HN.Cốt vợt

chichkidao

Moderator
Ông chủ topic này cuối năm vừa rồi mua của mình cây sar tem đồng, kỳ kèo các kiểu, đến lúc mình khó chịu ko muốn bán thì mới chịu đồng ý 1750K. mãi mới chịu chuyển tiền, giục như gọi đò mà cứ hỏi chuyển cốt chưa, kỳ lạ.
Thế mà đến khi đi chuyển tiền cho mình chỉ chuyển có 1728K,rồi đến khi mình hỏi thì trả lời rằng rồi còn lần này lần sau, điên hết cả người, chẳng nhẽ trả lại tiền ko chuyển vợt, nhưng tự hứa ko bao giờ giao dịch với cao thủ này nữa.
Giờ mới biết là thầy giáo dạy bóng bàn lại là cỡ cao thủ A3.
Đây là lần giao dịch từ trước đến giờ làm mèo khó chịu nhất.......
Tính mình hơi thẳng nên nếu bạn có tự ái thì cũng thông cảm.

Chắc bì trừ 22k tiền phí đó anh.thôi cho nó.Long Hoàng Cầu thì tiếng tăm lừng lẫy rồi.lại còn lập ra mấy nick để tự chém gió mơi ae đến học.cũng ko hiểu là thể loại gì.

bongbannhaque

Trung Sỹ
Hê hê giờ em mới nhớ có ông anh thấy ghi là mặt mới 100% nên phi xuống tận nơi xem, xem xong còn không thèm nói câu j quay về luôn, về nhà mới kể là mẹ cái mặt vợt bóng bàn như mặt..chủ, nát toe toét giỗ chằng chịt bực cả mình lại còn mất công phi hùng hục đến nữa, về nhìn mặt anh mình hằm hằm nghĩ vùa buồn cười vừa tức :))

XeLu3b@nh

Đại Tá
:)) chủ thớt ù té quyền chạy mất dép rồi :D ko thấy vào coment nữa nhỉ ,hihi. Im lặng là vàng:)) thò mặt ra bây giờ chắc e sợ chủ thớt hỏng hết ảnh :))

bachikho

Đại Tá
các bác lạ nhỉ, mặt cắt rồi thế thôi chứ chưa đánh tí nào đâu, để từ quý trước đến h trông nó cũ vậy thôi chứ chắc vẫn là hàng mới 100% mà (mới 100% có 800k ko ai nhảy vào mua mà chỉ thấy vào chém mới lạ) :D :D :D

XeLu3b@nh

Đại Tá
Những thằng như này đi dạy mà cũng có người học cơ à...hay thật. Mình tưởng topic này hàng đã bay hết rồi mà vẫn còn xôm thật đó.giwof chắc chưa bán đc cái mặt nào. Theo như tình hình hiện nay mình đồ răng ông ráo này có rất nhiều kẻ thù:))

meoluoitmb

Đại Tá
Những thằng như này đi dạy mà cũng có người học cơ à...hay thật. Mình tưởng topic này hàng đã bay hết rồi mà vẫn còn xôm thật đó.giwof chắc chưa bán đc cái mặt nào. Theo như tình hình hiện nay mình đồ răng ông ráo này có rất nhiều kẻ thù:))

ôi ôi, em tôi, lợi hại quá, hôm nay đã khợp thêm được cái vợt nào chưa, à quên, khớp lệnh....

bongbannhaque

Trung Sỹ
Bọn danh con chúng mày, cả nũ xúm vào bắt nạt anh long như thế mà không thấy sấu hổ à.

"Cả nũ" nghe là thấy chán rồi....cái gì đúng thì thôi, sao phải bắt nạt, hỏi xem anh mày có thích thì nhích đi, gặp tao đây này, 1 mình tao là đủ rồi..ok
Mf mày là em hay là chủ topic kaka

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Vẫn là anh ấy, vẫn với văn chương phóng khoáng ko theo bất cứ quy luật nào, vẫn giọng văn coi trời bằng vung đầy khí phách.

Anh có lập cả trăm acc clone mà vẫn giữ văn phong thế này thì mọi người vẫn biết thôi.

bongbannhaque

Trung Sỹ
Viết chưa đến 1 dòng mà sai đến 3 lỗi chính tả, đúng là cao thủ võ lâm tái xuất giang hồ....

Anh ơi, "nó" chứ ai nữa nghe là biết rồi mà hơ hơ nói thật chứ thằng này mà có nhu cầu gặp em thì em cũng tặng cho "nó" 1 cây sar tem lùn vào mõm vodichvolam ạ

nhimpitt

Trung Sỹ
Cái thằng Long này không nhưng hèn mạt mà lại còn có vấn đề về thần kinh rồi các ba a. Chắc là bị quạt trần rơi vào đầu hoặc di chứng của chất độc màu da cam.

meoluoitmb

Đại Tá
đấy, phần chủ yếu của trận độ đây các bác nhé:

Bình luận từ Facebook