Hội Andro Treiber

o3ma

Đại Tá
Trên cả bàn bóng và bàn bia sôi nổi quá . mấy giờ chiều nay hội trở về dưới kia vậy bác @obama ?
Em làm phóng viên chiến trường thì bác thấy e sao được. Hôm qua có 5 ae trên 1 chiếc xe tăng thẳng tiến ST, đến 21h thì 4ae rút và để lại D9 tiếp tục giao lưu với ae ST, tôi về đến nhà hơn 23h chút bác ạ.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Ngày hôm qua D9 và anh em hội Treiber oanh tạc đội Sơn Tây ! Sau khi ham mộ THT chơi Treiber Q D9 thay đổi chuyển Sang mượn em K của @DambeoHD kết hợp rasant turbo +bh: rasant thường làm thịt hết các Săts thủ cứng đầu tỉnh Sơn Tây kèo mỗi trận 10 bia!

D9 3/0 thắng quân đội(kèo chấp 3)
D9 3/2 phương gai công an( kèo chấp 3)
D9 3/2 Hồng ( cựu vô địch Sơn Tây kèo chấp 3)
D9 3/0 Sơn (bưởi) gai
D9 3/0 chủ Clb anh Tuấn ngân hàng
D9 3/1
Tổng cộng 6 trận kiếm 60 bia ra họp báo :D
@DambeoHD cây K đi với Tubo +bh: rasant bá đạo thủ công toàn diện @backhand-ghost THT lặn đâu mất Ko Thông báo KQ ^_^

VR46

Đại Tá
View attachment 47489 Ngày hôm qua D9 và anh em hội Treiber oanh tạc đội Sơn Tây ! Sau khi ham mộ THT chơi Treiber Q D9 thay đổi chuyển Sang mượn em K của @DambeoHD kết hợp rasant turbo +bh: rasant thường làm thịt hết các Săts thủ cứng đầu tỉnh Sơn Tây kèo mỗi trận 10 bia!

D9 3/0 Sơn (bưởi) gai
D9 3/1
@DambeoHD cây K đi với Tubo +bh: rasant bá đạo thủ công toàn diện @backhand-ghost THT lặn đâu mất Ko Thông báo KQ ^_^
Cây K với turbo (fh), 05 (bh) quá khó để bảo vệ vị trí người đánh dở nhất hội HV

anzippo

Đại Tá
View attachment 47489 Ngày hôm qua D9 và anh em hội Treiber oanh tạc đội Sơn Tây ! Sau khi ham mộ THT chơi Treiber Q D9 thay đổi chuyển Sang mượn em K của @DambeoHD kết hợp rasant turbo +bh: rasant thường làm thịt hết các Săts thủ cứng đầu tỉnh Sơn Tây kèo mỗi trận 10 bia!

D9 3/0 Sơn (bưởi) gai
D9 3/1
60 bia ôi , Nếu mà có An còi ngồi xem thì còn có 50 bia hi

pkhuyenthoai

Đại Tá
Mấy bác cho hỏi, trong clb mấy bác đánh thắng đa số người trong clb hoài thấy có chán không. Không phải mình khi dễ mấy ngưới đó nha, vì mình không biết làm sao để clb ngày càng phát triển, muốn trình độ ae trong clb ngày càng cao thôi. Vậy thì làm sao để clb ngày càng phát triển, nhiều người đánh thua mình hoài, mình rủ họ đánh chủ yếu luyện tập mà họ không chịu đánh. bó tay luôn

hoangthinh

Đại Uý
Khâm phục quá @Dũng Cửu SHOP à. Vị tướng này bách trận bách thắng ,đi đến đâu là bia chảy tới đó hê hê. Thế mà 8 h tối hôm đó mà gọi mình cũng phi ra chúc mừng chiến thắng của hội đó .

TE="Dũng Cửu SHOP, post: 560105, member: 15912"]View attachment 47489 Ngày hôm qua D9 và anh em hội Treiber oanh tạc đội Sơn Tây ! Sau khi ham mộ THT chơi Treiber Q D9 thay đổi chuyển Sang mượn em K của @DambeoHD kết hợp rasant turbo +bh: rasant thường làm thịt hết các Săts thủ cứng đầu tỉnh Sơn Tây kèo mỗi trận 10 bia!

D9 3/0 Sơn (bưởi) gai
D9 3/1
@DambeoHD cây K đi với Tubo +bh: rasant bá đạo thủ công toàn diện @backhand-ghost THT lặn đâu mất Ko Thông báo KQ ^_^[/QUOTE]
Kham

Bình luận từ Facebook