Hội Viscaria

phi hung

Đại Tá
có ACE nào đã test cây Vis đời 2015 (tem ở đít kô có dòng chữ Butterfly) chưa nhỉ, cho xin vài cảm nhận nhé !
(mình đang đánh cây Seri O thấy chán qá, định thanh lý để múc em 2015 xem sao)
Mình mới lấy vis 2015.cảm nhận đầu tiên thấy vẫn nảy gần như ZLC nhé.Từ ngay biết chơi bóng bàn mình không oánh dòng khác ngoài ZLC thế mà sang vis lại không thấy xịt (chắc đời mới tạo độ nảy hơn) mình thấy BH ngon,cắt gò kiểm soát rất tốt duy FH là chưa ưng,đang tìm mút để ghép trừ mút tàu
Thêm cái so sánh FH Blitz 2010-BH ten 64 mà FH nảy hơn tương đối BH
HƠI LẠ :rolleyes:

Last edited:

loiphong

Đại Tá
View attachment 50210
Mình mới lấy vis 2015.cảm nhận đầu tiên thấy vẫn nảy gần như ZLC nhé.Từ ngay biết chơi bóng bàn mình không oánh dòng khác ngoài ZLC thế mà sang vis lại không thấy xịt (chắc đời mới tạo độ nảy hơn) mình thấy BH ngon,cắt gò kiểm soát rất tốt duy FH là chưa ưng,đang tìm mút để ghép trừ mút tàu
Thêm cái so sánh FH Blitz 2010-BH ten 64 mà FH nảy hơn tương đối BH
HƠI LẠ :rolleyes:
Giống em thế!
Đợt trước chơi con Vis cũng nảy vãi, BH cực ưng ý nhưng FH thì.....X....Y.....Z!:confused::confused::confused:

backhand-ghost

Đại Tá
E cũng hơi sợ món đấy
Hôm qua xem trên diễn đàn thấy có bán lót giầy thể thao, chú hình như cũng đã mua một đôi thì phải. Chú mày đặt giúp cho anh một đôi nhé, mấy món mua bán qua diễn đàn này anh ko quen lắm. Khi nào mua được báo anh, anh qua Hoàng Sâm đánh bóng anh lấy để đi cho êm chân rồi anh gửi tiền chú nha. Thanks.

archer

Đại Tá
Hôm qua xem trên diễn đàn thấy có bán lót giầy thể thao, chú hình như cũng đã mua một đôi thì phải. Chú mày đặt giúp cho anh một đôi nhé, mấy món mua bán qua diễn đàn này anh ko quen lắm. Khi nào mua được báo anh, anh qua Hoàng Sâm đánh bóng anh lấy để đi cho êm chân rồi anh gửi tiền chú nha. Thanks.
E lấy 2 đôi mà đang cất tủ chưa dùng, a cần lấy luôn cũng đc, chiều nào đánh HS thì bảo e trc e mang ra cho a

ducnm

Đại Tá
Thế mà mồm cứ leo lẻo là không xài vợt người khác ^^
hì như em đánh em cũng thấy định giật 1 phát ăn ngay với VIS là ko ổn bác ạ, nhưng em vẫn thấy nó hay :). RX em cũng chơi thử tý, thì em thấy nó chả ra làm sao cả :D, nói chung tùy cảm nhận mỗi người bác ợ.

Bình luận từ Facebook