HN quá đen vì mẹ mua nhầm timoboll zlf

phi hung

Đại Tá
Oai, chết thật. Có được đọc comment gốc đâu mà biết ai nói thế nào. Thấy bác @hungtv2002 hỏi nên "ăn ốc đoán mò thôi". Sorry. :D:D:D
Không Bác nói cũng đúng ợ :) cây này mới tinh giá như thế cũng hạp lý roài,tại dòng này ít người chơi lên bị mất giá thôi

Ttfan2012

Đại Tá
Mình cũng khuyên chủ thớt giữ lại dùng. Cây này kết hợp với những mặt cứng tốc độ cao mà vẫn giữ đc độ kiểm soát cao bạn à. Rất thích hợp với những người đang luyện kỹ thuật và kỹ thuật nâng cao. :)

linhnamdong

Binh Nhất
e ghi nhận ý kiến đóng góp của các bác. từ giờ đến tối thứ 3 k có ai đặt gạch thì e sẽ vào keo chiến luôn:). còn giá mong muốn cuối cùng để e nó ra đi là 3tr5:). cảm ơn các bác

tieuho_8x

Đại Tá
Để e review hộ a Sơn.
Cây Tmb ZLF này đặc điểm nổi trội cực rung nên kiểm soát cực tốt. Tốc độ k đc cao cho lắm,nếu lắp mặt mềm chắc chỉ có lực sĩ mới oánh đc. Nếu lắp mặt cứng thì tốc độ khá tốt,yêu cầu kĩ thuật cao vì cây này cần kĩ thuật chuẩn mới phát lực đc e nó. E trải qua 2 e này rồi nên hiểu e nó khá rõ ràng.

Ttfan2012

Đại Tá
Để e review hộ a Sơn.
Cây Tmb ZLF này đặc điểm nổi trội cực rung nên kiểm soát cực tốt. Tốc độ k đc cao cho lắm,nếu lắp mặt mềm chắc chỉ có lực sĩ mới oánh đc. Nếu lắp mặt cứng thì tốc độ khá tốt,yêu cầu kĩ thuật cao vì cây này cần kĩ thuật chuẩn mới phát lực đc e nó. E trải qua 2 e này rồi nên hiểu e nó khá rõ ràng.
Kỹ thuật phải cực chuẩn mới khai thác hết tiềm năng của cây kiếm. Rất thích hợp với bạn nào đang tu luyện võ công theo trường phái 2 càng.

Bình luận từ Facebook