Hội Andro Treiber

anzippo

Đại Tá
Chuẩn luôn anh Tú ơi 2-3-2 là kèo thơm để kiếm bia bác @anzippo
Ha D9 lo làm ăn và uống bia thắng nhiều quá , không đọc báo nghe đài gì cả , hơn 1 tháng nay tại đấu trường chảo lửa BMB An Còi đã hạ 5 A1 Đà Nẵng trên 1 chiếc xe tăng ra đi không hẹn ngày trở lại , D9 chắc muốn đi theo các AE đó .

o3ma

Đại Tá
Hic nhiều quá anh ,em uống đến hôm nay mới hết ^_^
Ha D9 lo làm ăn và uống bia thắng nhiều quá , không đọc báo nghe đài gì cả , hơn 1 tháng nay tại đấu trường chảo lửa BMB An Còi đã hạ 5 A1 Đà Nẵng trên 1 chiếc xe tăng ra đi không hẹn ngày trở lại , D9 chắc muốn đi theo các AE đó .
Vụ này căng rồi đây.

VR46

Đại Tá
Hôm nào @Dũng Cửu SHOP (SG tiến) thì bác @anzippo cũng (SG tiến) với nhau 1 cái đi. Đã gặp nhau ở sân nhà, sân khách của nhau rồi. Làm kèo ở sân trung lập cái nữa là chuẩn rồi

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
ko ngờ dạo này anh An Còi lại có phong độ ghê thế ^_^ tình hình này phải đi tập luyện ngon lành kẻo lại chung 1 chiếc xe tăng thì toi :D

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Hôm nào @Dũng Cửu SHOP (SG tiến) thì bác @anzippo cũng (SG tiến) với nhau 1 cái đi. Đã gặp nhau ở sân nhà, sân khách của nhau rồi. Làm kèo ở sân trung lập cái nữa là chuẩn rồi
hi anh @Ancoi zippo xem tình hình thế nào có vô tphcm quyết đấu để em kiếm bia không :D anh Tú đang muốn chứng kiến em thịt anh nek :)

anzippo

Đại Tá
hi anh @Ancoi zippo xem tình hình thế nào có vô tphcm quyết đấu để em kiếm bia không :D anh Tú đang muốn chứng kiến em thịt anh nek :)
Hi @VR46, @ D9 hẹn một ngày đẹp trời

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mấy bác cho hỏi, trong clb mấy bác đánh thắng đa số người trong clb hoài thấy có chán không. Không phải mình khi dễ mấy ngưới đó nha, vì mình không biết làm sao để clb ngày càng phát triển, muốn trình độ ae trong clb ngày càng cao thôi. Vậy thì làm sao để clb ngày càng phát triển, nhiều người đánh thua mình hoài, mình rủ họ đánh chủ yếu luyện tập mà họ không chịu đánh. bó tay luôn
Xúi quẩy cho bác mà cũng may cho bác.
Bác mà ở gần em thì em dần bác từ lúc đến tới khi về, chả mấy khi được ông nào trên cơ lại tiếp đón tận tình như thế

VR46

Đại Tá
Bậy hết sức. Hôm đó a Linh69 ngồi đầu bàn. nếu dựa lưng vào tường nhìn ra đường thì ngồi đầu bàn bên trái
Anh cũng nhớ lúc đó a ấy nói là vậy. Nhưng chào hỏi mấy lần ko thấy đả động nên cứ nghĩ nhầm.
Khó quá bỏ qua

Bình luận từ Facebook