Hội Andro Treiber

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Này thì Treiber . Em nào ngon thì ở lại em nào hư cho ra đường :p

Attachments

1.2 MB · Đọc: 0

backhand-ghost

Đại Tá

backhand-ghost

Đại Tá
Đại tá đăng ký vé đi cuối tháng này đi ĐN chơi với ae tôi vài ngày. Tôi với D9 đi chiều T6 ngày 27/3. Chơi 2 hôm T7 và CN.
anh đặt vé cho em đi, cứ giá rẻ mà nện, tiền em gửi anh sau được ko? việc bé tí ti, quyết ngay.

vuimotti

Trung Uý
nhìn các em nằm tênh hênh một lũ, phê nhỉ, mỗi tội ko có em ST nào, mà dân Hải Dương hình như ko ai chơi ST cả hehe. đánh phủi giờ có mỗi Hiệp cận chơi 2 càng, nhưng chơi Schlager FL
Em St kia ra đến nơi rồi, bác cần thì qua lấy bác nhé, mình ở khu Hoàn Kiếm. Có gì bác pm nhé.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Em Q bao nhiêu xiền thế bạn?
cây Q mới toanh mới lấy của bác taymonkhanh_vt đó bác. mới lấy 1tr9. cây này vảy siêu rồng hàng sưu tập nên mua giá đó. bác thích em nó à? thích thì inbox nhé. mà em này ra cùng chuyến với em ST của bác đó. e vừa nhận đc lúc chiều nay.

hoangthinh

Đại Uý
Các bác sướng thật ,nói đi đâu là đi đóUOTE="o3ma, post: 519446, member: 12563"]Vậy tối lên mạng đặt. Có gì thông báo lại thông tin chuyến đi.[/QUOTE]
Cac​

vuimotti

Trung Uý
cây Q mới toanh mới lấy của bác taymonkhanh_vt đó bác. mới lấy 1tr9. cây này vảy siêu rồng hàng sưu tập nên mua giá đó. bác thích em nó à? thích thì inbox nhé. mà em này ra cùng chuyến với em ST của bác đó. e vừa nhận đc lúc chiều nay.
Uh cây của mình ra hôm qua, thấy bác BHG hỏi nên mình định để lại cho bác ý. Mình chơi phọt phẹt bóng bàn dưỡng sinh nên đang tập em K, thấy em Q của bạn đẹp nên hỏi.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Uh cây của mình ra hôm qua, thấy bác BHG hỏi nên mình định để lại cho bác ý. Mình chơi phọt phẹt bóng bàn dưỡng sinh nên đang tập em K, thấy em Q của bạn đẹp nên hỏi.
e coa cả bộ đó. thích thì mua ý mà. chơi ko hết đâu nên ai thích thì e lại nhường.

Bình luận từ Facebook