HN quá đen vì mẹ mua nhầm timoboll zlf

o3ma

Đại Tá
Hê bác 3 mới đầu tầu được vì bác ý mọi người đều bít,anh lính mới tò te không làm đc,anh chỉ chén thôi hihi
Tớ chỉ chém tí gọi là thôi, đã gặp gỡ ai đâu mà biết. Sẽ kêu thư ký gõ mõ sớm để ae đăng ký rồi căn cứ số lượng thuê xe. Lần này đi xa nên phải chắc chắn tí.

nhquanhn

Trung Uý
chắc là trước 2 ngày thì nên chốt danh sách chắc chắn đi các bác à
Tớ chỉ chém tí gọi là thôi, đã gặp gỡ ai đâu mà biết. Sẽ kêu thư ký gõ mõ sớm để ae đăng ký rồi căn cứ số lượng thuê xe. Lần này đi xa nên phải chắc chắn tí.

o3ma

Đại Tá
chắc là trước 2 ngày thì nên chốt danh sách chắc chắn đi các bác à
Được rồi, đang tính nên thuê tự lái hay trọn xe đây. Hôm trước Cá Mập kêu cứ lên kế hoạch còn xe cộ hắn lo (chắc có mối quen để thuê). Dạo này không biết bận bịu gì mà lặn sâu thế.

o3ma

Đại Tá
23/8 bác ơi.về vĩnh phúc ạ.nếu bác nào biết lái thì tự lại.vừa thoải mái mà lại ko mất phí tài xế :D
Nghe Vĩnh Phúc thì xa chứ hình như chỗ này là chỗ bác truongtxt thôi, cách HN khoảng 40km. Vĩnh Yên thì phải.

nhquanhn

Trung Uý
Nghe Vĩnh Phúc thì xa chứ hình như chỗ này là chỗ bác truongtxt thôi, cách HN khoảng 40km. Vĩnh Yên thì phải.
vâng ạ.40km.hôm trước e phóng xe về phúc yên (nơi có bác truongtxt ) và vĩnh yên (nơi có bác hungtv2002) nhưng ko có thời gian để giao lưu với các bác thì đã phải phóng về hn:(

dokhoa33

Đại Tá
Vậy hôm nào thử mượn vài hôm xem sao. Bên topic của bac ancoi thấy nhộn nhịp mua bán như siêu thị.
Nhân tiện đây kế hoạch dự định ngày 23/8 thực hiện chuyến dã ngoại Phúc Yên hay Vĩnh Yên gì đó (ko nhớ rõ tên địa danh), ae thấy thế nào để xắp xếp thuê xe. 23 là thứ 7
đội sơn tây đăng ký tham dự đuoc ko bác obama?, e cho bác thư vợt Act luôn nè kk

Last edited:

Linh69

Đại Tá
Vậy hôm nào thử mượn vài hôm xem sao. Bên topic của bac ancoi thấy nhộn nhịp mua bán như siêu thị.
Nhân tiện đây kế hoạch dự định ngày 23/8 thực hiện chuyến dã ngoại Phúc Yên hay Vĩnh Yên gì đó (ko nhớ rõ tên địa danh), ae thấy thế nào để xắp xếp thuê xe. 23 là thứ 7
Một tháng tụ họp một lần thì phải tham gia rồi! Theo em Bác đưa ý kiến và lên kế hoạch từng mục và đưa lên diễn đàn - ae sẽ đăng ký chịu trách nhiệm từng mục để chuyến đi sẽ thành công tốt đẹp nhất!

dokhoa33

Đại Tá
vậy các bác đội sơn tây cùng đi vĩnh phúc luôn cho vui.có lẽ off càng lúc càng lớn đấy các bác nhỉ
Hay các bác lên Sơn Tây đi, trên em chuẩn bị khai trương clb mới với 5 bàn tiêu chuẩn, sân bãi rộng rãi đi lại thuận tiện ăn uống ngủ nghỉ đầy đủ cả:) hehe
Thôi trả topic lại cho chủ thớt kìa(hnay ko bán được bác đi đốt vía cả nhà)

dokhoa33

Đại Tá
Một tháng tụ họp một lần thì phải tham gia rồi! Theo em Bác đưa ý kiến và lên kế hoạch từng mục và đưa lên diễn đàn - ae sẽ đăng ký chịu trách nhiệm từng mục để chuyến đi sẽ thành công tốt đẹp nhất!
Mời các bác lên "TÂY sƠN" trên này có đặc sản 3G ngon lắm

Linh69

Đại Tá
Mời các bác lên "TÂY sƠN" trên này có đặc sản 3G ngon lắm
Ae lần này đã có kế hoạch đi lên mạn Vĩnh Phúc - Việt Trì. Hẹn Bác lần sau nếu Bác có lời mời ae sẽ lên ngay!
( xin trả lại toppic cho chủ nhân - kẻo ko bán được hàng)

Bình luận từ Facebook