Hội Andro Treiber

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Mình đang dùng timoboll alc, mới sắm thêm em K để đổi gió! Chắc dùng mặt giống bác thử xem.
hi chơi TREIBER K bác nên dùng fh : rasant turbo còn bh bác nên dùng rasant power sponge hoặc hexer duro
^_^ còn nếu dùng rasant grip bên phải tốc độ hơi chậm , thiên về giật phải xoáy + điểm rơi

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
:) Hàng về rất mừng, mở ra xìu luôn
Rất xin lỗi bác do sơ xuất mà em đang điều tra! Đây là sơ xuất bên chuyển phát hoặc nhân viên bên em ^_^ cây K bác Sơn nhận dc đo là của bác Dũng An Giang đặt em ! Cây Q cua bác bác Dũng bị nhầm ! Vậy 2 bác chuyển giùm em ! Và thông cảm cho sai sót trên bên e sẽ rút kinh nghiệm ! Chi phí chuyển phát em sẽ chịu ! Mong cả 2 bác thông cảm !

Last edited:

pkhuyenthoai

Đại Tá
Rất xin lỗi bác do sơ xuất mà em đang điều tra! Đây là sơ xuất bên chuyển phát hoặc nhân viên bên em ^_^ cây K bác Sơn nhận dc đo là của bác Dũng An Giang đặt em ! Cây Q cua bác bác Dũng bị nhầm ! Vậy 2 bác chuyển giùm em ! Và thông cảm cho sai sót trên bên e sẽ rút kinh nghiệm ! Chi phí chuyển phát em sẽ chịu ! Mong cả 2 bác thông cảm !
Mình ở An Giang, còn bác Dũng ở Vũng Tàu. Bó tay bác D9 này luôn.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
hnay mặc áo cho em Z gái Nhật test thử thì fh 05/bh05fx thì thấy cốt nẩy cảm giác có hơi rung và ngậm banh chút. cảm giác ko phê bằng em K. em Z đã bị loại khỏi vòng gửi xe. he he

dungatvt

Thượng Tá
Thông báo bác @Dũng Cửu SHOP đã gửi lộn cây mình đặt, mua cây Q bác gửi cây K. Ở bên trong tên người nhận là: Nguyễn Chí Dũng, 220/13A đường Bacu, phường 3, TP. Vũng tàu, tỉnh bà rịa vũng tàu. Sđt: 0966030405.
Bác xem lại dùm.
Hi, em là người nhận cây Q của bác đây. Để sáng mai em gửi cây Q cho bác, bác gửi lại cây K cho em nhé!

dungatvt

Thượng Tá
Không sao đâu bác, hôm khác mua hàng bác giảm giá tý là được rồi!

dungatvt

Thượng Tá
hi chơi TREIBER K bác nên dùng fh : rasant turbo còn bh bác nên dùng rasant power sponge hoặc hexer duro
^_^ còn nếu dùng rasant grip bên phải tốc độ hơi chậm , thiên về giật phải xoáy + điểm rơi
Bác cho em hỏi giữa rasant power sponge và hexer duro thì em nào nhẹ hơn? Rasant turbo và ten05 em nào nhẹ hơn?

backhand-ghost

Đại Tá
hnay mặc áo cho em Z gái Nhật test thử thì fh 05/bh05fx thì thấy cốt nẩy cảm giác có hơi rung và ngậm banh chút. cảm giác ko phê bằng em K. em Z đã bị loại khỏi vòng gửi xe. he he
đánh Q đi, cây này có đóng dấu của BhG rồi mà bro sao cứ lăn tăn. Hôm nay thử cây Q ST, trái phải vẫn mượt mà vậy nhưng cảm giác chặn trái dễ hơn và chặn phải mượt hơn. Những thứ còn lại vẫn vậy, có điều hôm nay tập được thêm quả giao xuống back spin, khoảng 250 nảy trên bàn ^\^

dungatvt

Thượng Tá
bro cứ để lại cây Q mà chơi, ko phải hối hận đâu, nếu ko sướng BhG xoá nickQUOTE]
Vợ em chơi cây Q với mặt ten05fx và mặt gai super block. Em có đánh thử rồi, thấy quả trái đánh ngon hơn cây timo boll alc với ten64. Em muốn thử cây K xem cảm giác thế nào.

Thành Thổ

Binh Nhất
Treiber Q combo rasan turbo bh rasan grip. E vào quả phải chuẩn và lực tốt. Độ bám xoáy cao. Nhưng gò bóng hay bị bay cả rúc. Phải chăng mặt cứng e chơi chưa chuẩn

pkhuyenthoai

Đại Tá
Treiber Q combo rasan turbo bh rasan grip. E vào quả phải chuẩn và lực tốt. Độ bám xoáy cao. Nhưng gò bóng hay bị bay cả rúc. Phải chăng mặt cứng e chơi chưa chuẩn
Xem lại kỹ thuật có đúng hay không, nếu đúng thì do dùng chưa quen hoặc bạn không hợp với mặt đó hi. Nếu gò không được thì đánh luôn cho rồi.

backhand-ghost

Đại Tá
bro đổi cùng lúc cả cốt và mặt thì dĩ nhiên là phải có những điều chỉnh nhất định. Nhưng quan trọng nhất là quả phải và chặn đẩy đôi công thấy ok thì tốt rồi, ko vội. Mình cảm giác Q hay nhất khi đánh nhiều bóng, an toàn cao, vào lực thoải mái và rất ôm bóng. Mạnh dạn "tua" cả hai bên nhé, cực đã.

Bình luận từ Facebook