát ăn ngay với VIS là ko ổn bác ạ, nhưng em vẫn thấy nó hay :). RX em cũng chơi thử tý, thì em thấy nó chả ra làm sao cả :D, nói chung tùy cảm nhận mỗi người bác ợ.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hì như em đánh em cũng thấy định giật 1 phát ăn ngay với VIS là ko ổn bác ạ, nhưng em vẫn thấy nó hay :). RX em cũng chơi thử tý, thì em thấy nó chả ra làm sao cả :D, nói chung tùy cảm nhận mỗi người bác ợ.
Thích ngắm FH VIS một cái ăn ngay, đứng chặn cho anh tầm nửa tiếng làm nóng, đảm bảo sau đó khỏi phải đỡ, chỉ đi nhặt bóng thôi, thích đánh vào đâu cũng được kể cả giữa tay cầm vợt :p

lqphuong

Đại Uý
nghe bà con bàn tán là nên phối Vis với H3 bên FH, cách đây tầm 4 năm mình đã chơi những em H3 Pro nhưng rồi hàng giả tùm lum, đánh vài hôm là bị phù như quả trứng lộn; $ mất tật mang nên ghét bỏ luôn H3 (lúc đó phối với cốt Stiga Clipper Wood) ; thấy Bác @langngoi đang có hàng con H8 phải kô ạ ? kô biết H8 này có bền kô nhỉ, phối với Vis có cần dùng keo tăng lực kô ? cho vài t.tin em H8 nhé !

langngoi

Đại Tá
nghe bà con bàn tán là nên phối Vis với H3 bên FH, cách đây tầm 4 năm mình đã chơi những em H3 Pro nhưng rồi hàng giả tùm lum, đánh vài hôm là bị phù như quả trứng lộn; $ mất tật mang nên ghét bỏ luôn H3 (lúc đó phối với cốt Stiga Clipper Wood) ; thấy Bác @langngoi đang có hàng con H8 phải kô ạ ? kô biết H8 này có bền kô nhỉ, phối với Vis có cần dùng keo tăng lực kô ? cho vài t.tin em H8 nhé !
hì ko biết vài hôm của bác là độ bao nhiêu thời gian, H3 prov em tẩn cỡ 60 tiếng thì rộp ổn định em nào cũng đến lịch là đi. H8 thì em mới đang chơi có 2 em, thì nhìn chung 60 tiếng rồi mà chưa đi, nên em cũng chửa rõ tuổi thọ nó đến đâu bác ợ. Em thì H3, H8 em thường chỉ chơi 39 40 nên ko tuned tọc gì, nhưng cùng ko tuned thì H8 nảy hơn H3.

langngoi

Đại Tá
Thích ngắm FH VIS một cái ăn ngay, đứng chặn cho anh tầm nửa tiếng làm nóng, đảm bảo sau đó khỏi phải đỡ, chỉ đi nhặt bóng thôi, thích đánh vào đâu cũng được kể cả giữa tay cầm vợt :p
hè bác trường hợp đặc biệt, giật bóng lỏng :) như bạt như có lườn. chả giống ai cả làm sao mang ra ví dụ được cho người khác.

Nhờ các bác trong hội tư vấn: Chả là em là fan ruột của Zhang J.K nên vừa rồi mới tậu 1 em Vis còn khá mới. BH lắp Ten 64, FH lắp H3 Neo. Nhưng mà không hiểu sao giật FH rất hay hỏng, mặt H3 cứng quá chăng? Mặt H3 đấy là em mua mới, mua về dán luôn nên em đang băn khoăn không biết có cần phải chế biến gì trước khi dán H3 vào Vis không?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hay hỏng là do:

1. trượt bóng
2. không đủ xoáy
3. không đủ lực
4. ...
gì thì anh em mới chém bác được, chứ chém hết thì lên 1.000 trang Mod nó ban nick thì chít ....

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook