HN quá đen vì mẹ mua nhầm timoboll zlf

dokhoa33

Đại Tá
ACT oánh thế nào bạn? Thấy có vẻ hot nhỉ? bán chạy như tôm tươi.
cho bác thuê đánh thử nhé cảm nhận sẽ sâu hơn e trình còi, he he
giật bóng đi chìm lắm bác ạ, giật moi rất tốt, bóng sang cắm sát lưới, k bị vồng cao, chặn giật cũng ok ổn đaays bác
vợt hơi nặng là nhược điểm chính.

phi hung

Đại Tá
giật bóng đi chìm lắm bác ạ, giật moi rất tốt, bóng sang cắm sát lưới, k bị vồng cao, chặn giật cũng ok ổn đaays bác
Dịch vụ này có vẻ khả quan nhìu triển vọng đấy

Ttfan2012

Đại Tá
Hầu như tất cả những cây handmade đều đầm tay cả nhưng đc cái cân bằng khá tốt.

tieuho_8x

Đại Tá
Kỹ thuật phải cực chuẩn mới khai thác hết tiềm năng của cây kiếm. Rất thích hợp với bạn nào đang tu luyện võ công theo trường phái 2 càng.
Bác Sơn nhận xét chuẩn đó ạ. Tmb là dòng 2 càng,cây này là cây khó đánh nhất trong 4 4 cây alc,zlc,t5000 và zlf thông dụng hiện nay. Nhưng thuần đc e nó rồi thì sẽ là kiếm cực hay

phi hung

Đại Tá
Bác Sơn nhận xét chuẩn đó ạ. Tmb là dòng 2 càng,cây này là cây khó đánh nhất trong 4 4 cây alc,zlc,t5000 và zlf thông dụng hiện nay. Nhưng thuần đc e nó rồi thì sẽ là kiếm cực hay
Thế chú có cây nào hay hơn rùi mới bán kkk

o3ma

Đại Tá
Vậy sau 1 vài tháng sử dụng e nó 2 tay chắc lệch nhau rõ. Nghe tả thế thì cốt quá ngon rồi còn gì.

o3ma

Đại Tá
Bác thích thử cảm giác cốt ACT đánh như thế nào thì e cho mượn biết ngay!
Vậy hôm nào thử mượn vài hôm xem sao. Bên topic của bac ancoi thấy nhộn nhịp mua bán như siêu thị.
Nhân tiện đây kế hoạch dự định ngày 23/8 thực hiện chuyến dã ngoại Phúc Yên hay Vĩnh Yên gì đó (ko nhớ rõ tên địa danh), ae thấy thế nào để xắp xếp thuê xe. 23 là thứ 7

phi hung

Đại Tá
E có mà nhớ vào mắt bác Sơn ạ. Bác biết là e cứ mấy ngày lại oánh 1 cây khác mà :D nhưng trải qua nhiều loại quá rồi,nên e lại có rất nhiều knghiem cốt mút hehe
Ah hỉu ra roài,có chú Đức vào cái bít ngay

phi hung

Đại Tá
Vậy hôm nào thử mượn vài hôm xem sao. Bên topic của bac ancoi thấy nhộn nhịp mua bán như siêu thị.
Nhân tiện đây kế hoạch dự định ngày 23/8 thực hiện chuyến dã ngoại Phúc Yên hay Vĩnh Yên gì đó (ko nhớ rõ tên địa danh), ae thấy thế nào để xắp xếp thuê xe. 23 là thứ 7
Ô em archer hôm nọ gặp em kêu bận học không đi đc Bác ah,thiếu thư ký cũng hơi bùn,đợt này chú Đức phải đi đấy lần trước trốn roài

o3ma

Đại Tá
Ô em archer hôm nọ gặp em kêu bận học không đi đc Bác ah,thiếu thư ký cũng hơi bùn,đợt này chú Đức phải đi đấy lần trước trốn roài
T7 thì chú kia học gì? Trưa hôm qua ngồi với chú ấy suốt, chú ấy có tí lăn tăn thôi. Cho 1 chưởng đả thông tư tưởng rồi. Chắc vẫn tham gia đấy.

nhquanhn

Trung Uý
T7 thì chú kia học gì? Trưa hôm qua ngồi với chú ấy suốt, chú ấy có tí lăn tăn thôi. Cho 1 chưởng đả thông tư tưởng rồi. Chắc vẫn tham gia đấy.
ai làm đầu tầu để ae ta mạnh dạn tiến tới cái nhẻ.có vẻ bác tiểu hổ là ngáo ộp nhất đúng ko ạ :rolleyes:

Bình luận từ Facebook