Hội Ham Vui & Thích bê CÂY CẢNH (*_^) ae chuẩn bị Off Hải Phòng & Đồ Sơn spa

cj46

Đại Tá
View attachment 30358
Cafe Trịnh Ca, người đeo kính bên trái là anh Năm từ HCM ra, chuẩn bị giao lưu gặp gỡ anh em trong 10 ngày tới
@Red Arc lần sau đừng đưa @vcbshark vào chỗ nhạc Trịnh nhé.
@vcbshark thì phải đi nghe anh này hát

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Ra sao được, ngay gần đấy thôi nhưng trong UBND, vợ tóm rồi, tối định rủ @Red Arc đi cafe thôi, nó đánh nhiều quá cũng mệt, không đốt sức nó nữa, mai nó vào rồi.

Bữa vừa rồi được nghe Dũng cửu nói về triết lý mới cũng thấy hay hay, đang định chuyển sang 02 mặt Tàu đây, cũng muốn thử xem.
Hê triết lý ji mà đổi 2 mặt tầu thế bác :))
Bác đánh mặt tầu 1 bên thôi nhé đánh 2 bên vô cùng khó đấy :D

vcbshark

Đại Tá
Thông báo, có một ông anh chơi bóng cùng ở TP HCM cũng đang lang thang ở HN, vừa hạ lạc Hà thành mang theo món đặc sản "sầu riêng" phương Nam (cũng làng nhàng hạng D). Anh em nào có nhã hứng thưởng thức đặc sản thì ới nhé. Địa điểm tạm trú: Ks Vân Nam, 26 đường Láng, Ngã tư sở.
hiện tại 4 anh em: Anh Năm, R.A, @thanglong78, @vcbshark đang tụ họp tại quán cafe nhạc Trịnh công viên Nghĩa Đô, anh em nào ham vui thì ghé chém gió nghe nhạc nhé...

Anh @namcheodo vào nhận hàng nhé (nick bác Năm), em vừa nhận được thông tin là @Linh69 đã nhận độ chiều nay đưa bác vi vu nên đang định hỏi bác là ý bác thế nào đây ?

Vừa họp về, chiều em gọi bác vậy.

lamtq

Đại Tá
@Red Arc: cho cái địa chỉ

Chả nhẽ em lại chụp ảnh màn hình nhắn tin.

Anh em Hà Nội đánh thì kém nhưng về độ hiếu khách cũng đừng chê bọn em thế chứ anh @lamtq ???:p
ae qua hieu khach lun, a noi j dau ma chu chem a rui
con vu man hinh nhan tin j chu cho len luon de a ko hjeu, a luon song that ma, co sai thi nhan con ko bjt la ko co toi e nhe
len man hinh de

Bình luận từ Facebook