HN quá đen vì mẹ mua nhầm timoboll zlf

linhnamdong

Binh Nhất
Mẹ e sang Nhật công tác, e có nhờ mua hộ TMB ZLC, đen cái bà gưi ảnh về mới biết là mua nhầm TMB ZLF, k đổi đc vì nhiều lý do.
hàng vẫn bên nhật, thứ 3 có mặt tại Hà nội. ai có nhu cầu xin đặt gạch, e để giá 3tr6 no fix. thanks
hàng mới 100%.
ảnh đây ạ

phi hung

Đại Tá
Chắc ngượng quá tự xử comment của mình rồi. Phụ huynh không chơi nên không biết vì thế phải dặn thật cẩn thận. 7up
Em không ngượng đâu bác he he,em chỉ nói
thấy Ttfan2012 bán cây 99% mà giá 2,8t đời J thì cây này khó bay thôi kkk,vì em cũng định mua sưu tầm Bác ợ :d

nvdu574

Thượng Tá
View attachment 19605 Mẹ e sang Nhật công tác, e có nhờ mua hộ TMB ZLC, đen cái bà gưi ảnh về mới biết là mua nhầm TMB ZLF, k đổi đc vì nhiều lý do.
hàng vẫn bên nhật, thứ 3 có mặt tại Hà nội. ai có nhu cầu xin đặt gạch, e để giá 3tr6 no fix. thanks
hàng mới 100%.
ảnh đây ạ
Chẳng bit mọi người mê tốc độ thế nào chứ',,, em này tốc độ vừa phải kiểm soát cao, kết hợp với các mặt tốc độ cho đường bóng nhanh và chính xác, em zlc thì trình phải cao chứ kem kém thì bóng nhanh k kịp xử lý, mà kết hợp mút xịt thì phí cốt ra...

linhnamdong

Binh Nhất
cảm ơn các bác up hộ, e để giá hợp lý thôi. bác nào có nhu cầu cứ đặt gạch e nhé. e thấy trên diễn đàn quốc tế nhiều ng khen cây này mà:). cốt đảm bảo chưa bóc ra khỏi hộp, nên vẫn hơn cây 99% vì đã vào keo rồi, k thể so sánh đc^^. hàng đập hộp nó vẫn khác hàng dùng rồi, mặc dù hình thức và chất lượng k khác nhau mấy

phi hung

Đại Tá
cảm ơn các bác up hộ, e để giá hợp lý thôi. bác nào có nhu cầu cứ đặt gạch e nhé. e thấy trên diễn đàn quốc tế nhiều ng khen cây này mà:). cốt đảm bảo chưa bóc ra khỏi hộp, nên vẫn hơn cây 99% vì đã vào keo rồi, k thể so sánh đc^^. hàng đập hộp nó vẫn khác hàng dùng rồi, mặc dù hình thức và chất lượng k khác nhau mấy
Chú nói thế thì lại khác,giá sở hữu trinh he he,chứ lại bảo anh dìm hàng nghe kill quá

Ttfan2012

Đại Tá
Xin chú thích là cây của mình chưa vào keo nhé. :)

linhnamdong

Binh Nhất
thì dĩ nhiên là giá nó thấp hơn mà, cây zlc thì tính ra cũng có 3tr8 thôi, cái quan trọng là e mua nhầm, hậm hực từ qua tới giờ. còn thì bác bảo e nên bán giá bn thì hợp lý??? coi như e sang tên lại cho ai có nhu cầu^^, và dĩ nhiên nếu so với việc ra cửa hàng thì đã rẻ hơn 500k rùi. nếu ai nhiệt tình thì e vẫn fix^^.

BAC SUP

Đại Tá
bạn mà fix đúng tim mình là mình xin chết luôn đấy .( trước đây mình đã từng đánh em zlf này rồi) thấy rẻ thì ham mà.....:D vì ở VN mình phổ biến là ALC-ZLC OR TOÀN GỖ thôi ....

phungducthang

Đại Tá
View attachment 19605 Mẹ e sang Nhật công tác, e có nhờ mua hộ TMB ZLC, đen cái bà gưi ảnh về mới biết là mua nhầm TMB ZLF, k đổi đc vì nhiều lý do.
hàng mới 100%.
ảnh đây ạ
Giữ luôn cây này mà chơi đi bạn

Bình luận từ Facebook