Hội Ham Vui & Thích bê CÂY CẢNH (*_^) ae chuẩn bị Off Hải Phòng & Đồ Sơn spa

archer

Đại Tá

Red Arc

Đại Tá
Nhà thơ mặc mỗi cái áo cả tuần. Kinh quá, khổ cho em nào ko thơm ngồi gần trên máy bay nhể
@Red Arc
Rõ khổ, hèn gì cặp kính của anh @cj46 nó dày thế kia, và hình như còn mắc chứng "mù màu" nữa hay sao ấy! Lên máy bay, có một em chân dài xinh tươi ngồi cạnh, cứ chực gục đầu vào vai mình để tận hưởng hương vị....Nếu anh cj mà đi chung dám ghen tị tự kỷ cũng nên. kakakka

Red Arc

Đại Tá
Sau khi hạ cánh an toàn, và kịp hoàn hồn sau mấy trận là nạn nhân của những kẻ bạo hành ( @Dũng Cửu , @meoluoitmb , @XeLu3b@nh ...) R.A xin gởi lời cảm ơn đến tất cả anh em Hội ham vui và các bạn org phương Bắc đã sắp xếp, tụ tập giao lưu đủ món rất chu đáo và nhiệt tình cùng mấy anh em HCM....Cảm ơn tất cả và hẹn gặp lại!

hungtv2002

Đại Tá
Sau khi hạ cánh an toàn, và kịp hoàn hồn sau mấy trận là nạn nhân của những kẻ bạo hành ( @Dũng Cửu , @meoluoitmb , @XeLu3b@nh ...) R.A xin gởi lời cảm ơn đến tất cả anh em Hội ham vui và các bạn org phương Bắc đã sắp xếp, tụ tập giao lưu đủ món rất chu đáo và nhiệt tình cùng mấy anh em HCM....Cảm ơn tất cả vè hẹn gặp lại!
nhòa thơ đã ngủ dậy......

vcbshark

Đại Tá
Thơm lắm @Red Arc
Em với anh những kẻ độ đường
Quán bia vắng, cốc bia teo, lạnh cóng
Chỉ có con gà, còng queo, còn ngóng
Cái chân kia, anh bẻ mất, nữa rồi

Giờ nghĩ lại em vẫn cứ bồi hồi
Về nụ cười, về anh, về chua chát
Nếu anh yêu, chắc anh không nỡ gạt
Miếng chân gà, anh gặm dở, cho em ...