Hội Andro Treiber

dathoang

Thượng Tá
uhm, thế ông qua chơi với thằng TA mấy bữa đi, khi nào tôi đến CLB tôi thì tôi nói Lâm gai nhờ nó huấn luyện cho ông thêm. Lâm gai cũng nhiệt tình, tôi nhờ nó chắc ok. Cứ đến tập cùng và nghe chỉ dẫn của nó là sẽ có tiến bộ. Lâm gai nó cực uyên thâm về chuyên môn và biết phải làm gì với ông. Nếu muốn học tiếp nữa thì tôi lại đưa ông qua chỗ Hùng GL tiếp. Mặt tàu mà gặp hai master này thì ổn rồi.
A ơi, a cho a @Trạng .... CÁ gặp 1 người thôi, chứ gặp cả 2 bậc thầy về tàu đạo thế thì e sợ a Cá loạn đao pháp mất vì e thấy phong cách FH của cả 2 khác hẳn nhau. Lâm gai dị còn Hùng GL nhìn giống động tác giật mút Nhật, Đức

lamtq

Đại Tá
A ơi, a cho a @Trạng .... CÁ gặp 1 người thôi, chứ gặp cả 2 bậc thầy về tàu đạo thế thì e sợ a Cá loạn đao pháp mất vì e thấy phong cách FH của cả 2 khác hẳn nhau. Lâm gai dị còn Hùng GL nhìn giống động tác giật mút Nhật, Đức
mặt hwa a làm về muộn gửi ko kịp, sáng này gửi sớm lúc 8g vào địa chỉ cu Sơn rồi nhé

aunhh

Đại Tá
Đã mua Trieber Q , giờ vẫn đang phân vân lắp mặt cho e nó . Ten thì ko đủ đạn , Rasant thì ko chơi nổi .
định chọn FH : R7 , BH : Duro . Các bác nghĩ có ổn ko ạ
Tớ có Hexer Duro màu đen, hàng xách Nhật, giá đẹp cho bác. Bác ủng hộ nhé!

backhand-ghost

Đại Tá
Ko hiểu có hoãn không? Nếu hoãn thì vút luôn ngày mai.
uhm, có khi mai xuống Sơn Tây chơi với @hoangthinh tí anh nhỉ. Mai có @ nào đi được thì báo danh đi, điểm xuất phát là cửa hàng @Dũng Cửu SHOP anh em ta xuống đó uống cafe chém tí rồi đi, cafe D9 mời.
Mai em cũng cầm theo con Treiber Q, G với 02 Ten05fx tune keo dầu đi cho anh em thử, phê lòi.
Xe máy gửi ở đó, đi xe của em, nếu đông quá thì lúc đó ta tính tiếp.

Last edited:

Bình luận từ Facebook